Mua Sơ mi rơ moóc thùng thấp để vận chuyển: máy móc nặng đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
để vận chuyển: máy móc nặng

Tìm thấy kết quả: 98
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 5
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Máy móc nặng
AREL TRAILER 4 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
AREL TRAILER 4 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
AREL TRAILER 4 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
AREL TRAILER 4 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
AREL TRAILER 4 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

AREL TRAILER 4 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới20264
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Được phát hành: 17Giờ

36 000EUR

  • ≈ 1 066 086 000 VND
  • ≈ 40 985 USD
Mới20264
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Liên hệ người bán
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới2026
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Được phát hành: 17Giờ

55 000EUR

  • ≈ 1 628 742 500 VND
  • ≈ 62 616 USD
Mới2026
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Liên hệ người bán
AREL TRAILER 3 AXLE LOW LOADER TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
AREL TRAILER 3 AXLE LOW LOADER TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
AREL TRAILER 3 AXLE LOW LOADER TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
AREL TRAILER 3 AXLE LOW LOADER TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
AREL TRAILER 3 AXLE LOW LOADER TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

AREL TRAILER 3 AXLE LOW LOADER TRAILER from MANUFACTURER COMPANY

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới20263
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Được phát hành: 17Giờ

32 000EUR

  • ≈ 947 632 000 VND
  • ≈ 36 431 USD
Mới20263
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Liên hệ người bán
AREL TRAILER 3 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
AREL TRAILER 3 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
AREL TRAILER 3 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
AREL TRAILER 3 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
AREL TRAILER 3 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

AREL TRAILER 3 AXLE LOWBED TRAILER from MANUFACTURER COMPANY

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới2026
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Được phát hành: 17Giờ

32 000EUR

  • ≈ 947 632 000 VND
  • ≈ 36 431 USD
Mới2026
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Liên hệ người bán
AREL TRAILER 4 AXLE LOW LOADER TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
AREL TRAILER 4 AXLE LOW LOADER TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
AREL TRAILER 4 AXLE LOW LOADER TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
AREL TRAILER 4 AXLE LOW LOADER TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
AREL TRAILER 4 AXLE LOW LOADER TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

AREL TRAILER 4 AXLE LOW LOADER TRAILER

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới20264
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Được phát hành: 17Giờ

36 000EUR

  • ≈ 1 066 086 000 VND
  • ≈ 40 985 USD
Mới20264
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Liên hệ người bán
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4

AREL TRAILER 6 AXLE LOWBED TRAILER

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới20266
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Được phát hành: 17Giờ

55 000EUR

  • ≈ 1 628 742 500 VND
  • ≈ 62 616 USD
Mới20266
Mới
Thổ Nhĩ Kỳ, Himmetdede
Liên hệ người bán
STU 3 Axles Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
STU 3 Axles Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
STU 3 Axles Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
STU 3 Axles Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
STU 3 Axles Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (26)

STU 3 Axles Lowbed Trailer

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới20263
Mới
Ý, -
Được phát hành: 2Ngày
Hỏi giá
Mới20263
Mới
Ý, -
Goldhofer STZ -TL3-32/80 Goldhofer STZ-TL3-32/80 Nutzlast: 35 to., 5,85 m Tiefbett - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
Goldhofer STZ -TL3-32/80 Goldhofer STZ-TL3-32/80 Nutzlast: 35 to., 5,85 m Tiefbett - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
Goldhofer STZ -TL3-32/80 Goldhofer STZ-TL3-32/80 Nutzlast: 35 to., 5,85 m Tiefbett - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
Goldhofer STZ -TL3-32/80 Goldhofer STZ-TL3-32/80 Nutzlast: 35 to., 5,85 m Tiefbett - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
Goldhofer STZ -TL3-32/80 Goldhofer STZ-TL3-32/80 Nutzlast: 35 to., 5,85 m Tiefbett - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Goldhofer STZ -TL3-32/80 Goldhofer STZ-TL3-32/80 Nutzlast: 35 to., 5,85 m Tiefbett

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
19893Khối hàng: 39895 kgTổng trọng lượng: 54895 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 7NgàySố tham chiếu 66136

18 252EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 540 505 602 VND
  • ≈ 20 779 USD
19893Khối hàng: 39895 kgTổng trọng lượng: 54895 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
Goldhofer STPA T2-22/80A zwangsgelenkt STPA T2-22/80A zwangsgelenkt - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
Goldhofer STPA T2-22/80A zwangsgelenkt STPA T2-22/80A zwangsgelenkt - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
Goldhofer STPA T2-22/80A zwangsgelenkt STPA T2-22/80A zwangsgelenkt - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
Goldhofer STPA T2-22/80A zwangsgelenkt STPA T2-22/80A zwangsgelenkt - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
Goldhofer STPA T2-22/80A zwangsgelenkt STPA T2-22/80A zwangsgelenkt - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Goldhofer STPA T2-22/80A zwangsgelenkt STPA T2-22/80A zwangsgelenkt

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
19772Khối hàng: 25500 kgTổng trọng lượng: 34500 kg
Bỉ, Jabbeke
Được phát hành: 7NgàySố tham chiếu 14362

13 932EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 412 575 282 VND
  • ≈ 15 861 USD
19772Khối hàng: 25500 kgTổng trọng lượng: 34500 kg
Bỉ, Jabbeke
Liên hệ người bán
FUDENG 3 Axle lowbed equipment Trailer for excavator transportation - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 3 Axle lowbed equipment Trailer for excavator transportation - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 3 Axle lowbed equipment Trailer for excavator transportation - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 3 Axle lowbed equipment Trailer for excavator transportation - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 3 Axle lowbed equipment Trailer for excavator transportation - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

FUDENG 3 Axle lowbed equipment Trailer for excavator transportation

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới3Khối hàng: 60000 kgTổng trọng lượng: 8000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày

12 400EUR

  • ≈ 367 207 400 VND
  • ≈ 14 117 USD
Mới3Khối hàng: 60000 kgTổng trọng lượng: 8000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
FUDENG 3 Axle Low Loader Trailer for Sale - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 3 Axle Low Loader Trailer for Sale - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 3 Axle Low Loader Trailer for Sale - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 3 Axle Low Loader Trailer for Sale - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 3 Axle Low Loader Trailer for Sale - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

FUDENG 3 Axle Low Loader Trailer for Sale

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
3Khối hàng: 60000 kg
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
3Khối hàng: 60000 kg
Trung Quốc, Li Xia Qu
FUDENG 3 Axle 60ton Lowboy Trailers for Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 3 Axle 60ton Lowboy Trailers for Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 3 Axle 60ton Lowboy Trailers for Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 3 Axle 60ton Lowboy Trailers for Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 3 Axle 60ton Lowboy Trailers for Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

FUDENG 3 Axle 60ton Lowboy Trailers for Heavy Equipment Transport

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới3Khối hàng: 60000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới3Khối hàng: 60000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
FUDENG 3 Axle Equal Width Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 3 Axle Equal Width Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 3 Axle Equal Width Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 3 Axle Equal Width Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 3 Axle Equal Width Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

FUDENG 3 Axle Equal Width Gooseneck Lowboy Trailer

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới3Khối hàng: 60000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới3Khối hàng: 60000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
FUDENG 4 Axle Equal Width Gooseneck Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 4 Axle Equal Width Gooseneck Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 4 Axle Equal Width Gooseneck Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 4 Axle Equal Width Gooseneck Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 4 Axle Equal Width Gooseneck Lowbed Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

FUDENG 4 Axle Equal Width Gooseneck Lowbed Trailer

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
4Khối hàng: 80000 kg
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
4Khối hàng: 80000 kg
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
FUDENG 4 Axle 130ton Folding Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 4 Axle 130ton Folding Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 4 Axle 130ton Folding Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 4 Axle 130ton Folding Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 4 Axle 130ton Folding Gooseneck Lowboy Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

FUDENG 4 Axle 130ton Folding Gooseneck Lowboy Trailer

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới4Khối hàng: 130000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới4Khối hàng: 130000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
FUDENG 4 Axle Folding Gooseneck Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 4 Axle Folding Gooseneck Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 4 Axle Folding Gooseneck Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 4 Axle Folding Gooseneck Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 4 Axle Folding Gooseneck Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

FUDENG 4 Axle Folding Gooseneck Trailer

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới4Khối hàng: 70000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới4Khối hàng: 70000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
FUDENG Heavy Duty 4 Axle 120 Ton Detachable goose neck  Low Loader Trailer with  Ramp for Construction Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG Heavy Duty 4 Axle 120 Ton Detachable goose neck  Low Loader Trailer with  Ramp for Construction Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG Heavy Duty 4 Axle 120 Ton Detachable goose neck  Low Loader Trailer with  Ramp for Construction Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG Heavy Duty 4 Axle 120 Ton Detachable goose neck  Low Loader Trailer with  Ramp for Construction Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG Heavy Duty 4 Axle 120 Ton Detachable goose neck  Low Loader Trailer with  Ramp for Construction Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

FUDENG Heavy Duty 4 Axle 120 Ton Detachable goose neck Low Loader Trailer with Ramp for Construction Equipment Transport

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới4Khối hàng: 120000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới4Khối hàng: 120000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
FUDENG 3 Axle 1000 Ton Lowbed Semi Trailer for Excavator and Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 3 Axle 1000 Ton Lowbed Semi Trailer for Excavator and Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 3 Axle 1000 Ton Lowbed Semi Trailer for Excavator and Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 3 Axle 1000 Ton Lowbed Semi Trailer for Excavator and Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 3 Axle 1000 Ton Lowbed Semi Trailer for Excavator and Heavy Equipment Transport - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

FUDENG 3 Axle 1000 Ton Lowbed Semi Trailer for Excavator and Heavy Equipment Transport

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới3Khối hàng: 80000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới3Khối hàng: 80000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
FUDENG 3 Axle 80Ton Heavy Duty Lowbed Trailer for Excavator Transport Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
FUDENG 3 Axle 80Ton Heavy Duty Lowbed Trailer for Excavator Transport Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
FUDENG 3 Axle 80Ton Heavy Duty Lowbed Trailer for Excavator Transport Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
FUDENG 3 Axle 80Ton Heavy Duty Lowbed Trailer for Excavator Transport Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
FUDENG 3 Axle 80Ton Heavy Duty Lowbed Trailer for Excavator Transport Trailer - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

FUDENG 3 Axle 80Ton Heavy Duty Lowbed Trailer for Excavator Transport Trailer

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Mới3Khối hàng: 80000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Được phát hành: 8Ngày
Hỏi giá
Mới3Khối hàng: 80000 kg
Mới
Trung Quốc, Li Xia Qu
Liên hệ người bán
Langendorf SATÜ 30-10,0M Tieflader 3 Achse - mit Radmulden - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 1
Langendorf SATÜ 30-10,0M Tieflader 3 Achse - mit Radmulden - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 2
Langendorf SATÜ 30-10,0M Tieflader 3 Achse - mit Radmulden - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 3
Langendorf SATÜ 30-10,0M Tieflader 3 Achse - mit Radmulden - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 4
Langendorf SATÜ 30-10,0M Tieflader 3 Achse - mit Radmulden - Sơ mi rơ moóc thùng thấp: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Langendorf SATÜ 30-10,0M Tieflader 3 Achse - mit Radmulden

Sơ mi rơ moóc thùng thấp
20203Khối hàng: 36540 kgTổng trọng lượng: 48500 kg
Đức, Papierfabrik
Được phát hành: 9NgàySố tham chiếu G400133

54 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 625 781 150 VND
  • ≈ 62 503 USD
20203Khối hàng: 36540 kgTổng trọng lượng: 48500 kg
Đức, Papierfabrik
Liên hệ người bán
1 / 5
12345
Trang 1 trong số 5

Sơ mi rơ moóc thùng thấp: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

AREL TRAILER, GOLDHOFER, KÄSSBOHRER, MÖSLEIN, YALCIN

Địa điểm mua hàng chính

Đức (Khuyến mãi: 49), Bỉ (Khuyến mãi: 21), Thổ Nhĩ Kỳ (Khuyến mãi: 11), Trung Quốc (Khuyến mãi: 11), Pháp (Khuyến mãi: 5)

Thông số kỹ thuật

Khối hàng, kg18 440–120 000
Tổng trọng lượng, kg8 000–68 600
Giá, EUR1 200–98 280
Năm1968–2026
Năm đăng ký1968–2024

Giá cho Sơ mi rơ moóc thùng thấp

T1 new listing page - Sơ mi rơ moóc thùng thấp
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm