Mua Xe tải nhỏ dầu, hộp số: số sàn, oldtimer đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Xe tải nhỏ
dầu, hộp số: số sàn, oldtimer

Tìm thấy kết quả: 22
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 2
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Oldtimer
Dầu
Số sàn
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 1
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 2
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 3
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 4
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mitsubishi Fuso Canter 6C15

Xe ben nhỏ
2000157036 kmdầu150 mã lực
Bỉ, Antwerpen
Được phát hành: 5Ngày

5 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 150 151 000 VND
  • ≈ 5 712 USD
2000157036 kmdầu150 mã lực
Bỉ, Antwerpen
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Vario **811D-BELGIAN ORIGINE-40395KM!!!** - Xe van chở hàng, Xe tải van: hình 1
Mercedes-Benz Vario **811D-BELGIAN ORIGINE-40395KM!!!** - Xe van chở hàng, Xe tải van: hình 2
Mercedes-Benz Vario **811D-BELGIAN ORIGINE-40395KM!!!** - Xe van chở hàng, Xe tải van: hình 3
Mercedes-Benz Vario **811D-BELGIAN ORIGINE-40395KM!!!** - Xe van chở hàng, Xe tải van: hình 4
Mercedes-Benz Vario **811D-BELGIAN ORIGINE-40395KM!!!** - Xe van chở hàng, Xe tải van: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Vario **811D-BELGIAN ORIGINE-40395KM!!!**

Xe van chở hàng, Xe tải van
198940395 kmdầuSố chỗ ngồi: 11Khối hàng: 1750 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Herentals
Được phát hành: 12NgàySố tham chiếu 5151

8 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 255 256 700 VND
  • ≈ 9 711 USD
198940395 kmdầuSố chỗ ngồi: 11Khối hàng: 1750 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 1
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 2
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 3
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 4
Mitsubishi Fuso Canter 6C15 - Xe ben nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mitsubishi Fuso Canter 6C15

Xe ben nhỏ
2000157036 kmdầu150 mã lực
Bỉ, Antwerpen
Được phát hành: 15Ngày

5 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 150 151 000 VND
  • ≈ 5 712 USD
2000157036 kmdầu150 mã lực
Bỉ, Antwerpen
Liên hệ người bán
MAN 15-264 - Xe ben nhỏ: hình 1
MAN 15-264 - Xe ben nhỏ: hình 2
MAN 15-264 - Xe ben nhỏ: hình 3
MAN 15-264 - Xe ben nhỏ: hình 4
MAN 15-264 - Xe ben nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN 15-264

Xe ben nhỏ
1999380729 kmdầu116 mã lực
Bỉ, Antwerpen
Được phát hành: 15Ngày

6 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 180 181 200 VND
  • ≈ 6 855 USD
1999380729 kmdầu116 mã lực
Bỉ, Antwerpen
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer

Xe tải nhỏ
1995323458 kmdầuSố chỗ ngồi: 3122 mã lựcTổng trọng lượng: 4600 kg
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 19NgàySố tham chiếu 70324728

6 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 207 208 380 VND
  • ≈ 7 883 USD
1995323458 kmdầuSố chỗ ngồi: 3122 mã lựcTổng trọng lượng: 4600 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer - Xe tải nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Sprinter 412 D Dubbellucht Paardenwagen Horsetruck Pferdenwagen Veevervoer

Xe tải nhỏ
1995323458 kmdầuSố chỗ ngồi: 3122 mã lựcTổng trọng lượng: 4600 kg
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 19NgàySố tham chiếu 70324728

6 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 207 208 380 VND
  • ≈ 7 883 USD
1995323458 kmdầuSố chỗ ngồi: 3122 mã lựcTổng trọng lượng: 4600 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
Toyota Land Cruiser **RECOVERY TRUCK-WINCH** - Xe tải nhỏ: hình 1
Toyota Land Cruiser **RECOVERY TRUCK-WINCH** - Xe tải nhỏ: hình 2
Toyota Land Cruiser **RECOVERY TRUCK-WINCH** - Xe tải nhỏ: hình 3
Toyota Land Cruiser **RECOVERY TRUCK-WINCH** - Xe tải nhỏ: hình 4
Toyota Land Cruiser **RECOVERY TRUCK-WINCH** - Xe tải nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Toyota Land Cruiser **RECOVERY TRUCK-WINCH**

Xe tải nhỏ
1988341900 kmdầuKhối hàng: 760 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Bỉ, Herentals
Được phát hành: 1Tháng

12 800EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 384 386 560 VND
  • ≈ 14 624 USD
1988341900 kmdầuKhối hàng: 760 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Vario 614 Big cargo, EURO 2 - Xe van chở hàng: hình 1
Mercedes-Benz Vario 614 Big cargo, EURO 2 - Xe van chở hàng: hình 2
Mercedes-Benz Vario 614 Big cargo, EURO 2 - Xe van chở hàng: hình 3
Mercedes-Benz Vario 614 Big cargo, EURO 2 - Xe van chở hàng: hình 4
Mercedes-Benz Vario 614 Big cargo, EURO 2 - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Vario 614 Big cargo, EURO 2

Xe van chở hàng
2000278003 kmdầuEuro 2Số chỗ ngồi: 3136 mã lựcKhối hàng: 2255 kgTổng trọng lượng: 5990 kg
Hà lan, Uden
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 12

9 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 291 292 940 VND
  • ≈ 11 082 USD
2000278003 kmdầuEuro 2Số chỗ ngồi: 3136 mã lựcKhối hàng: 2255 kgTổng trọng lượng: 5990 kg
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
Volkswagen Transporter **BELGIAN VAN-DIESEL** - Xe tải nhỏ phẳng, Xe tải van: hình 1
Volkswagen Transporter **BELGIAN VAN-DIESEL** - Xe tải nhỏ phẳng, Xe tải van: hình 2
Volkswagen Transporter **BELGIAN VAN-DIESEL** - Xe tải nhỏ phẳng, Xe tải van: hình 3
Volkswagen Transporter **BELGIAN VAN-DIESEL** - Xe tải nhỏ phẳng, Xe tải van: hình 4
Volkswagen Transporter **BELGIAN VAN-DIESEL** - Xe tải nhỏ phẳng, Xe tải van: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

Volkswagen Transporter **BELGIAN VAN-DIESEL**

Xe tải nhỏ phẳng, Xe tải van
1992251212 kmdầu
Bỉ, Herentals
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 4939

1 850EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 55 555 870 VND
  • ≈ 2 113 USD
1992251212 kmdầu
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Nissan Cabstar 4x2 Kipper - Xe ben nhỏ, Xe tải van: hình 1
Nissan Cabstar 4x2 Kipper - Xe ben nhỏ, Xe tải van: hình 2
Nissan Cabstar 4x2 Kipper - Xe ben nhỏ, Xe tải van: hình 3
Nissan Cabstar 4x2 Kipper - Xe ben nhỏ, Xe tải van: hình 4
Nissan Cabstar 4x2 Kipper - Xe ben nhỏ, Xe tải van: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Nissan Cabstar 4x2 Kipper

Xe ben nhỏ, Xe tải van
1992299016 kmdầuKhối hàng: 4500 kgTổng trọng lượng: 7500 kg
Hà lan, Maarssen
Được phát hành: 1Tháng

3 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 118 619 290 VND
  • ≈ 4 512 USD
1992299016 kmdầuKhối hàng: 4500 kgTổng trọng lượng: 7500 kg
Hà lan, Maarssen
Liên hệ người bán
Citroën C15 **DIESEL-BELGIAN CAR** - Xe van chở hàng: hình 1
Citroën C15 **DIESEL-BELGIAN CAR** - Xe van chở hàng: hình 2
Citroën C15 **DIESEL-BELGIAN CAR** - Xe van chở hàng: hình 3
Citroën C15 **DIESEL-BELGIAN CAR** - Xe van chở hàng: hình 4
Citroën C15 **DIESEL-BELGIAN CAR** - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Citroën C15 **DIESEL-BELGIAN CAR**

Xe van chở hàng
2001207632 kmdầu
Bỉ, Herentals
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 4990

1 200EUR

  • ≈ 36 036 240 VND
  • ≈ 1 371 USD
2001207632 kmdầu
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Fiat S30 Kastenwagen - Xe van nhỏ gọn: hình 1
Fiat S30 Kastenwagen - Xe van nhỏ gọn: hình 2
Fiat S30 Kastenwagen - Xe van nhỏ gọn: hình 3
Fiat S30 Kastenwagen - Xe van nhỏ gọn: hình 4
Fiat S30 Kastenwagen - Xe van nhỏ gọn: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Fiat S30 Kastenwagen

Xe van nhỏ gọn
1994106915 kmdầuEuro 3Số chỗ ngồi: 275 mã lựcKhối hàng: 710 kgTổng trọng lượng: 2800 kg
Đức, Lübbecke
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
1994106915 kmdầuEuro 3Số chỗ ngồi: 275 mã lựcKhối hàng: 710 kgTổng trọng lượng: 2800 kg
Đức, Lübbecke
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz 711 D open truck. 5.10 m long cargo, 3 seats. Very clean! - Xe tải nhỏ phẳng: hình 1
Mercedes-Benz 711 D open truck. 5.10 m long cargo, 3 seats. Very clean! - Xe tải nhỏ phẳng: hình 2
Mercedes-Benz 711 D open truck. 5.10 m long cargo, 3 seats. Very clean! - Xe tải nhỏ phẳng: hình 3
Mercedes-Benz 711 D open truck. 5.10 m long cargo, 3 seats. Very clean! - Xe tải nhỏ phẳng: hình 4
Mercedes-Benz 711 D open truck. 5.10 m long cargo, 3 seats. Very clean! - Xe tải nhỏ phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz 711 D open truck. 5.10 m long cargo, 3 seats. Very clean!

Xe tải nhỏ phẳng
1992306158 kmdầu115 mã lực
Hà lan, Uden
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 3

8 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 267 268 780 VND
  • ≈ 10 168 USD
1992306158 kmdầu115 mã lực
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Vario 813 closed box - Xe van chở hàng: hình 1
Mercedes-Benz Vario 813 closed box - Xe van chở hàng: hình 2
Mercedes-Benz Vario 813 closed box - Xe van chở hàng: hình 3
Mercedes-Benz Vario 813 closed box - Xe van chở hàng: hình 4
Mercedes-Benz Vario 813 closed box - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Vario 813 closed box

Xe van chở hàng
2000330192 kmdầuSố chỗ ngồi: 2Khối hàng: 3460 kgTổng trọng lượng: 6600 kg
Hà lan, Uden
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 5

6 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 195 196 300 VND
  • ≈ 7 426 USD
2000330192 kmdầuSố chỗ ngồi: 2Khối hàng: 3460 kgTổng trọng lượng: 6600 kg
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
Nissan ECO-T.160  Camper Verkoopwagen Schausteller 91.000 km! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 1
Nissan ECO-T.160  Camper Verkoopwagen Schausteller 91.000 km! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 2
Nissan ECO-T.160  Camper Verkoopwagen Schausteller 91.000 km! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 3
Nissan ECO-T.160  Camper Verkoopwagen Schausteller 91.000 km! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 4
Nissan ECO-T.160  Camper Verkoopwagen Schausteller 91.000 km! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Nissan ECO-T.160 Camper Verkoopwagen Schausteller 91.000 km!

Xe tải nhỏ thùng kín
199691214 kmdầuEuro 2160 mã lực
Hà lan, Ulft
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu TTH261582

9 750EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 292 794 450 VND
  • ≈ 11 139 USD
199691214 kmdầuEuro 2160 mã lực
Hà lan, Ulft
Liên hệ người bán
Ford USA F-350 XLT 4x2 Century FI-7789-093T 3400KG +  Boom + Brill 3600KG - V8 - Handgeschakeld - Xe tải nhỏ: hình 1
Ford USA F-350 XLT 4x2 Century FI-7789-093T 3400KG +  Boom + Brill 3600KG - V8 - Handgeschakeld - Xe tải nhỏ: hình 2
Ford USA F-350 XLT 4x2 Century FI-7789-093T 3400KG +  Boom + Brill 3600KG - V8 - Handgeschakeld - Xe tải nhỏ: hình 3
Ford USA F-350 XLT 4x2 Century FI-7789-093T 3400KG +  Boom + Brill 3600KG - V8 - Handgeschakeld - Xe tải nhỏ: hình 4
Ford USA F-350 XLT 4x2 Century FI-7789-093T 3400KG +  Boom + Brill 3600KG - V8 - Handgeschakeld - Xe tải nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Ford USA F-350 XLT 4x2 Century FI-7789-093T 3400KG + Boom + Brill 3600KG - V8 - Handgeschakeld

