Mua Xe tải khung gầm từ Ba Lan - ID: 11088666
Tìm Xe tải khung gầmĐi tới danh sách Xe tải khung gầm
Quảng cáo lưu trữ

Mục quảng cáo này đã bị xóa khỏi cơ sở dữ liệu của bạn. Tuy nhiên, bạn có thể gởi biểu mẫu "Xe mong muốn": Xe tải khung gầm

Gửi yêu cầu "Tôi đang tìm kiếm"
Mở danh mục
Tin đăng Xe tải khung gầm không còn khả dụng, nhưng chúng tôi đã tìm thấy các ưu đãi tương tự (20)
Khuyến mãi tương tự:
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 1
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 2
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 3
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 4
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis

Xe tải khung gầm
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Ba Lan, Starachowice
Được phát hành: 1Tháng

19 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 608 303 430 VND
  • ≈ 23 295 USD
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Ba Lan, Starachowice
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 1
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 2
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 3
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 4
MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (24)

MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis

Xe tải khung gầm
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Ba Lan, Starachowice
Được phát hành: 1Tháng

19 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 608 303 430 VND
  • ≈ 23 295 USD
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Ba Lan, Starachowice
MAN TGM 18 290 - Xe tải khung gầm: hình 1
MAN TGM 18 290 - Xe tải khung gầm: hình 2
MAN TGM 18 290 - Xe tải khung gầm: hình 3
MAN TGM 18 290 - Xe tải khung gầm: hình 4
MAN TGM 18 290 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (37)

MAN TGM 18 290

Xe tải khung gầm
2015421000 km4x2290 mã lựcKhối hàng: 11500 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Ba Lan, Grzędy
Được phát hành: 2Ngày

20 895EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 637 117 803 VND
  • ≈ 24 398 USD
2015421000 km4x2290 mã lựcKhối hàng: 11500 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Ba Lan, Grzędy
Liên hệ người bán
Scania R 580 6x4 FOR SALE AS CHASSIS / RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 1
Scania R 580 6x4 FOR SALE AS CHASSIS / RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 2
Scania R 580 6x4 FOR SALE AS CHASSIS / RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 3
Scania R 580 6x4 FOR SALE AS CHASSIS / RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 4
Scania R 580 6x4 FOR SALE AS CHASSIS / RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania R 580 6x4 FOR SALE AS CHASSIS / RETARDER

Xe tải khung gầm
20151043363 km6x4Euro 6581 mã lựcTổng trọng lượng: 30000 kg
Estonia, Paldiski

19 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 606 778 860 VND
  • ≈ 23 236 USD
20151043363 km6x4Euro 6581 mã lựcTổng trọng lượng: 30000 kg
Estonia, Paldiski
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Atego 1524 - Xe tải khung gầm: hình 1
Mercedes-Benz Atego 1524 - Xe tải khung gầm: hình 2
Mercedes-Benz Atego 1524 - Xe tải khung gầm: hình 3
Mercedes-Benz Atego 1524 - Xe tải khung gầm: hình 4
Mercedes-Benz Atego 1524 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

Mercedes-Benz Atego 1524

Xe tải khung gầm
2015601777 km241 mã lựcTổng trọng lượng: 15000 kg
Ba Lan, Starogard Gdanski

18 923EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 576 988 762 VND
  • ≈ 22 095 USD
2015601777 km241 mã lựcTổng trọng lượng: 15000 kg
Ba Lan, Starogard Gdanski
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz 1842 L Actros 4x2, Retarder, LBW, BDF, Klima - Xe tải khung gầm: hình 1
Mercedes-Benz 1842 L Actros 4x2, Retarder, LBW, BDF, Klima - Xe tải khung gầm: hình 2
Mercedes-Benz 1842 L Actros 4x2, Retarder, LBW, BDF, Klima - Xe tải khung gầm: hình 3
Mercedes-Benz 1842 L Actros 4x2, Retarder, LBW, BDF, Klima - Xe tải khung gầm: hình 4
Mercedes-Benz 1842 L Actros 4x2, Retarder, LBW, BDF, Klima - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

Mercedes-Benz 1842 L Actros 4x2, Retarder, LBW, BDF, Klima

Xe tải khung gầm
20154x2Euro 6422 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Sittensen

19 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 606 778 860 VND
  • ≈ 23 236 USD
20154x2Euro 6422 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Sittensen
IVECO EUROCARGO 100E19 - Xe tải khung gầm: hình 1
IVECO EUROCARGO 100E19 - Xe tải khung gầm: hình 2
IVECO EUROCARGO 100E19 - Xe tải khung gầm: hình 3
IVECO EUROCARGO 100E19 - Xe tải khung gầm: hình 4
IVECO EUROCARGO 100E19 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (24)

IVECO EUROCARGO 100E19

Xe tải khung gầm
2015328000 km4x2Euro 6180 mã lựcTổng trọng lượng: 10000 kg
Ý, San Cipriano Picentino
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu PM2200

21 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 640 319 400 VND
  • ≈ 24 521 USD
2015328000 km4x2Euro 6180 mã lựcTổng trọng lượng: 10000 kg
Ý, San Cipriano Picentino
Liên hệ người bán
Scania R580 V8 *6x2 *CHASSIS *WB=4.3m *EURO 6 *RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 1
Scania R580 V8 *6x2 *CHASSIS *WB=4.3m *EURO 6 *RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 2
Scania R580 V8 *6x2 *CHASSIS *WB=4.3m *EURO 6 *RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 3
Scania R580 V8 *6x2 *CHASSIS *WB=4.3m *EURO 6 *RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 4
Scania R580 V8 *6x2 *CHASSIS *WB=4.3m *EURO 6 *RETARDER - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Scania R580 V8 *6x2 *CHASSIS *WB=4.3m *EURO 6 *RETARDER

Xe tải khung gầm
2015955000 km6x2Euro 6581 mã lựcKhối hàng: 14330 kgTổng trọng lượng: 28000 kg
Na Uy, -
Được phát hành: 1Tháng

19 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 606 778 860 VND
  • ≈ 23 236 USD
2015955000 km6x2Euro 6581 mã lựcKhối hàng: 14330 kgTổng trọng lượng: 28000 kg
Na Uy, -
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Antos 2532 6x2*4 CHASSIS L=8792 mm - Xe tải khung gầm: hình 1
Mercedes-Benz Antos 2532 6x2*4 CHASSIS L=8792 mm - Xe tải khung gầm: hình 2
Mercedes-Benz Antos 2532 6x2*4 CHASSIS L=8792 mm - Xe tải khung gầm: hình 3
Mercedes-Benz Antos 2532 6x2*4 CHASSIS L=8792 mm - Xe tải khung gầm: hình 4
Mercedes-Benz Antos 2532 6x2*4 CHASSIS L=8792 mm - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Antos 2532 6x2*4 CHASSIS L=8792 mm

Xe tải khung gầm
2015296274 km6x2Euro 6320 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Estonia, Paldiski
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M940-2037

20 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 625 073 700 VND
  • ≈ 23 937 USD
2015296274 km6x2Euro 6320 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Estonia, Paldiski
Liên hệ người bán
VOLVO FM13 500HP 600tkm ONLY - Xe tải khung gầm: hình 1
VOLVO FM13 500HP 600tkm ONLY - Xe tải khung gầm: hình 2
VOLVO FM13 500HP 600tkm ONLY - Xe tải khung gầm: hình 3
VOLVO FM13 500HP 600tkm ONLY - Xe tải khung gầm: hình 4
VOLVO FM13 500HP 600tkm ONLY - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

VOLVO FM13 500HP 600tkm ONLY

Xe tải khung gầm
2015600723 km6x2Euro 6502 mã lực
Litva, Nemencine

18 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 570 189 180 VND
  • ≈ 21 835 USD
2015600723 km6x2Euro 6502 mã lực
Litva, Nemencine
Liên hệ người bán
VOLVO FH13 500HP 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 1
VOLVO FH13 500HP 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 2
VOLVO FH13 500HP 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 3
VOLVO FH13 500HP 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 4
VOLVO FH13 500HP 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

VOLVO FH13 500HP 6x2

Xe tải khung gầm
20151207595 km6x2Euro 6502 mã lực
Litva, Nemencine

18 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 570 189 180 VND
  • ≈ 21 835 USD
20151207595 km6x2Euro 6502 mã lực
Litva, Nemencine
Liên hệ người bán
IVECO EUROCARGO 75E16 - Xe tải khung gầm: hình 1
IVECO EUROCARGO 75E16 - Xe tải khung gầm: hình 2
IVECO EUROCARGO 75E16 - Xe tải khung gầm: hình 3
IVECO EUROCARGO 75E16 - Xe tải khung gầm: hình 4
IVECO EUROCARGO 75E16 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

IVECO EUROCARGO 75E16

Xe tải khung gầm
2015136000 km4x2Euro 6160 mã lực
Ý, San Cipriano Picentino
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu PM2079

22 000EUR

  • ≈ 670 810 800 VND
  • ≈ 25 688 USD
2015136000 km4x2Euro 6160 mã lực
Ý, San Cipriano Picentino
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz ACTROS 2542 EURO 6 BDF SWAP CHASSIS - Xe tải khung gầm: hình 1
Mercedes-Benz ACTROS 2542 EURO 6 BDF SWAP CHASSIS - Xe tải khung gầm: hình 2
Mercedes-Benz ACTROS 2542 EURO 6 BDF SWAP CHASSIS - Xe tải khung gầm: hình 3
Mercedes-Benz ACTROS 2542 EURO 6 BDF SWAP CHASSIS - Xe tải khung gầm: hình 4
Mercedes-Benz ACTROS 2542 EURO 6 BDF SWAP CHASSIS - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (26)

Mercedes-Benz ACTROS 2542 EURO 6 BDF SWAP CHASSIS

Xe tải khung gầm
20151083821 km6x2Euro 6422 mã lựcKhối hàng: 15030 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület

18 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 561 041 760 VND
  • ≈ 21 485 USD
20151083821 km6x2Euro 6422 mã lựcKhối hàng: 15030 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 1
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 2
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 3
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 4
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (23)

Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis

Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu STR-0712

21 450EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 654 040 530 VND
  • ≈ 25 046 USD
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 1
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 2
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 3
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 4
Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis - Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (22)

Mercedes-Benz MERCEDES BENZ ANTOS 2535 6x2 Chassis

Xe tải khung gầm, Xe cẩu tự hành
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu STR-0711

21 450EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 654 040 530 VND
  • ≈ 25 046 USD
2015448577 km6x2Euro 6350 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
MERCEDES Actros 2543 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 1
MERCEDES Actros 2543 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 2
MERCEDES Actros 2543 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 3
MERCEDES Actros 2543 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 4
MERCEDES Actros 2543 6x2 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MERCEDES Actros 2543 6x2

Xe tải khung gầm
2015706000 km6x2Euro 6428 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Thụy Sĩ, Othmarsingen
Được phát hành: 1Năm Số tham chiếu 07020

16 900EUR

  • ≈ 515 304 660 VND
  • ≈ 19 733 USD
2015706000 km6x2Euro 6428 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Thụy Sĩ, Othmarsingen
Liên hệ người bán
MERCEDES-BENZ AROCS 1843 4x4 - Xe tải khung gầm: hình 1
MERCEDES-BENZ AROCS 1843 4x4 - Xe tải khung gầm: hình 2
MERCEDES-BENZ AROCS 1843 4x4 - Xe tải khung gầm: hình 3
MERCEDES-BENZ AROCS 1843 4x4 - Xe tải khung gầm: hình 4
MERCEDES-BENZ AROCS 1843 4x4 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

MERCEDES-BENZ AROCS 1843 4x4

Xe tải khung gầm
2015627693 km4x4Euro 6430 mã lực
Bị hư hỏng
Ba Lan, Starachowice

23 850EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 727 219 890 VND
  • ≈ 27 848 USD
2015627693 km4x4Euro 6430 mã lực
Damaged
Ba Lan, Starachowice
Mercedes-Benz Antos 2533 6x2 Fahrgestell - Xe tải khung gầm: hình 1
Mercedes-Benz Antos 2533 6x2 Fahrgestell - Xe tải khung gầm: hình 2
Mercedes-Benz Antos 2533 6x2 Fahrgestell - Xe tải khung gầm: hình 3
Mercedes-Benz Antos 2533 6x2 Fahrgestell - Xe tải khung gầm: hình 4
Mercedes-Benz Antos 2533 6x2 Fahrgestell - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Mercedes-Benz Antos 2533 6x2 Fahrgestell

Xe tải khung gầm
2015281600 km6x2Euro 6326 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Đức, Fließem

16 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 515 304 660 VND
  • ≈ 19 733 USD
2015281600 km6x2Euro 6326 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Đức, Fließem
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Actros 2543 - Xe tải khung gầm: hình 1
Mercedes-Benz Actros 2543 - Xe tải khung gầm: hình 2
Mercedes-Benz Actros 2543 - Xe tải khung gầm: hình 3
Mercedes-Benz Actros 2543 - Xe tải khung gầm: hình 4
Mercedes-Benz Actros 2543 - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Mercedes-Benz Actros 2543

Xe tải khung gầm
2015846000 km6x2Euro 6421 mã lựcTổng trọng lượng: 25000 kg
Áo, Selzthal
Được phát hành: 2Tháng

14 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 454 321 860 VND
  • ≈ 17 398 USD
2015846000 km6x2Euro 6421 mã lựcTổng trọng lượng: 25000 kg
Áo, Selzthal
Liên hệ người bán
Scania R 580 6x2*4 FOR SALE AS CHASSIS / CHASSIS L=7300 mm - Xe tải khung gầm: hình 1
Scania R 580 6x2*4 FOR SALE AS CHASSIS / CHASSIS L=7300 mm - Xe tải khung gầm: hình 2
Scania R 580 6x2*4 FOR SALE AS CHASSIS / CHASSIS L=7300 mm - Xe tải khung gầm: hình 3
Scania R 580 6x2*4 FOR SALE AS CHASSIS / CHASSIS L=7300 mm - Xe tải khung gầm: hình 4
Scania R 580 6x2*4 FOR SALE AS CHASSIS / CHASSIS L=7300 mm - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania R 580 6x2*4 FOR SALE AS CHASSIS / CHASSIS L=7300 mm

Xe tải khung gầm
2015861700 km6x2Euro 6581 mã lựcTổng trọng lượng: 27000 kg
Estonia, Paldiski

17 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 533 599 500 VND
  • ≈ 20 434 USD
2015861700 km6x2Euro 6581 mã lựcTổng trọng lượng: 27000 kg
Estonia, Paldiski
Liên hệ người bán

Xe tải khung gầm

Xem tương tự
Hmm có vẻ như mặt hàng đã được bán
Xe tải khung gầm : hình 1

Tìm phiếu mua hàng mới trong danh mục

Mở danh mục
zoom in
Xe tải khung gầm : hình 1
See what's in stock now
ĐÃ BÁN

19 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 608 303 430 VND
  • ≈ 23 295 USD

11 Tháng 4 2026

Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.

Năm sản xuất

Số dặm

448577 km
Ngày đăng ký đầu tiên

30.10.2015
Yêu cầu công suất

257 kW
Địa điểm

Ba Lan, ul. Krańcowa 4, 27-200 Starachowice, Poland
Động cơ/hệ thống truyền lực
phân loại khí thải

nhiên liệu

công suất đầu ra

350 mã lực
hộp số

Khung sườn/hệ thống treo
cấu hình trục

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

ĐÃ BÁN

19 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 608 303 430 VND
  • ≈ 23 295 USD

11 Tháng 4 2026

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm
t1 old test archive
t1 test archive - Truck
t1 test archive - STAR SAN DUO DOMINIK PATER, PAWEŁ PATER SPÓŁKA KOMANDYTOWA