Mua Rơ moóc đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam - Trang 205

Rơ moóc

Tìm thấy kết quả: 7158
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
205 / 358
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Yowon customized concession food trailer catering cart - Rơ moóc bán hàng: hình 1
Yowon customized concession food trailer catering cart - Rơ moóc bán hàng: hình 2
Yowon customized concession food trailer catering cart - Rơ moóc bán hàng: hình 3
Yowon customized concession food trailer catering cart - Rơ moóc bán hàng: hình 4
Yowon customized concession food trailer catering cart - Rơ moóc bán hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Yowon customized concession food trailer catering cart

Rơ moóc bán hàng
Mới20232Khối hàng: 1950 kgTổng trọng lượng: 1650 kg
Mới
Trung Quốc, Nantong
Được phát hành: 1Năm Số tham chiếu 002

10 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 299 236 000 VND
  • ≈ 11 369 USD
Mới20232Khối hàng: 1950 kgTổng trọng lượng: 1650 kg
Mới
Trung Quốc, Nantong
Liên hệ người bán
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 1
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 2
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 3
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 4
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (19)
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 2
Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano - Xe ben, Rơ moóc khung gầm: hình 3

Scania R580 + trailer, engine 70,000 km, 2017, Parkano

Xe ben, Rơ moóc khung gầm
2017530000 km
Phần Lan, Parkano
Được phát hành: 4NgàySố tham chiếu 6371845
Đấu giá
2017530000 km
Phần Lan, Parkano
Liên hệ người bán
MONTRACON BOX - Rơ moóc: hình 1
MONTRACON BOX - Rơ moóc: hình 2
MONTRACON BOX - Rơ moóc: hình 3
MONTRACON BOX - Rơ moóc: hình 4
MONTRACON BOX - Rơ moóc: hình 5
Xem tất cả ảnh (28)

MONTRACON BOX

Rơ moóc
20003
Anh Quốc, Doncaster
Được phát hành: 3NgàySố tham chiếu C056741
Đấu giá
20003
Anh Quốc, Doncaster
Liên hệ người bán
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Comfort Neu Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935055

11 690EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 349 806 884 VND
  • ≈ 13 290 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Champion Esprit Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Champion Esprit Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Champion Esprit Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Champion Esprit Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Champion Esprit Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Champion Esprit Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935219

8 290EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 248 066 644 VND
  • ≈ 9 425 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
UNSINN UKU 361719-26-14 Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 1
UNSINN UKU 361719-26-14 Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 2
UNSINN UKU 361719-26-14 Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 3
UNSINN UKU 361719-26-14 Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 4
UNSINN UKU 361719-26-14 Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

UNSINN UKU 361719-26-14 Tür Kofferanhänger

Rơ moóc hộp kín
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935259

8 790EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 263 028 444 VND
  • ≈ 9 993 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann TL-AL 2111/75 BW-Aufsatz+Stütz Kastenanhänger un - Rơ moóc xe hơi: hình 1
Böckmann TL-AL 2111/75 BW-Aufsatz+Stütz Kastenanhänger un - Rơ moóc xe hơi: hình 2
Böckmann TL-AL 2111/75 BW-Aufsatz+Stütz Kastenanhänger un - Rơ moóc xe hơi: hình 3
Böckmann TL-AL 2111/75 BW-Aufsatz+Stütz Kastenanhänger un - Rơ moóc xe hơi: hình 4
Böckmann TL-AL 2111/75 BW-Aufsatz+Stütz Kastenanhänger un - Rơ moóc xe hơi: hình 5
Xem tất cả ảnh (27)

Böckmann TL-AL 2111/75 BW-Aufsatz+Stütz Kastenanhänger un

Rơ moóc xe hơi
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935272

1 950EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 58 351 020 VND
  • ≈ 2 217 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
EDUARD 2615-1-P3-0763 Hochlader - Rơ moóc xe hơi: hình 1
EDUARD 2615-1-P3-0763 Hochlader - Rơ moóc xe hơi: hình 2
EDUARD 2615-1-P3-0763 Hochlader - Rơ moóc xe hơi: hình 3
EDUARD 2615-1-P3-0763 Hochlader - Rơ moóc xe hơi: hình 4
EDUARD 2615-1-P3-0763 Hochlader - Rơ moóc xe hơi: hình 5
Xem tất cả ảnh (25)

EDUARD 2615-1-P3-0763 Hochlader

Rơ moóc xe hơi
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935267

1 590EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 47 578 524 VND
  • ≈ 1 807 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Blyss Marcello Comfort glatt Bauwagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 1
Blyss Marcello Comfort glatt Bauwagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 2
Blyss Marcello Comfort glatt Bauwagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 3
Blyss Marcello Comfort glatt Bauwagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 4
Blyss Marcello Comfort glatt Bauwagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 5
Xem tất cả ảnh (27)

Blyss Marcello Comfort glatt Bauwagen

Rơ moóc để vận chuyển thiết bị
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935285

10 490EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 313 898 564 VND
  • ≈ 11 926 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Vezeko TK C 27.35 Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Vezeko TK C 27.35 Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Vezeko TK C 27.35 Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Vezeko TK C 27.35 Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Vezeko TK C 27.35 Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (27)

Vezeko TK C 27.35 Rampe Kofferanhänger

Rơ moóc hộp kín
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935284

7 700EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 230 411 720 VND
  • ≈ 8 754 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Vezeko TK D 27.40 TKL Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Vezeko TK D 27.40 TKL Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Vezeko TK D 27.40 TKL Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Vezeko TK D 27.40 TKL Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Vezeko TK D 27.40 TKL Tür Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Vezeko TK D 27.40 TKL Tür Kofferanhänger

Rơ moóc hộp kín
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935282

12 620EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 377 635 832 VND
  • ≈ 14 348 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
WM MEYER AZ 2730/151 S35 Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 1
WM MEYER AZ 2730/151 S35 Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 2
WM MEYER AZ 2730/151 S35 Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 3
WM MEYER AZ 2730/151 S35 Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 4
WM MEYER AZ 2730/151 S35 Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

WM MEYER AZ 2730/151 S35 Kofferanhänger

Rơ moóc hộp kín
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9934746

5 990EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 179 242 364 VND
  • ≈ 6 810 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann KT 3015/20 M Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Böckmann KT 3015/20 M Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Böckmann KT 3015/20 M Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Böckmann KT 3015/20 M Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Böckmann KT 3015/20 M Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (28)

Böckmann KT 3015/20 M Kofferanhänger

Rơ moóc hộp kín
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9930482

4 890EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 146 326 404 VND
  • ≈ 5 559 USD
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Rosemeier EW TA-NO Mannschaftswagen 571 optimiert Mannschaftswagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 1
Rosemeier EW TA-NO Mannschaftswagen 571 optimiert Mannschaftswagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 2
Rosemeier EW TA-NO Mannschaftswagen 571 optimiert Mannschaftswagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 3
Rosemeier EW TA-NO Mannschaftswagen 571 optimiert Mannschaftswagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 4
Rosemeier EW TA-NO Mannschaftswagen 571 optimiert Mannschaftswagen - Rơ moóc để vận chuyển thiết bị: hình 5
Xem tất cả ảnh (29)

Rosemeier EW TA-NO Mannschaftswagen 571 optimiert Mannschaftswagen

Rơ moóc để vận chuyển thiết bị
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935317

33 890EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 1 014 110 804 VND
  • ≈ 38 531 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Brian James Box Van 600-3518-27-2-12-B Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Brian James Box Van 600-3518-27-2-12-B Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Brian James Box Van 600-3518-27-2-12-B Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Brian James Box Van 600-3518-27-2-12-B Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Brian James Box Van 600-3518-27-2-12-B Kofferanhänger - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Brian James Box Van 600-3518-27-2-12-B Kofferanhänger

Rơ moóc hộp kín
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935313

17 500EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 523 663 000 VND
  • ≈ 19 896 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Rosemeier EW TA-NO 2 Damen, 1 Herren + 3 Urinal Toilettenanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 1

Rosemeier EW TA-NO 2 Damen, 1 Herren + 3 Urinal Toilettenanhänger

Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935315

29 300EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 876 761 480 VND
  • ≈ 33 312 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Vezeko Husky FB K 35.35 E-Pumpe Kofferanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 1
Vezeko Husky FB K 35.35 E-Pumpe Kofferanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 2
Vezeko Husky FB K 35.35 E-Pumpe Kofferanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 3
Vezeko Husky FB K 35.35 E-Pumpe Kofferanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 4
Vezeko Husky FB K 35.35 E-Pumpe Kofferanhänger - Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Vezeko Husky FB K 35.35 E-Pumpe Kofferanhänger

Rơ moóc thùng lửng/ Phẳng
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935304

14 790EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 442 570 044 VND
  • ≈ 16 815 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Rosemeier VE HK E 30.4 Seitenklappe Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 1
Rosemeier VE HK E 30.4 Seitenklappe Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 2
Rosemeier VE HK E 30.4 Seitenklappe Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 3
Rosemeier VE HK E 30.4 Seitenklappe Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 4
Rosemeier VE HK E 30.4 Seitenklappe Rampe Kofferanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Rosemeier VE HK E 30.4 Seitenklappe Rampe Kofferanhänger

Rơ moóc bán hàng
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935303

16 690EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 499 424 884 VND
  • ≈ 18 975 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Rosemeier VE HK E 27.4 SK FT Verkaufs- und Promotionanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 1
Rosemeier VE HK E 27.4 SK FT Verkaufs- und Promotionanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 2
Rosemeier VE HK E 27.4 SK FT Verkaufs- und Promotionanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 3
Rosemeier VE HK E 27.4 SK FT Verkaufs- und Promotionanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 4
Rosemeier VE HK E 27.4 SK FT Verkaufs- und Promotionanhänger - Rơ moóc bán hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Rosemeier VE HK E 27.4 SK FT Verkaufs- und Promotionanhänger

Rơ moóc bán hàng
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935302

17 690EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 529 348 484 VND
  • ≈ 20 112 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Vezeko Husky FB K 35.40 Absenker - Rơ moóc hộp kín: hình 1
Vezeko Husky FB K 35.40 Absenker - Rơ moóc hộp kín: hình 2
Vezeko Husky FB K 35.40 Absenker - Rơ moóc hộp kín: hình 3
Vezeko Husky FB K 35.40 Absenker - Rơ moóc hộp kín: hình 4
Vezeko Husky FB K 35.40 Absenker - Rơ moóc hộp kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Vezeko Husky FB K 35.40 Absenker

Rơ moóc hộp kín
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935301

15 190EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 454 539 484 VND
  • ≈ 17 270 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann DK-AL 3718/35 P Gitter Dreiseitenkipper - Rơ moóc ben: hình 1
Böckmann DK-AL 3718/35 P Gitter Dreiseitenkipper - Rơ moóc ben: hình 2
Böckmann DK-AL 3718/35 P Gitter Dreiseitenkipper - Rơ moóc ben: hình 3
Böckmann DK-AL 3718/35 P Gitter Dreiseitenkipper - Rơ moóc ben: hình 4
Böckmann DK-AL 3718/35 P Gitter Dreiseitenkipper - Rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (29)

Böckmann DK-AL 3718/35 P Gitter Dreiseitenkipper

Rơ moóc ben
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935278

9 650EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 288 762 740 VND
  • ≈ 10 971 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Böckmann Neo L SR WCF Art Line Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 1
Böckmann Neo L SR WCF Art Line Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 2
Böckmann Neo L SR WCF Art Line Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 3
Böckmann Neo L SR WCF Art Line Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 4
Böckmann Neo L SR WCF Art Line Pferdeanhänger - Rơ moóc chở gia súc: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Böckmann Neo L SR WCF Art Line Pferdeanhänger

Rơ moóc chở gia súc
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9935117

21 400EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 640 365 040 VND
  • ≈ 24 330 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
Rosemeier ER Cool 3.0 Kühlanhänger - Rơ moóc đông lạnh: hình 1
Rosemeier ER Cool 3.0 Kühlanhänger - Rơ moóc đông lạnh: hình 2
Rosemeier ER Cool 3.0 Kühlanhänger - Rơ moóc đông lạnh: hình 3
Rosemeier ER Cool 3.0 Kühlanhänger - Rơ moóc đông lạnh: hình 4
Rosemeier ER Cool 3.0 Kühlanhänger - Rơ moóc đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Rosemeier ER Cool 3.0 Kühlanhänger

Rơ moóc đông lạnh
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9934663

13 800EUR

Giá đã có thuế GTGT

Thuế GTGT 19%

  • ≈ 412 945 680 VND
  • ≈ 15 689 USD
Mới
Mới
Đức, Horn-Bad Meinberg
Liên hệ người bán
205 / 358
201202203204205206207...358
Trang 205 trong số 358

Rơ moóc: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

BRENDERUP, BRIAN JAMES TRAILERS, BÖCKMANN, HUMBAUR, KRONE

Địa điểm mua hàng chính

Đức (Khuyến mãi: 3952), Hà lan (Khuyến mãi: 806), Ba Lan (Khuyến mãi: 603), Bỉ (Khuyến mãi: 465), Na Uy (Khuyến mãi: 189)

Thông số kỹ thuật

Khối hàng, kg475–30 226
Tổng trọng lượng, kg750–37 662
Giá, EUR97–35 483
Năm1989–2026
Năm đăng ký1987–2025
T1 new listing page - Rơ moóc
Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.