Mua Rơ moóc ben 2021 Năm, nhỏng ba chiều đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Rơ moóc ben
2021 Năm, nhỏng ba chiều

Tìm thấy kết quả: 6
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
2021
Nhỏng ba chiều
Reisch Z18 Tandem *Alcoa/Alu-Bordwände/11m³ - Rơ moóc ben: hình 1

Reisch Z18 Tandem *Alcoa/Alu-Bordwände/11m³

Rơ moóc ben
20212Tổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Mühlheim am Main
Được phát hành: 23NgàySố tham chiếu AP083 , R30953

21 990EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 658 198 083 VND
  • ≈ 25 024 USD
20212Tổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Mühlheim am Main
Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 3050 x 1800 x 300 mm, ZG 3,0 to. E-Pumpe, Plane 180 cm - Rơ moóc ben: hình 1
Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 3050 x 1800 x 300 mm, ZG 3,0 to. E-Pumpe, Plane 180 cm - Rơ moóc ben: hình 2

Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 3050 x 1800 x 300 mm, ZG 3,0 to. E-Pumpe, Plane 180 cm

Rơ moóc ben
Mới20212Khối hàng: 2200 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu HP-Cobalt-HM-2-30-30-18-3S-EP-R14C-HP180cm-2021-5

8 299EUR

  • ≈ 248 403 178 VND
  • ≈ 9 444 USD
Mới20212Khối hàng: 2200 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Liên hệ người bán
Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 Multi Parabel 3350 x 1800 x 300 mm, ZG 3,5 to. - Rơ moóc ben: hình 1

Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 Multi Parabel 3350 x 1800 x 300 mm, ZG 3,5 to.

Rơ moóc ben
Mới20212Khối hàng: 2600 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu HP-Cobalt-HM-2-Multi-35-33-18-3S-EP-2021-5

7 799EUR

  • ≈ 233 437 328 VND
  • ≈ 8 875 USD
Mới20212Khối hàng: 2600 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Liên hệ người bán
Hapert Cobalt 3-S.-Kipper HM-2 Ferro, 100 km/h Parabel 3350 x 1800 x 300 mm, ZG 3,5 to. - Rơ moóc ben: hình 1

Hapert Cobalt 3-S.-Kipper HM-2 Ferro, 100 km/h Parabel 3350 x 1800 x 300 mm, ZG 3,5 to.

Rơ moóc ben
Mới20212Khối hàng: 2600 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu HP-Cobalt-HM-2-Ferro-35-33-18-3S-EP-HP-R14C-Par-2021-5

8 399EUR

  • ≈ 251 396 348 VND
  • ≈ 9 558 USD
Mới20212Khối hàng: 2600 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Liên hệ người bán
Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 3050 x 1800 x 300 mm, ZG 3,0 to. E-Pumpe - Rơ moóc ben: hình 1

Hapert Cobalt 3-Seitenkipper HM-2 3050 x 1800 x 300 mm, ZG 3,0 to. E-Pumpe

Rơ moóc ben
Mới20212Khối hàng: 2200 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu HP-Cobalt-HM-2-30-30-18-3S-EP-R14C-2021-6

6 799EUR

  • ≈ 203 505 628 VND
  • ≈ 7 737 USD
Mới20212Khối hàng: 2200 kgTổng trọng lượng: 3000 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Liên hệ người bán
Humbaur 3-Seitenkipper HTK 2000.27 Alu, 2670 x 1500 x 350 mm, 2,0 to. - Rơ moóc ben: hình 1
Humbaur 3-Seitenkipper HTK 2000.27 Alu, 2670 x 1500 x 350 mm, 2,0 to. - Rơ moóc ben: hình 2
Humbaur 3-Seitenkipper HTK 2000.27 Alu, 2670 x 1500 x 350 mm, 2,0 to. - Rơ moóc ben: hình 3
Humbaur 3-Seitenkipper HTK 2000.27 Alu, 2670 x 1500 x 350 mm, 2,0 to. - Rơ moóc ben: hình 4
Humbaur 3-Seitenkipper HTK 2000.27 Alu, 2670 x 1500 x 350 mm, 2,0 to. - Rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Humbaur 3-Seitenkipper HTK 2000.27 Alu, 2670 x 1500 x 350 mm, 2,0 to.

Rơ moóc ben
Mới20212Khối hàng: 1335 kgTổng trọng lượng: 2000 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu H3011-2021-2

5 599EUR

  • ≈ 167 587 588 VND
  • ≈ 6 371 USD
Mới20212Khối hàng: 1335 kgTổng trọng lượng: 2000 kg
Mới
Đức, Neu-Ulm
Liên hệ người bán

Giá cho Rơ moóc ben

T1 new listing page - Rơ moóc ben
Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.