Mua Xe đầu kéo 2005 Năm, 2 đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Xe đầu kéo
2005 Năm, 2

Tìm thấy kết quả: 28
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 2
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
2005
Renault Premium 420 DCI , ZF Manual , Airco - Xe đầu kéo: hình 1
Renault Premium 420 DCI , ZF Manual , Airco - Xe đầu kéo: hình 2
Renault Premium 420 DCI , ZF Manual , Airco - Xe đầu kéo: hình 3
Renault Premium 420 DCI , ZF Manual , Airco - Xe đầu kéo: hình 4
Renault Premium 420 DCI , ZF Manual , Airco - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Renault Premium 420 DCI , ZF Manual , Airco

Xe đầu kéo
20051256422 km4x2Euro 3412 mã lực
Hà lan, Susteren
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 151949+

5 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 166 183 600 VND
  • ≈ 6 370 USD
20051256422 km4x2Euro 3412 mã lực
Hà lan, Susteren
Liên hệ người bán
Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 1
Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 2
Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 3
Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 4
Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO

Xe đầu kéo
2005591015 km4x2Euro 3500 mã lựcKhối hàng: 12595 kgTổng trọng lượng: 21000 kg
Hà lan, Uden
Được phát hành: 3NgàySố tham chiếu 22

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 480 421 680 VND
  • ≈ 18 416 USD
2005591015 km4x2Euro 3500 mã lựcKhối hàng: 12595 kgTổng trọng lượng: 21000 kg
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
Scania R500 V8 NL Truck ,  ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 1
Scania R500 V8 NL Truck ,  ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 2
Scania R500 V8 NL Truck ,  ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 3
Scania R500 V8 NL Truck ,  ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 4
Scania R500 V8 NL Truck ,  ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania R500 V8 NL Truck , ANALOG TACHO, RETARDER, HYDRAULIC, PTO, FULL AIR SUS, FRIGO

Xe đầu kéo
2005591015 km4x2Euro 3500 mã lựcKhối hàng: 12595 kgTổng trọng lượng: 21000 kg
Hà lan, Uden
Được phát hành: 4NgàySố tham chiếu MVI22

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 480 421 680 VND
  • ≈ 18 416 USD
2005591015 km4x2Euro 3500 mã lựcKhối hàng: 12595 kgTổng trọng lượng: 21000 kg
Hà lan, Uden
Liên hệ người bán
Renault Magnum 460 DXI - AC+Night AC - 41.054 - Xe đầu kéo: hình 1
Renault Magnum 460 DXI - AC+Night AC - 41.054 - Xe đầu kéo: hình 2
Renault Magnum 460 DXI - AC+Night AC - 41.054 - Xe đầu kéo: hình 3
Renault Magnum 460 DXI - AC+Night AC - 41.054 - Xe đầu kéo: hình 4
Renault Magnum 460 DXI - AC+Night AC - 41.054 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

Renault Magnum 460 DXI - AC+Night AC - 41.054

Xe đầu kéo
20051756932 km4x2Euro 4460 mã lực
Hà lan, Roosendaal
Được phát hành: 4NgàySố tham chiếu 41.054

7 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 240 210 840 VND
  • ≈ 9 208 USD
20051756932 km4x2Euro 4460 mã lực
Hà lan, Roosendaal
Liên hệ người bán
MAN TGA 18.480 Manual injector - Manual ZF - AC - 41.060 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGA 18.480 Manual injector - Manual ZF - AC - 41.060 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGA 18.480 Manual injector - Manual ZF - AC - 41.060 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGA 18.480 Manual injector - Manual ZF - AC - 41.060 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGA 18.480 Manual injector - Manual ZF - AC - 41.060 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

MAN TGA 18.480 Manual injector - Manual ZF - AC - 41.060

Xe đầu kéo
20051325869 km4x2Euro 2480 mã lực
Hà lan, Roosendaal
Được phát hành: 5NgàySố tham chiếu 41.060

8 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 270 426 040 VND
  • ≈ 10 366 USD
20051325869 km4x2Euro 2480 mã lực
Hà lan, Roosendaal
Liên hệ người bán
MAN TGA18.350 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGA18.350 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGA18.350 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGA18.350 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGA18.350 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGA18.350

