Mua Xe tải 1994 Năm, hộp số: số sàn đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Xe tải
1994 Năm, hộp số: số sàn

Tìm thấy kết quả: 43
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 3
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
1994
Số sàn
MAN F2000 - Xe tải: hình 1
MAN F2000 - Xe tải: hình 2
MAN F2000 - Xe tải: hình 3
MAN F2000 - Xe tải: hình 4
MAN F2000 - Xe tải: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

MAN F2000

Xe tải
19948x4
Slovakia, Štúrovo
Được phát hành: 16Giờ Số tham chiếu 222219
Hỏi giá
19948x4
Slovakia, Štúrovo
Liên hệ người bán
MAN 17.232 4x4 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 1
MAN 17.232 4x4 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 2
MAN 17.232 4x4 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 3
MAN 17.232 4x4 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 4
MAN 17.232 4x4 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

MAN 17.232 4x4

Xe tải thùng lửng/ Phẳng
1994288132 km4x4Khối hàng: 7400 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Bree
Được phát hành: 7NgàySố tham chiếu 30014945

11 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 355 983 030 VND
  • ≈ 13 635 USD
1994288132 km4x4Khối hàng: 7400 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Bree
Liên hệ người bán
Volvo FL10 Tippbil - Bakmontert Palfinger Kran - Xe cẩu tự hành: hình 1
Volvo FL10 Tippbil - Bakmontert Palfinger Kran - Xe cẩu tự hành: hình 2
Volvo FL10 Tippbil - Bakmontert Palfinger Kran - Xe cẩu tự hành: hình 3
Volvo FL10 Tippbil - Bakmontert Palfinger Kran - Xe cẩu tự hành: hình 4
Volvo FL10 Tippbil - Bakmontert Palfinger Kran - Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (47)

Volvo FL10 Tippbil - Bakmontert Palfinger Kran

Xe cẩu tự hành
1994388000 km319 mã lựcKhối hàng: 13825 kg
Na Uy, Neslandsvatn
Được phát hành: 9NgàySố tham chiếu 24122

16 700EUR

  • ≈ 508 112 530 VND
  • ≈ 19 463 USD
1994388000 km319 mã lựcKhối hàng: 13825 kg
Na Uy, Neslandsvatn
Liên hệ người bán
ZIL ZIL 131 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 1
ZIL ZIL 131 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 2
ZIL ZIL 131 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 3
ZIL ZIL 131 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 4
ZIL ZIL 131 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

ZIL ZIL 131

Xe tải thùng lửng/ Phẳng
199425450 km6x6Euro 1107 mã lựcKhối hàng: 2190 kgTổng trọng lượng: 11685 kg
Litva, Vilnius
Được phát hành: 9Ngày

1 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 30 425 900 VND
  • ≈ 1 165 USD
199425450 km6x6Euro 1107 mã lựcKhối hàng: 2190 kgTổng trọng lượng: 11685 kg
Litva, Vilnius
Liên hệ người bán
Scania T 93 4x2 Kipper met 31 Tonmeter laadkraan (bj 2005) + Fly-JIb! Just 118.736 km! - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 1
Scania T 93 4x2 Kipper met 31 Tonmeter laadkraan (bj 2005) + Fly-JIb! Just 118.736 km! - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 2
Scania T 93 4x2 Kipper met 31 Tonmeter laadkraan (bj 2005) + Fly-JIb! Just 118.736 km! - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 3
Scania T 93 4x2 Kipper met 31 Tonmeter laadkraan (bj 2005) + Fly-JIb! Just 118.736 km! - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 4
Scania T 93 4x2 Kipper met 31 Tonmeter laadkraan (bj 2005) + Fly-JIb! Just 118.736 km! - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania T 93 4x2 Kipper met 31 Tonmeter laadkraan (bj 2005) + Fly-JIb! Just 118.736 km!

Xe ben, Xe cẩu tự hành
1994118739 km4x2Euro 1252 mã lựcKhối hàng: 3490 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Hà lan, Andelst
Được phát hành: 13NgàySố tham chiếu 45667

42 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 293 100 750 VND
  • ≈ 49 532 USD
1994118739 km4x2Euro 1252 mã lựcKhối hàng: 3490 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Hà lan, Andelst
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz 1929, V8, 4x4, HIAB 140 - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 1
Mercedes-Benz 1929, V8, 4x4, HIAB 140 - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 2
Mercedes-Benz 1929, V8, 4x4, HIAB 140 - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 3
Mercedes-Benz 1929, V8, 4x4, HIAB 140 - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 4
Mercedes-Benz 1929, V8, 4x4, HIAB 140 - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz 1929, V8, 4x4, HIAB 140

Xe ben, Xe cẩu tự hành
1994524212 km4x4290 mã lựcKhối hàng: 6500 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Litva, Dievogala
Được phát hành: 23NgàySố tham chiếu M783-1551

23 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 715 008 650 VND
  • ≈ 27 388 USD
1994524212 km4x4290 mã lựcKhối hàng: 6500 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Litva, Dievogala
Liên hệ người bán
IVECO Eurotech 190E27 Euro 2 19 Ton On springs Choice of 3 - Xe tải đông lạnh: hình 1
IVECO Eurotech 190E27 Euro 2 19 Ton On springs Choice of 3 - Xe tải đông lạnh: hình 2
IVECO Eurotech 190E27 Euro 2 19 Ton On springs Choice of 3 - Xe tải đông lạnh: hình 3
IVECO Eurotech 190E27 Euro 2 19 Ton On springs Choice of 3 - Xe tải đông lạnh: hình 4
IVECO Eurotech 190E27 Euro 2 19 Ton On springs Choice of 3 - Xe tải đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (34)

IVECO Eurotech 190E27 Euro 2 19 Ton On springs Choice of 3

Xe tải đông lạnh
1994794330 km4x2Euro 2270 mã lựcKhối hàng: 9000 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Bồ Đào Nha, Enxara do Bispo
Được phát hành: 1Tháng

9 950EUR

  • ≈ 302 737 705 VND
  • ≈ 11 596 USD
1994794330 km4x2Euro 2270 mã lựcKhối hàng: 9000 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Bồ Đào Nha, Enxara do Bispo
Liên hệ người bán
Volvo FH 12.420 (LAMES / STEEL SUSP. / BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX / 2 PONTS) - Xe tải khung gầm: hình 1
Volvo FH 12.420 (LAMES / STEEL SUSP. / BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX / 2 PONTS) - Xe tải khung gầm: hình 2
Volvo FH 12.420 (LAMES / STEEL SUSP. / BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX / 2 PONTS) - Xe tải khung gầm: hình 3
Volvo FH 12.420 (LAMES / STEEL SUSP. / BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX / 2 PONTS) - Xe tải khung gầm: hình 4
Volvo FH 12.420 (LAMES / STEEL SUSP. / BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX / 2 PONTS) - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Volvo FH 12.420 (LAMES / STEEL SUSP. / BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX / 2 PONTS)

Xe tải khung gầm
1994685914 km6x4Euro 2420 mã lực
Bỉ, Bree
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu EL25285

12 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 394 015 405 VND
  • ≈ 15 092 USD
1994685914 km6x4Euro 2420 mã lực
Bỉ, Bree
Liên hệ người bán
MAN 26.322 6x4 S3 - Xe ben: hình 1
MAN 26.322 6x4 S3 - Xe ben: hình 2
MAN 26.322 6x4 S3 - Xe ben: hình 3
MAN 26.322 6x4 S3 - Xe ben: hình 4
MAN 26.322 6x4 S3 - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN 26.322 6x4 S3

Xe ben
1994180000 km6x4Euro 1269 mã lựcTổng trọng lượng: 24000 kg
Séc, Nové Strašecí
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 15526-23

11 200EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 340 770 080 VND
  • ≈ 13 053 USD
1994180000 km6x4Euro 1269 mã lựcTổng trọng lượng: 24000 kg
Séc, Nové Strašecí
Liên hệ người bán
Iveco EuroFire FF95E18W 4x4 LF8/6 Löschfahrzeug - Xe tải: hình 1
Iveco EuroFire FF95E18W 4x4 LF8/6 Löschfahrzeug - Xe tải: hình 2
Iveco EuroFire FF95E18W 4x4 LF8/6 Löschfahrzeug - Xe tải: hình 3
Iveco EuroFire FF95E18W 4x4 LF8/6 Löschfahrzeug - Xe tải: hình 4
Iveco EuroFire FF95E18W 4x4 LF8/6 Löschfahrzeug - Xe tải: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Iveco EuroFire FF95E18W 4x4 LF8/6 Löschfahrzeug

Xe tải
199432312 km4x4Euro 1177 mã lựcTổng trọng lượng: 9800 kg
Đức, Burghaun
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 109513

12 890EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 392 189 851 VND
  • ≈ 15 022 USD
199432312 km4x4Euro 1177 mã lựcTổng trọng lượng: 9800 kg
Đức, Burghaun
Liên hệ người bán
Volvo FL6 kranbil m/ 2000 HIAB 045 kran og to sett dekk - Xe cẩu tự hành: hình 1
Volvo FL6 kranbil m/ 2000 HIAB 045 kran og to sett dekk - Xe cẩu tự hành: hình 2
Volvo FL6 kranbil m/ 2000 HIAB 045 kran og to sett dekk - Xe cẩu tự hành: hình 3
Volvo FL6 kranbil m/ 2000 HIAB 045 kran og to sett dekk - Xe cẩu tự hành: hình 4
Volvo FL6 kranbil m/ 2000 HIAB 045 kran og to sett dekk - Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (32)

Volvo FL6 kranbil m/ 2000 HIAB 045 kran og to sett dekk

Xe cẩu tự hành
1994215000 km
Na Uy, Alta
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 23681

7 400EUR

  • ≈ 225 151 660 VND
  • ≈ 8 624 USD
1994215000 km
Na Uy, Alta
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz SK Pritsche Kran 2531 6x4 Atlas 205.1 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 1
Mercedes-Benz SK Pritsche Kran 2531 6x4 Atlas 205.1 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 2
Mercedes-Benz SK Pritsche Kran 2531 6x4 Atlas 205.1 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 3
Mercedes-Benz SK Pritsche Kran 2531 6x4 Atlas 205.1 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 4
Mercedes-Benz SK Pritsche Kran 2531 6x4 Atlas 205.1 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

Mercedes-Benz SK Pritsche Kran 2531 6x4 Atlas 205.1

Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành
1994391153 km6x4Euro 2313 mã lựcKhối hàng: 13000 kgTổng trọng lượng: 26000 kg
Đức, Stederdorf
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 29731

34 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 061 863 910 VND
  • ≈ 40 674 USD
1994391153 km6x4Euro 2313 mã lựcKhối hàng: 13000 kgTổng trọng lượng: 26000 kg
Đức, Stederdorf
Liên hệ người bán
IVECO 260 - Xe tải: hình 1
IVECO 260 - Xe tải: hình 2
IVECO 260 - Xe tải: hình 3
IVECO 260 - Xe tải: hình 4
IVECO 260 - Xe tải: hình 5
Xem tất cả ảnh (34)

IVECO 260

Xe tải
19946x4
Ba Lan, Łapy
Được phát hành: 2Tháng

13 200EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 401 621 880 VND
  • ≈ 15 384 USD
19946x4
Ba Lan, Łapy
Liên hệ người bán
Renault M180 - Xe tải: hình 1
Renault M180 - Xe tải: hình 2
Renault M180 - Xe tải: hình 3
Renault M180 - Xe tải: hình 4
Renault M180 - Xe tải: hình 5
Xem tất cả ảnh (22)

Renault M180

Xe tải
1994
Pháp, Bois-le-Roi
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 3004-MK-52
Hỏi giá
1994
Pháp, Bois-le-Roi
Liên hệ người bán
MAN M02 12.232 4x2 Spülwagen - Xe tải: hình 1
MAN M02 12.232 4x2 Spülwagen - Xe tải: hình 2
MAN M02 12.232 4x2 Spülwagen - Xe tải: hình 3
MAN M02 12.232 4x2 Spülwagen - Xe tải: hình 4

MAN M02 12.232 4x2 Spülwagen

Xe tải
1994359654 km4x2Euro 1229 mã lựcTổng trọng lượng: 11800 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 66747

12 852EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 391 033 666 VND
  • ≈ 14 978 USD
1994359654 km4x2Euro 1229 mã lựcTổng trọng lượng: 11800 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkewagen, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 1
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkewagen, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 2
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkewagen, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 3
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkewagen, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 4
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkewagen, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkewagen, 6-Zylinder-Motor

Xe tải hộp
1994616200 km4x2Euro 1142 mã lựcKhối hàng: 3000 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 82335

7 452EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 226 733 806 VND
  • ≈ 8 685 USD
1994616200 km4x2Euro 1142 mã lựcKhối hàng: 3000 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz SK 1827L 4x2 SK 1827L 4x2 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 1
Mercedes-Benz SK 1827L 4x2 SK 1827L 4x2 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 2
Mercedes-Benz SK 1827L 4x2 SK 1827L 4x2 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 3
Mercedes-Benz SK 1827L 4x2 SK 1827L 4x2 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 4
Mercedes-Benz SK 1827L 4x2 SK 1827L 4x2 - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Mercedes-Benz SK 1827L 4x2 SK 1827L 4x2

Xe tải thùng lửng/ Phẳng
1994774904 km4x2Euro 1271 mã lựcKhối hàng: 9420 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 87625

16 092EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 489 613 582 VND
  • ≈ 18 754 USD
1994774904 km4x2Euro 1271 mã lựcKhối hàng: 9420 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz 811 K 4x2 811 K 4x2 - Xe ben: hình 1
Mercedes-Benz 811 K 4x2 811 K 4x2 - Xe ben: hình 2
Mercedes-Benz 811 K 4x2 811 K 4x2 - Xe ben: hình 3
Mercedes-Benz 811 K 4x2 811 K 4x2 - Xe ben: hình 4
Mercedes-Benz 811 K 4x2 811 K 4x2 - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Mercedes-Benz 811 K 4x2 811 K 4x2

Xe ben
1994153135 km4x2Euro 2104 mã lựcTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 3978

12 852EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 391 033 666 VND
  • ≈ 14 978 USD
1994153135 km4x2Euro 2104 mã lựcTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Mitsubishi Canter 4x2 Canter 4x2, ERSATZTEILTRÄGER - Xe tải chở thùng nhỏ: hình 1
Mitsubishi Canter 4x2 Canter 4x2, ERSATZTEILTRÄGER - Xe tải chở thùng nhỏ: hình 2
Mitsubishi Canter 4x2 Canter 4x2, ERSATZTEILTRÄGER - Xe tải chở thùng nhỏ: hình 3
Mitsubishi Canter 4x2 Canter 4x2, ERSATZTEILTRÄGER - Xe tải chở thùng nhỏ: hình 4
Mitsubishi Canter 4x2 Canter 4x2, ERSATZTEILTRÄGER - Xe tải chở thùng nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

Mitsubishi Canter 4x2 Canter 4x2, ERSATZTEILTRÄGER

Xe tải chở thùng nhỏ
1994267540 km4x2122 mã lựcKhối hàng: 2860 kgTổng trọng lượng: 6000 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 72106

6 372EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 193 873 834 VND
  • ≈ 7 426 USD
1994267540 km4x2122 mã lựcKhối hàng: 2860 kgTổng trọng lượng: 6000 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkekoffer, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 1
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkekoffer, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 2
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkekoffer, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 3
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkekoffer, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 4
Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkekoffer, 6-Zylinder-Motor - Xe tải hộp: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

Euro Cargo ML 75E14 4x2 Euro Cargo ML 75E14 4x2 Getränkekoffer, 6-Zylinder-Motor

Xe tải hộp
1994616200 km4x2Euro 1142 mã lựcKhối hàng: 3000 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 2337

7 452EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 226 733 806 VND
  • ≈ 8 685 USD
1994616200 km4x2Euro 1142 mã lựcKhối hàng: 3000 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
1 / 3
123
Trang 1 trong số 3

Giá cho Xe tải

T1 new listing page - Xe tải
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm