Mua Rơ moóc 1991 Năm, 2 đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Rơ moóc
1991 Năm, 2

Tìm thấy kết quả: 12
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
1991
2
Morier MV12, Tieflader, 12ton - Rơ moóc thùng thấp: hình 1
Morier MV12, Tieflader, 12ton - Rơ moóc thùng thấp: hình 2
Morier MV12, Tieflader, 12ton - Rơ moóc thùng thấp: hình 3
Morier MV12, Tieflader, 12ton - Rơ moóc thùng thấp: hình 4
Morier MV12, Tieflader, 12ton - Rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Morier MV12, Tieflader, 12ton

Rơ moóc thùng thấp
19912Khối hàng: 9010 kgTổng trọng lượng: 12000 kg
Thụy Sĩ, Landquart
Được phát hành: 1Tháng

6 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 204 055 770 VND
  • ≈ 7 850 USD
19912Khối hàng: 9010 kgTổng trọng lượng: 12000 kg
Thụy Sĩ, Landquart
Liên hệ người bán
KA 18 ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 1
KA 18 ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 2
KA 18 ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 3
KA 18 ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 4
KA 18 ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

KA 18 ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW

Rơ moóc đông lạnh
19912Khối hàng: 12700 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Jabbeke

5 292EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 156 501 903 VND
  • ≈ 6 021 USD
19912Khối hàng: 12700 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Sommer - - Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Sommer - - Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Sommer - - Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Sommer - - Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Sommer - - Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Sommer - - Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm

Rơ moóc hộp kín
19912Khối hàng: 5600 kgTổng trọng lượng: 12000 kg
Bỉ, Jabbeke

5 292EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 156 501 903 VND
  • ≈ 6 021 USD
19912Khối hàng: 5600 kgTổng trọng lượng: 12000 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 1
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 2
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 3
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 4
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger

Rơ moóc thùng chứa
19912Khối hàng: 14680 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Jabbeke

5 292EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 156 501 903 VND
  • ≈ 6 021 USD
19912Khối hàng: 14680 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
STB 300/30B STB 300/30B - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 1
STB 300/30B STB 300/30B - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 2
STB 300/30B STB 300/30B - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 3
STB 300/30B STB 300/30B - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 4
STB 300/30B STB 300/30B - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

STB 300/30B STB 300/30B

Rơ moóc để vận chuyển thiết bị
19912Khối hàng: 2350 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Bỉ, Jabbeke

5 940EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 175 665 402 VND
  • ≈ 6 758 USD
19912Khối hàng: 2350 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Stock Manching LMT 2400 Langmaterialanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 1
Stock Manching LMT 2400 Langmaterialanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 2
Stock Manching LMT 2400 Langmaterialanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 3
Stock Manching LMT 2400 Langmaterialanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 4
Stock Manching LMT 2400 Langmaterialanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

Stock Manching LMT 2400 Langmaterialanhänger

Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng
19912Khối hàng: 1660 kgTổng trọng lượng: 2400 kg
Đức, Mücke

3 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 103 506 550 VND
  • ≈ 3 982 USD
19912Khối hàng: 1660 kgTổng trọng lượng: 2400 kg
Đức, Mücke
Liên hệ người bán
Langendorf TK 18/14 Tandemkipper - Rơ moóc ben: hình 1

Langendorf TK 18/14 Tandemkipper

Rơ moóc ben
19912Khối hàng: 14000 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Được phát hành: 1Năm

5 500EUR

  • ≈ 162 653 150 VND
  • ≈ 6 257 USD
19912Khối hàng: 14000 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Liên hệ người bán
STB 300/30B - Rơ moóc thùng thấp: hình 1
STB 300/30B - Rơ moóc thùng thấp: hình 2
STB 300/30B - Rơ moóc thùng thấp: hình 3
STB 300/30B - Rơ moóc thùng thấp: hình 4
STB 300/30B - Rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

STB 300/30B

Rơ moóc thùng thấp
19912Khối hàng: 2350 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Đức, -
Được phát hành: 4Năm Số tham chiếu 85017

3 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 103 506 550 VND
  • ≈ 3 982 USD
19912Khối hàng: 2350 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Đức, -
Liên hệ người bán
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 1
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 2
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 3
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 4
Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger - Rơ moóc thùng chứa: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

Schmidt FT 18/Z/5,4 Abrollanhänger

Rơ moóc thùng chứa
19912Khối hàng: 14680 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, -
Được phát hành: 5Năm Số tham chiếu 83721

2 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 85 762 570 VND
  • ≈ 3 299 USD
19912Khối hàng: 14680 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, -
Liên hệ người bán
WAF Plateau - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 1
WAF Plateau - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 2
WAF Plateau - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 3
WAF Plateau - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 4
WAF Plateau - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

WAF Plateau

Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng
19912Khối hàng: 15120 kgTổng trọng lượng: 20000 kg
Bỉ, -

3 850EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 113 857 205 VND
  • ≈ 4 380 USD
19912Khối hàng: 15120 kgTổng trọng lượng: 20000 kg
Bỉ, -
Liên hệ người bán
Sommer Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Sommer Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Sommer Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Sommer Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Sommer Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Sommer Sommer AC 120 TL, Möbelkofferanhänger, 53cbm

Rơ moóc hộp kín
19912Khối hàng: 5600 kgTổng trọng lượng: 12000 kg
Đức, -

2 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 85 762 570 VND
  • ≈ 3 299 USD
19912Khối hàng: 5600 kgTổng trọng lượng: 12000 kg
Đức, -
Liên hệ người bán
ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 1
ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 2
ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 3
ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 4
ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW - Rơ moóc đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

ROHR 2-A-Kühlanhänger, LBW

Rơ moóc đông lạnh
19912Khối hàng: 12700 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, -

2 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 85 762 570 VND
  • ≈ 3 299 USD
19912Khối hàng: 12700 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, -
Liên hệ người bán

Giá cho Rơ moóc

T1 new listing page - Rơ moóc
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm