Mua Xe đầu kéo MAN TGS từ Ba Lan - ID: 8520542
Tìm MAN TGSĐi tới danh sách MAN TGS
Quảng cáo lưu trữ

Mục quảng cáo này đã bị xóa khỏi cơ sở dữ liệu của bạn. Tuy nhiên, bạn có thể gởi biểu mẫu "Xe mong muốn": MAN TGS

Gửi yêu cầu "Tôi đang tìm kiếm"
Mở danh mục
Tin đăng Xe đầu kéo MAN TGS không còn khả dụng, nhưng chúng tôi đã tìm thấy các ưu đãi tương tự (20)
Khuyến mãi tương tự:
MAN TGS 320PK 4x2 trekker - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 320PK 4x2 trekker - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 320PK 4x2 trekker - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 320PK 4x2 trekker - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 320PK 4x2 trekker - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

MAN TGS 320PK 4x2 trekker

Xe đầu kéo
2015649000 km4x2Euro 6319 mã lựcKhối hàng: 11770 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Hà lan, Apeldoorn Zuid-West
Được phát hành: 21NgàySố tham chiếu TC11428

8 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 243 126 400 VND
  • ≈ 9 322 USD
2015649000 km4x2Euro 6319 mã lựcKhối hàng: 11770 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Hà lan, Apeldoorn Zuid-West
Liên hệ người bán
MAN TGS - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

MAN TGS

Xe đầu kéo
2013943983 km4x2Euro 5400 mã lực
Ba Lan, Chełm
Được phát hành: 1Tháng

7 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 227 931 000 VND
  • ≈ 8 740 USD
2013943983 km4x2Euro 5400 mã lực
Ba Lan, Chełm
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGX 18.440

Xe đầu kéo
20111500000 km4x2Euro 5440 mã lực
Bỉ, Hooglede
Được phát hành: 25NgàySố tham chiếu TC10436

8 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 270 478 120 VND
  • ≈ 10 371 USD
20111500000 km4x2Euro 5440 mã lực
Bỉ, Hooglede
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

MAN TGS 18.400

Xe đầu kéo
2013988582 km4x2Euro 5394 mã lực
Ba Lan, Chełm
Được phát hành: 1Tháng

7 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 227 931 000 VND
  • ≈ 8 740 USD
2013988582 km4x2Euro 5394 mã lực
Ba Lan, Chełm
Liên hệ người bán
MAN TGS TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGS TGS 18.440

Xe đầu kéo
2015663258 kmEuro 6440 mã lựcTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 70318429

7 200EUR

  • ≈ 218 813 760 VND
  • ≈ 8 390 USD
2015663258 kmEuro 6440 mã lựcTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
MAN TGX 18. 440 / XXL / RETARDER / MANUAL / EURO 5 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18. 440 / XXL / RETARDER / MANUAL / EURO 5 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18. 440 / XXL / RETARDER / MANUAL / EURO 5 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18. 440 / XXL / RETARDER / MANUAL / EURO 5 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18. 440 / XXL / RETARDER / MANUAL / EURO 5 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (39)

MAN TGX 18. 440 / XXL / RETARDER / MANUAL / EURO 5

Xe đầu kéo
20111521000 km4x2Euro 5440 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 2Tháng

7 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 240 087 320 VND
  • ≈ 9 206 USD
20111521000 km4x2Euro 5440 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
MAN 18.440 TGX XLX MANUAL BLS - Xe đầu kéo: hình 1
MAN 18.440 TGX XLX MANUAL BLS - Xe đầu kéo: hình 2
MAN 18.440 TGX XLX MANUAL BLS - Xe đầu kéo: hình 3
MAN 18.440 TGX XLX MANUAL BLS - Xe đầu kéo: hình 4
MAN 18.440 TGX XLX MANUAL BLS - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

MAN 18.440 TGX XLX MANUAL BLS

Xe đầu kéo
2011827636 km4x2Euro 5441 mã lựcKhối hàng: 10925 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Hà lan, Vuren
Được phát hành: 24NgàySố tham chiếu 329074

8 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 271 997 660 VND
  • ≈ 10 429 USD
2011827636 km4x2Euro 5441 mã lựcKhối hàng: 10925 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Hà lan, Vuren
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.400 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (33)

MAN TGS 18.400

Xe đầu kéo
2013962370 km4x2Euro 6400 mã lựcTổng trọng lượng: 7069 kg
Hà lan, Lierop
Được phát hành: 1Tháng

9 500EUR

  • ≈ 288 712 600 VND
  • ≈ 11 070 USD
2013962370 km4x2Euro 6400 mã lựcTổng trọng lượng: 7069 kg
Hà lan, Lierop
Liên hệ người bán
MAN TGX 18. 440 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18. 440 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18. 440 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18. 440 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18. 440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (38)

MAN TGX 18. 440

Xe đầu kéo
2011521000 km4x2Euro 5440 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu IMP-4436

9 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 285 673 520 VND
  • ≈ 10 954 USD
2011521000 km4x2Euro 5440 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGX 18.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds

Xe đầu kéo
2011956833 km4x2Euro 5440 mã lực
Hà lan, Uden
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 41

8 999EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 273 486 809 VND
  • ≈ 10 486 USD
2011956833 km4x2Euro 5440 mã lực
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
MAN TGX 14.440 RETARDER,  FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 14.440 RETARDER,  FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 14.440 RETARDER,  FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 14.440 RETARDER,  FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 14.440 RETARDER,  FRIGO, 2 beds - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGX 14.440 RETARDER, FRIGO, 2 beds

Xe đầu kéo
2011956833 km4x2Euro 5440 mã lực
Hà lan, Uden
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu MVI41

8 999EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 273 486 809 VND
  • ≈ 10 486 USD
2011956833 km4x2Euro 5440 mã lực
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGX 18.440

Xe đầu kéo
20111064769 km4x2Euro 5Khối hàng: 11905 kgTổng trọng lượng: 19100 kg
Bỉ, Hooglede
Được phát hành: 25NgàySố tham chiếu TC72678

9 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 288 712 600 VND
  • ≈ 11 070 USD
20111064769 km4x2Euro 5Khối hàng: 11905 kgTổng trọng lượng: 19100 kg
Bỉ, Hooglede
Liên hệ người bán
Man Tgs 18400 - Xe đầu kéo: hình 1
Man Tgs 18400 - Xe đầu kéo: hình 2
Man Tgs 18400 - Xe đầu kéo: hình 3
Man Tgs 18400 - Xe đầu kéo: hình 4
Man Tgs 18400 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Man Tgs 18400

Xe đầu kéo
2012981680 km4x2Euro 6400 mã lựcTổng trọng lượng: 19000 kg
România, Chiajna
Được phát hành: 2Tháng

9 900EUR

  • ≈ 300 868 920 VND
  • ≈ 11 536 USD
2012981680 km4x2Euro 6400 mã lựcTổng trọng lượng: 19000 kg
România, Chiajna
Liên hệ người bán
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 1
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 2
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 3
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 4
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Man Tgs 18440

Xe đầu kéo
20094x2Euro 4440 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
România, Chiajna
Được phát hành: 2Tháng

6 900EUR

  • ≈ 209 696 520 VND
  • ≈ 8 040 USD
20094x2Euro 4440 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
România, Chiajna
Liên hệ người bán
MAN TGS 26.440 6x2 (with Spoiler kit) - RHD (OUF) - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 26.440 6x2 (with Spoiler kit) - RHD (OUF) - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 26.440 6x2 (with Spoiler kit) - RHD (OUF) - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 26.440 6x2 (with Spoiler kit) - RHD (OUF) - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 26.440 6x2 (with Spoiler kit) - RHD (OUF) - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

MAN TGS 26.440 6x2 (with Spoiler kit) - RHD (OUF)

Xe đầu kéo
2015536000 km6x2Euro 6440 mã lực
Bỉ, Grez-Doiceau
Được phát hành: 1Tháng

8 990EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 273 213 292 VND
  • ≈ 10 476 USD
2015536000 km6x2Euro 6440 mã lực
Bỉ, Grez-Doiceau
Liên hệ người bán
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 1
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 2
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 3
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 4
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Man Tgs 18440

Xe đầu kéo
20091194863 km4x2Euro 4440 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
România, Chiajna
Được phát hành: 2Tháng

6 800EUR

  • ≈ 206 657 440 VND
  • ≈ 7 924 USD
20091194863 km4x2Euro 4440 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
România, Chiajna
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.440 4X2 LX ADR PTO - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.440 4X2 LX ADR PTO - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.440 4X2 LX ADR PTO - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.440 4X2 LX ADR PTO - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.440 4X2 LX ADR PTO - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGS 18.440 4X2 LX ADR PTO

Xe đầu kéo
2015663258 km4x2Euro 6440 mã lựcTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Veghel

9 200EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 279 595 360 VND
  • ≈ 10 721 USD
2015663258 km4x2Euro 6440 mã lựcTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 1
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 2
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 3
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 4
Man Tgs 18440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Man Tgs 18440

Xe đầu kéo
20094x2Euro 4440 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
România, Chiajna
Được phát hành: 2Tháng

6 700EUR

  • ≈ 203 618 360 VND
  • ≈ 7 807 USD
20094x2Euro 4440 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
România, Chiajna
Liên hệ người bán
MAN TGS 18 440 EURO 6, Retarder - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18 440 EURO 6, Retarder - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18 440 EURO 6, Retarder - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18 440 EURO 6, Retarder - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18 440 EURO 6, Retarder - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

MAN TGS 18 440 EURO 6, Retarder

Xe đầu kéo
2015858000 km4x2Euro 6440 mã lực
Hà lan, Ede

9 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 300 868 920 VND
  • ≈ 11 536 USD
2015858000 km4x2Euro 6440 mã lực
Hà lan, Ede
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

MAN TGS 18.440

Xe đầu kéo
2011551000 kmEuro 5440 mã lực
Ba Lan, Modliborzyce

12 683EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 385 446 516 VND
  • ≈ 14 780 USD
2011551000 kmEuro 5440 mã lực
Ba Lan, Modliborzyce
Liên hệ người bán

Xe đầu kéo MAN TGS

Xem tương tự
Hmm có vẻ như mặt hàng đã được bán
Xe đầu kéo MAN TGS: hình 1

Tìm phiếu mua hàng mới trong danh mục

Mở danh mục
zoom in
Xe đầu kéo MAN TGS: hình 1
See what's in stock now
Phương tiện thương mại MAN
4.24
Nhận xét: 5
ĐÃ BÁN

8 300EUR

  • ≈ 252 243 640 VND
  • ≈ 9 672 USD

4 Tháng 11 2024

Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.

Nhãn hiệu

Kiểu

Năm sản xuất

Số dặm

1082018 km
Tình trạng

tốt
Trọng lượng tịnh

6520 kg
ADR

Màu

trắng
Địa điểm

Ba Lan, Chełm 22-100 Fabryczna 3
Động cơ/hệ thống truyền lực
phân loại khí thải

nhiên liệu

dầu
dung tích động cơ

10518 cc
công suất đầu ra

440 mã lực
ASR

phanh động cơ

Cabin/nội thất
loại cabin

cabin ngủ
cửa sổ trời

các đèn sương mù

cửa sổ cường lực

gương gập điện

máy sưởi

máy sưởi đậu xe

kiểm soát hành trình

trợ lực tay lái

số giường

2
ghế lái khí nén

ghế khách khí nén

dây an toàn

túi khí

radio

MP3

DVD

bluetooth

máy tính trên bảng

Bổ sung
biểu đồ tốc độ

hệ thống cảnh báo

bộ cố định

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Phương tiện thương mại MAN
4.24
Nhận xét: 5
ĐÃ BÁN

8 300EUR

  • ≈ 252 243 640 VND
  • ≈ 9 672 USD

4 Tháng 11 2024

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Loạt khác của Xe đầu kéo MAN

Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm
t1 old test archive
t1 test archive - Tractor unit
t1 test archive - TSL308