Xe đầu kéo
20051178868 km4x2Euro 3349 mã lựcKhối hàng: 10650 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Litva, Vilnius
Được phát hành: 12Ngày

4 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 120 860 800 VND
  • ≈ 4 633 USD
20051178868 km4x2Euro 3349 mã lựcKhối hàng: 10650 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Litva, Vilnius
Liên hệ người bán
Scania P410 EURO3 - steal / air - manual gearbox - hydraulic - Xe đầu kéo: hình 1
Scania P410 EURO3 - steal / air - manual gearbox - hydraulic - Xe đầu kéo: hình 2
Scania P410 EURO3 - steal / air - manual gearbox - hydraulic - Xe đầu kéo: hình 3
Scania P410 EURO3 - steal / air - manual gearbox - hydraulic - Xe đầu kéo: hình 4
Scania P410 EURO3 - steal / air - manual gearbox - hydraulic - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania P410 EURO3 - steal / air - manual gearbox - hydraulic

Xe đầu kéo
2005864000 km4x2Euro 3410 mã lực
Hà lan, Ravenstein
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu H290717

9 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 299 130 480 VND
  • ≈ 11 467 USD
2005864000 km4x2Euro 3410 mã lực
Hà lan, Ravenstein
Liên hệ người bán
Iveco Stralis 430 - Xe đầu kéo: hình 1
Iveco Stralis 430 - Xe đầu kéo: hình 2
Iveco Stralis 430 - Xe đầu kéo: hình 3
Iveco Stralis 430 - Xe đầu kéo: hình 4
Iveco Stralis 430 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Iveco Stralis 430

Xe đầu kéo
2005610791 km4x2Euro 3430 mã lực
Bỉ, -
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 26050739

18 850EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 569 556 520 VND
  • ≈ 21 833 USD
2005610791 km4x2Euro 3430 mã lực
Bỉ, -
Liên hệ người bán
Scania R420 Retarder Manual Gearbox Analogue Tacho Full AIR 2X Tanks Holland-Truck - Xe đầu kéo: hình 1
Scania R420 Retarder Manual Gearbox Analogue Tacho Full AIR 2X Tanks Holland-Truck - Xe đầu kéo: hình 2
Scania R420 Retarder Manual Gearbox Analogue Tacho Full AIR 2X Tanks Holland-Truck - Xe đầu kéo: hình 3
Scania R420 Retarder Manual Gearbox Analogue Tacho Full AIR 2X Tanks Holland-Truck - Xe đầu kéo: hình 4
Scania R420 Retarder Manual Gearbox Analogue Tacho Full AIR 2X Tanks Holland-Truck - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (24)

Scania R420 Retarder Manual Gearbox Analogue Tacho Full AIR 2X Tanks Holland-Truck

Xe đầu kéo
20051712000 km4x2Euro 4414 mã lựcKhối hàng: 11390 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Maasdijk
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu BRGL22

7 950EUR

  • ≈ 240 210 840 VND
  • ≈ 9 208 USD
20051712000 km4x2Euro 4414 mã lựcKhối hàng: 11390 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Maasdijk
Liên hệ người bán
Scania R420 manual - Xe đầu kéo: hình 1
Scania R420 manual - Xe đầu kéo: hình 2
Scania R420 manual - Xe đầu kéo: hình 3
Scania R420 manual - Xe đầu kéo: hình 4
Scania R420 manual - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

Scania R420 manual

Xe đầu kéo
20054x2420 mã lực
Ba Lan, Złotów
Được phát hành: 1Tháng

4 900EUR

  • ≈ 148 054 480 VND
  • ≈ 5 675 USD
20054x2420 mã lực
Ba Lan, Złotów
MAN 18.430 SZM Kipphydraulik - Xe đầu kéo: hình 1
MAN 18.430 SZM Kipphydraulik - Xe đầu kéo: hình 2
MAN 18.430 SZM Kipphydraulik - Xe đầu kéo: hình 3
MAN 18.430 SZM Kipphydraulik - Xe đầu kéo: hình 4
MAN 18.430 SZM Kipphydraulik - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

MAN 18.430 SZM Kipphydraulik

Xe đầu kéo
20051439000 km4x2Euro 3430 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Được phát hành: 2Tháng

6 500EUR

  • ≈ 196 398 800 VND
  • ≈ 7 528 USD
20051439000 km4x2Euro 3430 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Liên hệ người bán
Renault Premium 410 / Euro 3 / Reverse not working! - Xe đầu kéo: hình 1
Renault Premium 410 / Euro 3 / Reverse not working! - Xe đầu kéo: hình 2
Renault Premium 410 / Euro 3 / Reverse not working! - Xe đầu kéo: hình 3
Renault Premium 410 / Euro 3 / Reverse not working! - Xe đầu kéo: hình 4
Renault Premium 410 / Euro 3 / Reverse not working! - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Renault Premium 410 / Euro 3 / Reverse not working!

Xe đầu kéo
2005605172 km4x2Euro 3410 mã lựcKhối hàng: 12117 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Hà lan, Vuren
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 10967

3 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 119 350 040 VND
  • ≈ 4 575 USD
2005605172 km4x2Euro 3410 mã lựcKhối hàng: 12117 kgTổng trọng lượng: 19000 kg
Hà lan, Vuren
Liên hệ người bán
Renault Premium 420 (BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX) - Xe đầu kéo: hình 1
Renault Premium 420 (BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX) - Xe đầu kéo: hình 2
Renault Premium 420 (BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX) - Xe đầu kéo: hình 3
Renault Premium 420 (BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX) - Xe đầu kéo: hình 4
Renault Premium 420 (BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX) - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Renault Premium 420 (BOITE MANUELLE / MANUAL GEARBOX)

Xe đầu kéo
20051139362 km4x2Euro 3420 mã lực
Bỉ, Bree

5 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 179 780 440 VND
  • ≈ 6 891 USD
20051139362 km4x2Euro 3420 mã lực
Bỉ, Bree
Liên hệ người bán
Scania P310 DA4X2MNA met vangmuilkoppeling - Xe đầu kéo: hình 1
Scania P310 DA4X2MNA met vangmuilkoppeling - Xe đầu kéo: hình 2
Scania P310 DA4X2MNA met vangmuilkoppeling - Xe đầu kéo: hình 3
Scania P310 DA4X2MNA met vangmuilkoppeling - Xe đầu kéo: hình 4
Scania P310 DA4X2MNA met vangmuilkoppeling - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Scania P310 DA4X2MNA met vangmuilkoppeling

Xe đầu kéo
2005432600 km4x2Euro 3305 mã lựcKhối hàng: 9600 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Goes
Hỏi giá
2005432600 km4x2Euro 3305 mã lựcKhối hàng: 9600 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Hà lan, Goes
Liên hệ người bán
Renault MASCOTT 160 dxi BE Mini Trekker - SZM - 3.5t - Xe đầu kéo: hình 1
Renault MASCOTT 160 dxi BE Mini Trekker - SZM - 3.5t - Xe đầu kéo: hình 2
Renault MASCOTT 160 dxi BE Mini Trekker - SZM - 3.5t - Xe đầu kéo: hình 3
Renault MASCOTT 160 dxi BE Mini Trekker - SZM - 3.5t - Xe đầu kéo: hình 4
Renault MASCOTT 160 dxi BE Mini Trekker - SZM - 3.5t - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (21)

Renault MASCOTT 160 dxi BE Mini Trekker - SZM - 3.5t

Xe đầu kéo
2005620534 km4x2160 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület

6 800EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 205 463 360 VND
  • ≈ 7 876 USD
2005620534 km4x2160 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Iveco Stralis 440.48 MANUAL ZF GEARBOX ORIGINAL LOW MILEAGE - Xe đầu kéo: hình 1
Iveco Stralis 440.48 MANUAL ZF GEARBOX ORIGINAL LOW MILEAGE - Xe đầu kéo: hình 2
Iveco Stralis 440.48 MANUAL ZF GEARBOX ORIGINAL LOW MILEAGE - Xe đầu kéo: hình 3
Iveco Stralis 440.48 MANUAL ZF GEARBOX ORIGINAL LOW MILEAGE - Xe đầu kéo: hình 4
Iveco Stralis 440.48 MANUAL ZF GEARBOX ORIGINAL LOW MILEAGE - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (19)

Iveco Stralis 440.48 MANUAL ZF GEARBOX ORIGINAL LOW MILEAGE

Xe đầu kéo
2005574347 km4x2Euro 3480 mã lựcKhối hàng: 12000 kgTổng trọng lượng: 19500 kg
Hà lan, Maarssen
Hỏi giá
2005574347 km4x2Euro 3480 mã lựcKhối hàng: 12000 kgTổng trọng lượng: 19500 kg
Hà lan, Maarssen
Liên hệ người bán
SCANIA R470 - Hydraulics- Manual - Xe đầu kéo: hình 1
SCANIA R470 - Hydraulics- Manual - Xe đầu kéo: hình 2
SCANIA R470 - Hydraulics- Manual - Xe đầu kéo: hình 3
SCANIA R470 - Hydraulics- Manual - Xe đầu kéo: hình 4
SCANIA R470 - Hydraulics- Manual - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

SCANIA R470 - Hydraulics- Manual

Xe đầu kéo
2005873860 km4x2462 mã lực
Litva, Nemencine

6 200EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 187 334 240 VND
  • ≈ 7 181 USD
2005873860 km4x2462 mã lực
Litva, Nemencine
Liên hệ người bán
MAN 18.390 SZM G.Haus Klima ZF-Schalter - Xe đầu kéo: hình 1
MAN 18.390 SZM G.Haus Klima ZF-Schalter - Xe đầu kéo: hình 2
MAN 18.390 SZM G.Haus Klima ZF-Schalter - Xe đầu kéo: hình 3

MAN 18.390 SZM G.Haus Klima ZF-Schalter

Xe đầu kéo
2005734000 km4x2Euro 3390 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Được phát hành: 1Năm

5 000EUR

  • ≈ 151 076 000 VND
  • ≈ 5 791 USD
2005734000 km4x2Euro 3390 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Liên hệ người bán
MAN 18.430TGA XXL Euro4 Anloger Tacho Vollausst - Xe đầu kéo: hình 1
MAN 18.430TGA XXL Euro4 Anloger Tacho Vollausst - Xe đầu kéo: hình 2
MAN 18.430TGA XXL Euro4 Anloger Tacho Vollausst - Xe đầu kéo: hình 3
MAN 18.430TGA XXL Euro4 Anloger Tacho Vollausst - Xe đầu kéo: hình 4
MAN 18.430TGA XXL Euro4 Anloger Tacho Vollausst - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

MAN 18.430TGA XXL Euro4 Anloger Tacho Vollausst

Xe đầu kéo
2005728000 km4x2Euro 4430 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Được phát hành: 1Năm

7 500EUR

  • ≈ 226 614 000 VND
  • ≈ 8 687 USD
2005728000 km4x2Euro 4430 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Liên hệ người bán
MAN 18.390TGA XXL German Truck 1-Hand Vollausst - Xe đầu kéo: hình 1
MAN 18.390TGA XXL German Truck 1-Hand Vollausst - Xe đầu kéo: hình 2
MAN 18.390TGA XXL German Truck 1-Hand Vollausst - Xe đầu kéo: hình 3
MAN 18.390TGA XXL German Truck 1-Hand Vollausst - Xe đầu kéo: hình 4
MAN 18.390TGA XXL German Truck 1-Hand Vollausst - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

MAN 18.390TGA XXL German Truck 1-Hand Vollausst

Xe đầu kéo
2005800000 km4x2Euro 3390 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Được phát hành: 1Năm

6 000EUR

  • ≈ 181 291 200 VND
  • ≈ 6 949 USD
2005800000 km4x2Euro 3390 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Lübbecke
Liên hệ người bán
1 / 2
12
Trang 1 trong số 2

Giá cho Xe đầu kéo

T1 new listing page - Xe đầu kéo
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm