Mua Rơ moóc chở gia súc mới - Truck1 Việt Nam

Rơ moóc chở gia súc

Tìm thấy kết quả: 89
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 5
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Mới
Cynkomet Viehanhänger / Livestock trailer / Remorque bétaillère / Rimorchio per bestiame / Rimorchio per bestiame /Прицеп для перевозки животных / Przyczepa do przewozu zwierząt - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Cynkomet Viehanhänger / Livestock trailer / Remorque bétaillère / Rimorchio per bestiame / Rimorchio per bestiame /Прицеп для перевозки животных / Przyczepa do przewozu zwierząt - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Cynkomet Viehanhänger / Livestock trailer / Remorque bétaillère / Rimorchio per bestiame / Rimorchio per bestiame /Прицеп для перевозки животных / Przyczepa do przewozu zwierząt - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Cynkomet Viehanhänger / Livestock trailer / Remorque bétaillère / Rimorchio per bestiame / Rimorchio per bestiame /Прицеп для перевозки животных / Przyczepa do przewozu zwierząt - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Cynkomet Viehanhänger / Livestock trailer / Remorque bétaillère / Rimorchio per bestiame / Rimorchio per bestiame /Прицеп для перевозки животных / Przyczepa do przewozu zwierząt - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)
17 570EUR

-15%

14 930EUR

Giá đã có thuế GTGT

  • ≈ 447 099 752 VND
  • ≈ 16 998 USD
Mới2026
Mới
Ba Lan, Tanica Górna
Böckmann Portax Esprit Eco Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Portax Esprit Eco Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Portax Esprit Eco Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Portax Esprit Eco Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Portax Esprit Eco Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Portax Esprit Eco Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 9NgàySố tham chiếu 9932518

9 890EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 296 169 896 VND
  • ≈ 11 260 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Blyss Dog4Go Sport PLUS Dog Trailer / for 4 Dogs - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Blyss Dog4Go Sport PLUS Dog Trailer / for 4 Dogs - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Blyss Dog4Go Sport PLUS Dog Trailer / for 4 Dogs - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Blyss Dog4Go Sport PLUS Dog Trailer / for 4 Dogs - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Blyss Dog4Go Sport PLUS Dog Trailer / for 4 Dogs - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Blyss Dog4Go Sport PLUS Dog Trailer / for 4 Dogs

Rơ moóc chở gia súc
Mới2Khối hàng: 345 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 17NgàySố tham chiếu LA2670

9 600EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 287 485 440 VND
  • ≈ 10 930 USD
Mới2Khối hàng: 345 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Blyss THERMO 2 Black & White Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Blyss THERMO 2 Black & White Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Blyss THERMO 2 Black & White Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Blyss THERMO 2 Black & White Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Blyss THERMO 2 Black & White Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Blyss THERMO 2 Black & White Dog Trailer

Rơ moóc chở gia súc
Mới1Khối hàng: 180 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 17NgàySố tham chiếu LA2672

6 300EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 188 662 320 VND
  • ≈ 7 172 USD
Mới1Khối hàng: 180 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Blyss Dog4Go Sport STANDARD Trailer / for 4 Dogs / Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Blyss Dog4Go Sport STANDARD Trailer / for 4 Dogs / Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Blyss Dog4Go Sport STANDARD Trailer / for 4 Dogs / Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Blyss Dog4Go Sport STANDARD Trailer / for 4 Dogs / Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Blyss Dog4Go Sport STANDARD Trailer / for 4 Dogs / Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

Blyss Dog4Go Sport STANDARD Trailer / for 4 Dogs / Dog Trailer

Rơ moóc chở gia súc
Mới2Khối hàng: 360 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 17NgàySố tham chiếu LA2669

7 100EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 212 619 440 VND
  • ≈ 8 083 USD
Mới2Khối hàng: 360 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Blyss THERMO 3 Black & White Tandem Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Blyss THERMO 3 Black & White Tandem Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Blyss THERMO 3 Black & White Tandem Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Blyss THERMO 3 Black & White Tandem Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Blyss THERMO 3 Black & White Tandem Dog Trailer - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Blyss THERMO 3 Black & White Tandem Dog Trailer

Rơ moóc chở gia súc
Mới2Khối hàng: 286 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 17NgàySố tham chiếu LA2673

7 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 221 603 360 VND
  • ≈ 8 425 USD
Mới2Khối hàng: 286 kg
Mới
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
TITAN Fence Full Trailer Truck for Sale in Ghana - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
TITAN Fence Full Trailer Truck for Sale in Ghana - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
TITAN Fence Full Trailer Truck for Sale in Ghana - Rơ moóc chở gia súc: hình 3

TITAN Fence Full Trailer Truck for Sale in Ghana

Rơ moóc chở gia súc
Mới20262
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 18Ngày

7 026EUR

  • ≈ 210 403 406 VND
  • ≈ 7 999 USD
Mới20262
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
Böckmann Champion R Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Champion R Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Champion R Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Champion R Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Champion R Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Champion R Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935895

10 990EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 329 110 936 VND
  • ≈ 12 512 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Big Portax WCF Stall Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Big Portax WCF Stall Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Big Portax WCF Stall Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Big Portax WCF Stall Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Big Portax WCF Stall Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (29)

Böckmann Big Portax WCF Stall Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935866

23 850EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 714 221 640 VND
  • ≈ 27 154 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930505

11 490EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 344 084 136 VND
  • ≈ 13 082 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Master 21 WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Master 21 WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Master 21 WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Master 21 WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Master 21 WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Master 21 WCF Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930803

12 700EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 380 319 280 VND
  • ≈ 14 459 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Neo L SR WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Neo L SR WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Neo L SR WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Neo L SR WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Neo L SR WCF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Neo L SR WCF Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930108

20 700EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 619 890 480 VND
  • ≈ 23 568 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Champion R Sonderhöhe Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Champion R Sonderhöhe Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Champion R Sonderhöhe Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Champion R Sonderhöhe Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Champion R Sonderhöhe Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Champion R Sonderhöhe Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9931928

11 980EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 358 757 872 VND
  • ≈ 13 639 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930430

10 500EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 314 437 200 VND
  • ≈ 11 954 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (27)

Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930426

10 500EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 314 437 200 VND
  • ≈ 11 954 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Champion R ALF Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930428

10 500EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 314 437 200 VND
  • ≈ 11 954 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Comfort Neu ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Comfort Neu ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Comfort Neu ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Comfort Neu ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Comfort Neu ALF Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Comfort Neu ALF Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930540

11 590EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 347 078 776 VND
  • ≈ 13 195 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Portax Esprit silv+bl TKL SK Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Portax Esprit silv+bl TKL SK Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Portax Esprit silv+bl TKL SK Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Portax Esprit silv+bl TKL SK Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Portax Esprit silv+bl TKL SK Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Portax Esprit silv+bl TKL SK Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930800

11 190EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 335 100 216 VND
  • ≈ 12 740 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Nugent L4318H-H-SD Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Nugent L4318H-H-SD Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Nugent L4318H-H-SD Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Nugent L4318H-H-SD Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Nugent L4318H-H-SD Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Nugent L4318H-H-SD Viehanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9931731

14 900EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 446 201 360 VND
  • ≈ 16 964 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann VA 3520/35 P Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann VA 3520/35 P Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann VA 3520/35 P Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann VA 3520/35 P Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann VA 3520/35 P Viehanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann VA 3520/35 P Viehanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930509

18 990EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 568 682 136 VND
  • ≈ 21 621 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
1 / 5
12345
Trang 1 trong số 5

Rơ moóc chở gia súc : tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

BLYSS, BÖCKMANN, CYNKOMET, MENKE-JANZEN, NUGENT

Địa điểm mua hàng chính

Đức (Khuyến mãi: 83), Hung gia lợi (Khuyến mãi: 4), Ba Lan (Khuyến mãi: 1), Trung Quốc (Khuyến mãi: 1)

Thông số kỹ thuật

Khối hàng, kg180–2 200
Tổng trọng lượng, kg2 000–3 500
Giá, EUR7 100–27 999
Năm2018–2026
Năm đăng ký2026–2026
T1 new listing page - Rơ moóc chở gia súc
Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.