Mua Sơ mi rơ moóc ben 2022 Năm đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Sơ mi rơ moóc ben
2022 Năm

Tìm thấy kết quả: 51
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 3
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
2022
Reisch RHKS-3-AG09, Alu, 49m³, SAF, mehrfach auf Lager, - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Reisch RHKS-3-AG09, Alu, 49m³, SAF, mehrfach auf Lager, - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Reisch RHKS-3-AG09, Alu, 49m³, SAF, mehrfach auf Lager, - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Reisch RHKS-3-AG09, Alu, 49m³, SAF, mehrfach auf Lager, - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Reisch RHKS-3-AG09, Alu, 49m³, SAF, mehrfach auf Lager, - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Reisch RHKS-3-AG09, Alu, 49m³, SAF, mehrfach auf Lager,

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 32950 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Đức, Sittensen
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu SI86827

28 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 867 872 780 VND
  • ≈ 33 018 USD
20223Khối hàng: 32950 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Đức, Sittensen
GRAS GS 35.5t / 52 m3 tipper semi-trailer! / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
GRAS GS 35.5t / 52 m3 tipper semi-trailer! / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
GRAS GS 35.5t / 52 m3 tipper semi-trailer! / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
GRAS GS 35.5t / 52 m3 tipper semi-trailer! / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
GRAS GS 35.5t / 52 m3 tipper semi-trailer! / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

GRAS GS 35.5t / 52 m3 tipper semi-trailer! / 48 m3 / 2022 / 3 units

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29150 kgTổng trọng lượng: 35500 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 248487

26 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 807 812 380 VND
  • ≈ 30 733 USD
20223Khối hàng: 29150 kgTổng trọng lượng: 35500 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Liên hệ người bán
Lagendorf Tippsemi – Godkjent til 02.2027 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Lagendorf Tippsemi – Godkjent til 02.2027 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Lagendorf Tippsemi – Godkjent til 02.2027 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Lagendorf Tippsemi – Godkjent til 02.2027 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Lagendorf Tippsemi – Godkjent til 02.2027 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (19)

Lagendorf Tippsemi – Godkjent til 02.2027

Sơ mi rơ moóc ben
2022Khối hàng: 35400 kg
Na Uy
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 23845

70 400EUR

  • ≈ 2 114 126 080 VND
  • ≈ 80 432 USD
2022Khối hàng: 35400 kg
Na Uy
Liên hệ người bán
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 30120 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Đức, Meßlingen
Được phát hành: 5NgàySố tham chiếu 7630

37 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Thuê
  • ≈ 1 126 132 500 VND
  • ≈ 42 843 USD
20223Khối hàng: 30120 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Đức, Meßlingen
Liên hệ người bán
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Benalu Bulkliner S 95 50m³ Kombiklappe

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 30120 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Đức, Meßlingen
Được phát hành: 5NgàySố tham chiếu 7653

37 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Thuê
  • ≈ 1 126 132 500 VND
  • ≈ 42 843 USD
20223Khối hàng: 30120 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Đức, Meßlingen
Liên hệ người bán
Benalu Optiliner Twin-Liner 68 m³ Kombi fest/flüssig - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Benalu Optiliner Twin-Liner 68 m³ Kombi fest/flüssig - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Benalu Optiliner Twin-Liner 68 m³ Kombi fest/flüssig - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Benalu Optiliner Twin-Liner 68 m³ Kombi fest/flüssig - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Benalu Optiliner Twin-Liner 68 m³ Kombi fest/flüssig - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Benalu Optiliner Twin-Liner 68 m³ Kombi fest/flüssig

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29500 kgTổng trọng lượng: 39000 kg
Đức, Meßlingen
Được phát hành: 5NgàySố tham chiếu 6886

60 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Thuê
  • ≈ 1 801 812 000 VND
  • ≈ 68 550 USD
20223Khối hàng: 29500 kgTổng trọng lượng: 39000 kg
Đức, Meßlingen
Liên hệ người bán
SCHMITZ Tipper Steel half pipe body 25m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
SCHMITZ Tipper Steel half pipe body 25m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
SCHMITZ Tipper Steel half pipe body 25m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
SCHMITZ Tipper Steel half pipe body 25m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
SCHMITZ Tipper Steel half pipe body 25m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

SCHMITZ Tipper Steel half pipe body 25m³

Sơ mi rơ moóc ben
20223
România, Buciumeni
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu 5498457

24 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 735 739 900 VND
  • ≈ 27 991 USD
20223
România, Buciumeni
Liên hệ người bán
GRAS aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
GRAS aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
GRAS aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
GRAS aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
GRAS aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (22)

GRAS aluminum tipper semi-trailer 48 m³

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29400 kgTổng trọng lượng: 35500 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Được phát hành: 9NgàySố tham chiếu 237054

28 200EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 846 851 640 VND
  • ≈ 32 218 USD
20223Khối hàng: 29400 kgTổng trọng lượng: 35500 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Liên hệ người bán
BODEX steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
BODEX steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
BODEX steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
BODEX steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
BODEX steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

BODEX steel tipper semi-trailer 42 m³

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 28000 kgTổng trọng lượng: 35500 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Được phát hành: 9NgàySố tham chiếu 237035

23 200EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 696 700 640 VND
  • ≈ 26 506 USD
20223Khối hàng: 28000 kgTổng trọng lượng: 35500 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Liên hệ người bán
Schwarzmüller STANDARD - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Schwarzmüller STANDARD - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Schwarzmüller STANDARD - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Schwarzmüller STANDARD - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Schwarzmüller STANDARD - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Schwarzmüller STANDARD

Sơ mi rơ moóc ben
20223
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 11NgàySố tham chiếu IMP-4429

27 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 822 827 480 VND
  • ≈ 31 304 USD
20223
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
SCHWARZMULLER WYWROTKA / 26 m3 / STALOWA RYNNA / STANDARD / OŚ PODNOSZONA / SAF - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
SCHWARZMULLER WYWROTKA / 26 m3 / STALOWA RYNNA / STANDARD / OŚ PODNOSZONA / SAF - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
SCHWARZMULLER WYWROTKA / 26 m3 / STALOWA RYNNA / STANDARD / OŚ PODNOSZONA / SAF - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
SCHWARZMULLER WYWROTKA / 26 m3 / STALOWA RYNNA / STANDARD / OŚ PODNOSZONA / SAF - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
SCHWARZMULLER WYWROTKA / 26 m3 / STALOWA RYNNA / STANDARD / OŚ PODNOSZONA / SAF - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

SCHWARZMULLER WYWROTKA / 26 m3 / STALOWA RYNNA / STANDARD / OŚ PODNOSZONA / SAF

Sơ mi rơ moóc ben
20223Tổng trọng lượng: 38000 kg
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 12Ngày

25 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 777 782 180 VND
  • ≈ 29 590 USD
20223Tổng trọng lượng: 38000 kg
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
WIELTON NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
WIELTON NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
WIELTON NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
WIELTON NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
WIELTON NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

WIELTON NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29640 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Được phát hành: 14NgàySố tham chiếu 254358

24 800EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 744 748 960 VND
  • ≈ 28 334 USD
20223Khối hàng: 29640 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Ba Lan, Wzgórza Krzesławickie
Liên hệ người bán
Zasław  - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Zasław  - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Zasław  - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Zasław  - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Zasław  - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (23)

Zasław

Sơ mi rơ moóc ben
20223
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 14NgàySố tham chiếu IMP-4414

25 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 762 767 080 VND
  • ≈ 29 019 USD
20223
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Wielton NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Wielton NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Wielton NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Wielton NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Wielton NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

Wielton NW-3 tipper semi-trailer / 45 m3 / Flapdoor

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29640 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu FHM-0034

26 300EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 789 794 260 VND
  • ≈ 30 047 USD
20223Khối hàng: 29640 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Gras aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Gras aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Gras aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Gras aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Gras aluminum tipper semi-trailer 48 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (22)

Gras aluminum tipper semi-trailer 48 m³

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29400 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu FHM-0221

29 800EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 894 899 960 VND
  • ≈ 34 046 USD
20223Khối hàng: 29400 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Gras GS 35.5t tipper semi-trailer / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Gras GS 35.5t tipper semi-trailer / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Gras GS 35.5t tipper semi-trailer / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Gras GS 35.5t tipper semi-trailer / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Gras GS 35.5t tipper semi-trailer / 48 m3 / 2022 / 3 units - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

Gras GS 35.5t tipper semi-trailer / 48 m3 / 2022 / 3 units

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 29150 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu FHM-0133

28 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 852 857 680 VND
  • ≈ 32 447 USD
20223Khối hàng: 29150 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
Bodex steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Bodex steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Bodex steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Bodex steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Bodex steel tipper semi-trailer 42 m³ - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

Bodex steel tipper semi-trailer 42 m³

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 28000 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu FHM-0222

24 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 741 745 940 VND
  • ≈ 28 219 USD
20223Khối hàng: 28000 kg
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
SCHMITZ WYWROTKA 30 m3 / STALOWA / RYNNA WANNA HP / OŚ PODNOSZONA - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
SCHMITZ WYWROTKA 30 m3 / STALOWA / RYNNA WANNA HP / OŚ PODNOSZONA - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
SCHMITZ WYWROTKA 30 m3 / STALOWA / RYNNA WANNA HP / OŚ PODNOSZONA - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
SCHMITZ WYWROTKA 30 m3 / STALOWA / RYNNA WANNA HP / OŚ PODNOSZONA - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
SCHMITZ WYWROTKA 30 m3 / STALOWA / RYNNA WANNA HP / OŚ PODNOSZONA - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

SCHMITZ WYWROTKA 30 m3 / STALOWA / RYNNA WANNA HP / OŚ PODNOSZONA

Sơ mi rơ moóc ben
20223Tổng trọng lượng: 38000 kg
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 28Ngày

21 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 645 649 300 VND
  • ≈ 24 563 USD
20223Tổng trọng lượng: 38000 kg
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
KEL-BERG Tipper / Alukastenmulde Kipper 37m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
KEL-BERG Tipper / Alukastenmulde Kipper 37m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
KEL-BERG Tipper / Alukastenmulde Kipper 37m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
KEL-BERG Tipper / Alukastenmulde Kipper 37m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
KEL-BERG Tipper / Alukastenmulde Kipper 37m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

KEL-BERG Tipper / Alukastenmulde Kipper 37m3

Sơ mi rơ moóc ben
2022Khối hàng: 48000 kgTổng trọng lượng: 8000 kg
Đan Mạch, Hedensted
Được phát hành: 28NgàySố tham chiếu 1E25827

49 474EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 485 714 114 VND
  • ≈ 56 524 USD
2022Khối hàng: 48000 kgTổng trọng lượng: 8000 kg
Đan Mạch, Hedensted
Liên hệ người bán
Schmitz Cargobull SKI 50m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Schmitz Cargobull SKI 50m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Schmitz Cargobull SKI 50m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Schmitz Cargobull SKI 50m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Schmitz Cargobull SKI 50m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

Schmitz Cargobull SKI 50m3

Sơ mi rơ moóc ben
20222Khối hàng: 29893 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Séc, Nové Strašecí
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 325116

34 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 048 053 980 VND
  • ≈ 39 873 USD
20222Khối hàng: 29893 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Séc, Nové Strašecí
Liên hệ người bán
Schmitz Cargobull SKI 24 50 m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 1
Schmitz Cargobull SKI 24 50 m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 2
Schmitz Cargobull SKI 24 50 m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 3
Schmitz Cargobull SKI 24 50 m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 4
Schmitz Cargobull SKI 24 50 m3 - Sơ mi rơ moóc ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

Schmitz Cargobull SKI 24 50 m3

Sơ mi rơ moóc ben
20223Khối hàng: 30066 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Séc, Nové Strašecí
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 325119

34 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 048 053 980 VND
  • ≈ 39 873 USD
20223Khối hàng: 30066 kgTổng trọng lượng: 36000 kg
Séc, Nové Strašecí
Liên hệ người bán
1 / 3
123
Trang 1 trong số 3

Sơ mi rơ moóc ben: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

BENALU, KEL-BERG, SCHMITZ, SCHWARZMÜLLER, WIELTON

Địa điểm mua hàng chính

Hung gia lợi (Khuyến mãi: 10), Ba Lan (Khuyến mãi: 8), Đức (Khuyến mãi: 7), România (Khuyến mãi: 6), Séc (Khuyến mãi: 6)

Thông số kỹ thuật

Khối hàng, kg28 000–48 000
Tổng trọng lượng, kg3 500–48 000
Giá, EUR14 900–60 000
Năm2022–2022
Năm đăng ký2022–2022

Giá cho Sơ mi rơ moóc ben

T1 new listing page - Sơ mi rơ moóc ben
Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.