Máy cào

Tìm thấy kết quả: 35
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Gebroeders Geens Afstrijkbalk - Máy cào: hình 1
Gebroeders Geens Afstrijkbalk - Máy cào: hình 2
Gebroeders Geens Afstrijkbalk - Máy cào: hình 3
Gebroeders Geens Afstrijkbalk - Máy cào: hình 4
Gebroeders Geens Afstrijkbalk - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

Gebroeders Geens Afstrijkbalk

Máy cào
2008Trọng lượng tịnh: 350 kg
Litva, Vilnius
Được phát hành: 6Ngày

1 300EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 37 836 500 VND
  • ≈ 1 456 USD
2008Trọng lượng tịnh: 350 kg
Litva, Vilnius
Liên hệ người bán
Cat 631E (3Units available) - Máy cào: hình 1
Cat 631E (3Units available) - Máy cào: hình 2
Cat 631E (3Units available) - Máy cào: hình 3
Cat 631E (3Units available) - Máy cào: hình 4
Cat 631E (3Units available) - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Cat 631E (3Units available)

Máy cào
198720972Trọng lượng tịnh: 44000 kg
Bỉ, Stabroek
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu ATR-2144

70 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 037 350 000 VND
  • ≈ 78 417 USD
198720972Trọng lượng tịnh: 44000 kg
Bỉ, Stabroek
Liên hệ người bán
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 1
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 2
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 3
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 4
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Cat 631E (3 Units Available)

Máy cào
199015830Trọng lượng tịnh: 44000 kg
Bỉ, Stabroek
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu ATR-2146

70 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 037 350 000 VND
  • ≈ 78 417 USD
199015830Trọng lượng tịnh: 44000 kg
Bỉ, Stabroek
Liên hệ người bán
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 1
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 2
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 3
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 4
Cat 631E (3 Units Available) - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Cat 631E (3 Units Available)

Máy cào
199015760Trọng lượng tịnh: 44000 kg
Bỉ, Stabroek
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu ATR-2145

70 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 037 350 000 VND
  • ≈ 78 417 USD
199015760Trọng lượng tịnh: 44000 kg
Bỉ, Stabroek
Liên hệ người bán
CAT 621F - Máy cào: hình 1
CAT 621F - Máy cào: hình 2
CAT 621F - Máy cào: hình 3
CAT 621F - Máy cào: hình 4
CAT 621F - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (22)

CAT 621F

Máy cào
200010089
Pháp, Verson
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu 8PL00226

100 000EUR

  • ≈ 2 910 500 000 VND
  • ≈ 112 025 USD
200010089
Pháp, Verson
Liên hệ người bán
CAT 621F - Máy cào: hình 1
CAT 621F - Máy cào: hình 2
CAT 621F - Máy cào: hình 3
CAT 621F - Máy cào: hình 4
CAT 621F - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (24)

CAT 621F

Máy cào
19976903
Pháp, Verson
Được phát hành: 8NgàySố tham chiếu 8PL00160

100 000EUR

  • ≈ 2 910 500 000 VND
  • ≈ 112 025 USD
19976903
Pháp, Verson
Liên hệ người bán
GST  1500-3000  Gravel Road leveler box laying of gravel  for trucks and tractor - Máy cào: hình 1
GST  1500-3000  Gravel Road leveler box laying of gravel  for trucks and tractor - Máy cào: hình 2
GST  1500-3000  Gravel Road leveler box laying of gravel  for trucks and tractor - Máy cào: hình 3
GST  1500-3000  Gravel Road leveler box laying of gravel  for trucks and tractor - Máy cào: hình 4
GST  1500-3000  Gravel Road leveler box laying of gravel  for trucks and tractor - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

GST 1500-3000 Gravel Road leveler box laying of gravel for trucks and tractor

Máy cào
Mới2025
Mới
Đan Mạch, Agerskov
Được phát hành: 20Ngày
Hỏi giá
Mới2025
Mới
Đan Mạch, Agerskov
Liên hệ người bán
CAT 621F - Máy cào: hình 1
CAT 621F - Máy cào: hình 2
CAT 621F - Máy cào: hình 3
CAT 621F - Máy cào: hình 4
CAT 621F - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

CAT 621F

Máy cào
1997
Pháp, Verson
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu 8PL00160

42 500EUR

Đấu giá
  • ≈ 1 236 962 500 VND
  • ≈ 47 610 USD
1997
Pháp, Verson
Liên hệ người bán
CAT 621F - Máy cào: hình 1
CAT 621F - Máy cào: hình 2
CAT 621F - Máy cào: hình 3
CAT 621F - Máy cào: hình 4
CAT 621F - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

CAT 621F

Máy cào
1997
Pháp, Verson
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu 8PL00153

42 500EUR

Đấu giá
  • ≈ 1 236 962 500 VND
  • ≈ 47 610 USD
1997
Pháp, Verson
Liên hệ người bán
Ashland 1812E - Máy cào: hình 1

Ashland 1812E

Máy cào
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 155TS - Máy cào: hình 1
Ashland 155TS - Máy cào: hình 2
Ashland 155TS - Máy cào: hình 3

Ashland 155TS

Máy cào
Mới2025
Mới
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
Mới2025
Mới
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 1410E - Máy cào: hình 1
Ashland 1410E - Máy cào: hình 2
Ashland 1410E - Máy cào: hình 3
Ashland 1410E - Máy cào: hình 4
Ashland 1410E - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Ashland 1410E

Máy cào
2025
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
2025
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 2811E - Máy cào: hình 1

Ashland 2811E

Máy cào
2022
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 92505
Hỏi giá
2022
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 2811E - Máy cào: hình 1
Ashland 2811E - Máy cào: hình 2
Ashland 2811E - Máy cào: hình 3
Ashland 2811E - Máy cào: hình 4
Ashland 2811E - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

Ashland 2811E

Máy cào
Mới2025
Mới
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
Mới2025
Mới
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 2411E - Máy cào: hình 1
Ashland 2411E - Máy cào: hình 2
Ashland 2411E - Máy cào: hình 3
Ashland 2411E - Máy cào: hình 4
Ashland 2411E - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Ashland 2411E

Máy cào
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 1410E - Máy cào: hình 1
Ashland 1410E - Máy cào: hình 2
Ashland 1410E - Máy cào: hình 3
Ashland 1410E - Máy cào: hình 4
Ashland 1410E - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Ashland 1410E

Máy cào
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Ashland 1509E - Máy cào: hình 1

Ashland 1509E

Máy cào
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
Mới2026
Mới
Anh Quốc, Southampton
Liên hệ người bán
Agrotécnica TH66 - Máy cào: hình 1
Agrotécnica TH66 - Máy cào: hình 2
Agrotécnica TH66 - Máy cào: hình 3
Agrotécnica TH66 - Máy cào: hình 4
Agrotécnica TH66 - Máy cào: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

Agrotécnica TH66

Máy cào
2025Trọng lượng tịnh: 10200 kg
Pháp, Neuville-Saint-Amand
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9203129

1EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 29 105 VND
  • ≈ 1 USD
2025Trọng lượng tịnh: 10200 kg
Pháp, Neuville-Saint-Amand
Liên hệ người bán
Agrotécnica TH51 - Máy cào: hình 1
Agrotécnica TH51 - Máy cào: hình 2
Agrotécnica TH51 - Máy cào: hình 3
Agrotécnica TH51 - Máy cào: hình 4

Agrotécnica TH51

Máy cào
2025Trọng lượng tịnh: 8250 kg
Pháp, Neuville-Saint-Amand
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9203131

1EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 29 105 VND
  • ≈ 1 USD
2025Trọng lượng tịnh: 8250 kg
Pháp, Neuville-Saint-Amand
Liên hệ người bán
Agrotécnica TH39 - Máy cào: hình 1
Agrotécnica TH39 - Máy cào: hình 2
Agrotécnica TH39 - Máy cào: hình 3
Agrotécnica TH39 - Máy cào: hình 4

Agrotécnica TH39

Máy cào
2025Trọng lượng tịnh: 5600 kg
Pháp, Neuville-Saint-Amand
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 9203130

1EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 29 105 VND
  • ≈ 1 USD
2025Trọng lượng tịnh: 5600 kg
Pháp, Neuville-Saint-Amand
Liên hệ người bán
1 / 2
12
Trang 1 trong số 2

Máy cào: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

CATERPILLAR

Địa điểm mua hàng chính

Pháp (Khuyến mãi: 13), Anh Quốc (Khuyến mãi: 11), Bỉ (Khuyến mãi: 3), Hà lan (Khuyến mãi: 2), Đức (Khuyến mãi: 2)

Thông số kỹ thuật

Giờ máy1 670–20 972
Trọng lượng, kg5 600–38 000
Giá, EUR1–101 763
Năm1967–2026

Giá cho Máy cào

T1 new listing page - Máy cào
🍪 Bánh quy

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ khác để cung cấp chức năng cho trang web của chúng tôi, tích hợp phương tiện truyền thông xã hội, cá nhân hóa nội dung và quảng cáo, và phân tích lưu lượng truy cập đến trang web của chúng tôi. Chính sách quyền riêng tư

Bằng cách nhấn vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý sử dụng cookie cho tất cả các mục đích nêu trên. Bạn cũng có thể cấu hình lựa chọn của mình bằng cách nhấn vào "Tùy chỉnh".

Bạn cũng có thể thay đổi ý kiến hoặc phản đối việc sử dụng cookie bất kỳ lúc nào bằng cách nhấn vào "Cài đặt cookie" ở cuối mỗi trang.

Với sự cho phép của bạn, các đối tác quảng cáo của chúng tôi sử dụng cookie và mã định danh để xử lý dữ liệu duyệt web và tương tác nhằm phục vụ quảng cáo được cá nhân hóa. Bạn có thể thay đổi hoặc rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào trong phần cài đặt Cookie.