Xe tải nhỏ
1993156110 kmdầuEuro 1Số chỗ ngồi: 3171 mã lựcKhối hàng: 870 kgTổng trọng lượng: 4990 kg
Hà lan, Oud Gastel

14 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 448 951 490 VND
  • ≈ 17 080 USD
1993156110 kmdầuEuro 1Số chỗ ngồi: 3171 mã lựcKhối hàng: 870 kgTổng trọng lượng: 4990 kg
Hà lan, Oud Gastel
Liên hệ người bán
Land Rover Discovery **2500TD-FRENCH DOCUMENTS** - Xe tải nhỏ: hình 1
Land Rover Discovery **2500TD-FRENCH DOCUMENTS** - Xe tải nhỏ: hình 2
Land Rover Discovery **2500TD-FRENCH DOCUMENTS** - Xe tải nhỏ: hình 3
Land Rover Discovery **2500TD-FRENCH DOCUMENTS** - Xe tải nhỏ: hình 4
Land Rover Discovery **2500TD-FRENCH DOCUMENTS** - Xe tải nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

Land Rover Discovery **2500TD-FRENCH DOCUMENTS**

Xe tải nhỏ
1994318695 kmdầuKhối hàng: 640 kgTổng trọng lượng: 2720 kg
Bỉ, Herentals

2 000EUR

  • ≈ 60 060 400 VND
  • ≈ 2 285 USD
1994318695 kmdầuKhối hàng: 640 kgTổng trọng lượng: 2720 kg
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Ford Transit **KIPPER-BENNE** - Xe ben nhỏ: hình 1
Ford Transit **KIPPER-BENNE** - Xe ben nhỏ: hình 2
Ford Transit **KIPPER-BENNE** - Xe ben nhỏ: hình 3
Ford Transit **KIPPER-BENNE** - Xe ben nhỏ: hình 4
Ford Transit **KIPPER-BENNE** - Xe ben nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

Ford Transit **KIPPER-BENNE**

Xe ben nhỏ
198353817 kmdầuKhối hàng: 2033 kgTổng trọng lượng: 3490 kg
Bỉ, Herentals

2 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 75 075 500 VND
  • ≈ 2 856 USD
198353817 kmdầuKhối hàng: 2033 kgTổng trọng lượng: 3490 kg
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Renault Kangoo **DIESEL-EXPORT** - Xe van nhỏ gọn: hình 1
Renault Kangoo **DIESEL-EXPORT** - Xe van nhỏ gọn: hình 2
Renault Kangoo **DIESEL-EXPORT** - Xe van nhỏ gọn: hình 3
Renault Kangoo **DIESEL-EXPORT** - Xe van nhỏ gọn: hình 4
Renault Kangoo **DIESEL-EXPORT** - Xe van nhỏ gọn: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Renault Kangoo **DIESEL-EXPORT**

Xe van nhỏ gọn
2000294853 kmdầuSố chỗ ngồi: 2Khối hàng: 625 kgTổng trọng lượng: 1690 kg
Bỉ, Herentals

950EUR

  • ≈ 28 528 690 VND
  • ≈ 1 085 USD
2000294853 kmdầuSố chỗ ngồi: 2Khối hàng: 625 kgTổng trọng lượng: 1690 kg
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
Peugeot 504 **DIESEL-FRENCH ORIGIN** - Xe tải nhỏ phẳng: hình 1
Peugeot 504 **DIESEL-FRENCH ORIGIN** - Xe tải nhỏ phẳng: hình 2
Peugeot 504 **DIESEL-FRENCH ORIGIN** - Xe tải nhỏ phẳng: hình 3
Peugeot 504 **DIESEL-FRENCH ORIGIN** - Xe tải nhỏ phẳng: hình 4
Peugeot 504 **DIESEL-FRENCH ORIGIN** - Xe tải nhỏ phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Peugeot 504 **DIESEL-FRENCH ORIGIN**

Xe tải nhỏ phẳng
1982265257 kmdầuKhối hàng: 1250 kgTổng trọng lượng: 2610 kg
Bỉ, Herentals

2 500EUR

  • ≈ 75 075 500 VND
  • ≈ 2 856 USD
1982265257 kmdầuKhối hàng: 1250 kgTổng trọng lượng: 2610 kg
Bỉ, Herentals
Liên hệ người bán
1 / 2
12
Trang 1 trong số 2

Giá cho Xe tải nhỏ

T1 new listing page - Xe tải nhỏ
Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.