Mua Xe van chở hàng Ford Transit từ Hung gia lợi - ID: 8959072
Tìm FORD TransitĐi tới danh sách FORD Transit
Quảng cáo lưu trữ

Mục quảng cáo này đã bị xóa khỏi cơ sở dữ liệu của bạn. Tuy nhiên, bạn có thể gởi biểu mẫu "Xe mong muốn": Ford Transit

Gửi yêu cầu "Tôi đang tìm kiếm"
Mở danh mục
Tin đăng Xe van chở hàng Ford Transit không còn khả dụng, nhưng chúng tôi đã tìm thấy các ưu đãi tương tự (10)
Khuyến mãi tương tự:
Ford Transit Maxi Brygadówka Blaszak 6 osobowy - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit Maxi Brygadówka Blaszak 6 osobowy - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit Maxi Brygadówka Blaszak 6 osobowy - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit Maxi Brygadówka Blaszak 6 osobowy - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit Maxi Brygadówka Blaszak 6 osobowy - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (25)

Ford Transit Maxi Brygadówka Blaszak 6 osobowy

Xe van chở hàng
2018246422 kmdầuSố chỗ ngồi: 6131 mã lựcKhối hàng: 969 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Ba Lan, Piasek
Được phát hành: 1Tháng

12 078EUR

  • ≈ 362 704 755 VND
  • ≈ 13 799 USD
2018246422 kmdầuSố chỗ ngồi: 6131 mã lựcKhối hàng: 969 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Ba Lan, Piasek
Liên hệ người bán
Ford Transit 155hv 4x4  - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit 155hv 4x4  - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit 155hv 4x4  - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit 155hv 4x4  - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit 155hv 4x4  - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (19)

Ford Transit 155hv 4x4

Xe van chở hàng
2016281000 kmdầu155 mã lựcKhối hàng: 1088 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Phần Lan, Pirkkala
Được phát hành: 12Ngày

11 900EUR

  • ≈ 357 359 380 VND
  • ≈ 13 595 USD
2016281000 kmdầu155 mã lựcKhối hàng: 1088 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Phần Lan, Pirkkala
Liên hệ người bán
Ford Transit - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Ford Transit

Xe van chở hàng
2017268000 kmdầuEuro 6170 mã lựcKhối hàng: 2001 kgTổng trọng lượng: 4700 kg
Estonia, Taebla
Được phát hành: 1Năm Số tham chiếu M649-8034

12 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 387 389 580 VND
  • ≈ 14 738 USD
2017268000 kmdầuEuro 6170 mã lựcKhối hàng: 2001 kgTổng trọng lượng: 4700 kg
Estonia, Taebla
Liên hệ người bán
Ford Transit 2.0 L3H2 Imperiaal-Trap! - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit 2.0 L3H2 Imperiaal-Trap! - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit 2.0 L3H2 Imperiaal-Trap! - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit 2.0 L3H2 Imperiaal-Trap! - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit 2.0 L3H2 Imperiaal-Trap! - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Ford Transit 2.0 L3H2 Imperiaal-Trap!

Xe van chở hàng
2018182415 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3131 mã lựcKhối hàng: 1229 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Vuren
Được phát hành: 28NgàySố tham chiếu 325624

11 850EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 355 857 870 VND
  • ≈ 13 538 USD
2018182415 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3131 mã lựcKhối hàng: 1229 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Vuren
Liên hệ người bán
FORD TRANSIT CUSTOM - Xe van chở hàng: hình 1
FORD TRANSIT CUSTOM - Xe van chở hàng: hình 2
FORD TRANSIT CUSTOM - Xe van chở hàng: hình 3
FORD TRANSIT CUSTOM - Xe van chở hàng: hình 4
FORD TRANSIT CUSTOM - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

FORD TRANSIT CUSTOM

Xe van chở hàng
259000 kmdầuEuro 5125 mã lựcKhối hàng: 2000 kgTổng trọng lượng: 5500 kg
Ý, Moncalieri
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu KUA2332695

10 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 327 329 180 VND
  • ≈ 12 453 USD
259000 kmdầuEuro 5125 mã lựcKhối hàng: 2000 kgTổng trọng lượng: 5500 kg
Ý, Moncalieri
Liên hệ người bán
Ford Transit 350 Transporter Kasten L2H2 1.Hand - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit 350 Transporter Kasten L2H2 1.Hand - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit 350 Transporter Kasten L2H2 1.Hand - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit 350 Transporter Kasten L2H2 1.Hand - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit 350 Transporter Kasten L2H2 1.Hand - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

Ford Transit 350 Transporter Kasten L2H2 1.Hand

Xe van chở hàng
201637000 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3131 mã lựcKhối hàng: 1375 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Đức, Tabakried
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu P476TRANSIT2400415

11 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 351 353 340 VND
  • ≈ 13 367 USD
201637000 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3131 mã lựcKhối hàng: 1375 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Đức, Tabakried
Liên hệ người bán
FORD TRANSIT - Xe van chở hàng: hình 1
FORD TRANSIT - Xe van chở hàng: hình 2
FORD TRANSIT - Xe van chở hàng: hình 3
FORD TRANSIT - Xe van chở hàng: hình 4
FORD TRANSIT - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

FORD TRANSIT

Xe van chở hàng
202326783 kmdầuEuro 6127 mã lực
Bị hư hỏng
Bỉ, Waregem
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 62323

10 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 315 317 100 VND
  • ≈ 11 996 USD
202326783 kmdầuEuro 6127 mã lực
Damaged
Bỉ, Waregem
Liên hệ người bán
Ford transit-custom L2H1 *51900zł NETTO* Zabudowa warsztatowa 2.0TdCi/170KM - Xe van chở hàng: hình 1
Ford transit-custom L2H1 *51900zł NETTO* Zabudowa warsztatowa 2.0TdCi/170KM - Xe van chở hàng: hình 2
Ford transit-custom L2H1 *51900zł NETTO* Zabudowa warsztatowa 2.0TdCi/170KM - Xe van chở hàng: hình 3
Ford transit-custom L2H1 *51900zł NETTO* Zabudowa warsztatowa 2.0TdCi/170KM - Xe van chở hàng: hình 4
Ford transit-custom L2H1 *51900zł NETTO* Zabudowa warsztatowa 2.0TdCi/170KM - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Ford transit-custom L2H1 *51900zł NETTO* Zabudowa warsztatowa 2.0TdCi/170KM

Xe van chở hàng
2019179000 kmdầuSố chỗ ngồi: 3170 mã lực
Ba Lan, Goślinowo
Được phát hành: 12Ngày

12 101EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 363 395 450 VND
  • ≈ 13 825 USD
2019179000 kmdầuSố chỗ ngồi: 3170 mã lực
Ba Lan, Goślinowo
Ford transit-custom L2H1 *52900zł NETTO* 2.0TdCi/131KM - Xe van chở hàng: hình 1
Ford transit-custom L2H1 *52900zł NETTO* 2.0TdCi/131KM - Xe van chở hàng: hình 2
Ford transit-custom L2H1 *52900zł NETTO* 2.0TdCi/131KM - Xe van chở hàng: hình 3
Ford transit-custom L2H1 *52900zł NETTO* 2.0TdCi/131KM - Xe van chở hàng: hình 4
Ford transit-custom L2H1 *52900zł NETTO* 2.0TdCi/131KM - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (31)

Ford transit-custom L2H1 *52900zł NETTO* 2.0TdCi/131KM

Xe van chở hàng
2019169000 kmdầuSố chỗ ngồi: 3131 mã lực
Ba Lan, Gniezno

12 334EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 370 392 486 VND
  • ≈ 14 091 USD
2019169000 kmdầuSố chỗ ngồi: 3131 mã lực
Ba Lan, Gniezno
Ford Transit Custom Automat/170KM/Kamera/L2H1/Gwarancja/Po dużym serwisie - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit Custom Automat/170KM/Kamera/L2H1/Gwarancja/Po dużym serwisie - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit Custom Automat/170KM/Kamera/L2H1/Gwarancja/Po dużym serwisie - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit Custom Automat/170KM/Kamera/L2H1/Gwarancja/Po dużym serwisie - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit Custom Automat/170KM/Kamera/L2H1/Gwarancja/Po dużym serwisie - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (37)

Ford Transit Custom Automat/170KM/Kamera/L2H1/Gwarancja/Po dużym serwisie

Xe van chở hàng
2018236567 kmdầuSố chỗ ngồi: 3170 mã lực
Ba Lan, Bodzentyn
Được phát hành: 15NgàySố tham chiếu 805

11 635EUR

  • ≈ 349 401 377 VND
  • ≈ 13 292 USD
2018236567 kmdầuSố chỗ ngồi: 3170 mã lực
Ba Lan, Bodzentyn

Xe van chở hàng Ford Transit

Xem tương tự
Hmm có vẻ như mặt hàng đã được bán
Xe van chở hàng Ford Transit: hình 1

Tìm phiếu mua hàng mới trong danh mục

Mở danh mục
zoom in
Xe van chở hàng Ford Transit: hình 1
See what's in stock now
Phương tiện thương mại FORD
4.7
Nhận xét: 2
ĐÃ BÁN

11 990EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 360 062 098 VND
  • ≈ 13 698 USD

4 Tháng 1 2024

Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.

Nhãn hiệu

Kiểu

Số tham chiếu

GRIB345
Năm sản xuất

Số dặm

295647 km
VIN

l
Ngày đăng ký đầu tiên

01.09.2015
Tổng trọng lượng

3500 kg
Chiều dài

4000 mm
Chiều rộng

2700 mm
Chiều cao

2040 mm
Sức chứa

22.03 m³
Màu

trắng
Địa điểm

Hung gia lợi, Budapest
Động cơ/hệ thống truyền lực
nhiên liệu

dung tích động cơ

2198 cc
công suất đầu ra

123 mã lực
khóa vi sai

hộp số

DPF - bộ lọc hạt

Khung sườn/hệ thống treo
số lượng trục

2
khoảng cách hai trục

3750 mm
ABS

EBS

bánh dự phòng

Thân xe/siêu cấu trúc
các cửa bên

Cabin/nội thất
khóa trung tâm

trợ lực tay lái

số chỗ ngồi

3
túi khí

radio

CD

máy tính trên bảng

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Phương tiện thương mại FORD
4.7
Nhận xét: 2
ĐÃ BÁN

11 990EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 360 062 098 VND
  • ≈ 13 698 USD

4 Tháng 1 2024

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.
t1 old test archive
t1 test archive - Van
t1 test archive - Laslo Truck