Xe tải nhỏ OPEL 2024 Năm, hỏng
Tìm thấy kết quả: 1
cho leasing
1

Xem tất cả ảnh (25)
CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG
OPEL MOVANO
Xe van chở hàng
2024103177 kmdầuEuro 6138 mã lực
Bị hư hỏng
Bỉ, Gentseweg 461 8793 Waregem, Belgium
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu 60033
5 950EUR
-5,9%
5 600EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 172 166 960 VND
- ≈ 6 535 USD
2024103177 kmdầuEuro 6138 mã lực
Damaged
Bỉ, Gentseweg 461 8793 Waregem, Belgium
Liên hệ người bán
QUẢNG CÁO

Reliable vans for sale & rent
Quality refrigerated and commercial vans — trusted by clients since 2000
Cập nhật thông tin: đăng ký nhận quảng cáo mớiNhận quảng cáo mới nhất phù hợp với sở thích của bạn
Giá cho Xe tải nhỏ OPEL
| OPEL MOVANO | năm sản xuất: 2024, số dặm: 103177 km, nhiên liệu: dầu, phân loại khí thải: Euro 6, công suất đầu ra: 138 mã lực | 172 166 960 VND |
T1 new listing page - Xe tải nhỏ OPEL