Mua Xe ben đổ 1995 Năm đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Xe ben đổ
1995 Năm

Tìm thấy kết quả: 3
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
1995
Kubota RG 30 - Xe ben đổ mini: hình 1
Kubota RG 30 - Xe ben đổ mini: hình 2
Kubota RG 30 - Xe ben đổ mini: hình 3
Kubota RG 30 - Xe ben đổ mini: hình 4
Kubota RG 30 - Xe ben đổ mini: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Kubota RG 30

Xe ben đổ mini
19952484Trọng lượng tịnh: 1950 kgKhối hàng: 2500 kg32 mã lực
Litva, Vilnius
Được phát hành: 6Ngày

6 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 196 944 150 VND
  • ≈ 7 493 USD
19952484Trọng lượng tịnh: 1950 kgKhối hàng: 2500 kg32 mã lực
Litva, Vilnius
Liên hệ người bán
Volvo A 35 - Xe ben đổ có khớp nối: hình 1
Volvo A 35 - Xe ben đổ có khớp nối: hình 2
Volvo A 35 - Xe ben đổ có khớp nối: hình 3
Volvo A 35 - Xe ben đổ có khớp nối: hình 4
Volvo A 35 - Xe ben đổ có khớp nối: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Volvo A 35

Xe ben đổ có khớp nối
199515739 km28162Trọng lượng tịnh: 25300 kg326 mã lực
Litva, Vilnius
Được phát hành: 12Ngày

18 600EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 563 563 260 VND
  • ≈ 21 443 USD
199515739 km28162Trọng lượng tịnh: 25300 kg326 mã lực
Litva, Vilnius
Liên hệ người bán
Volvo BM 861  - Xe ben đổ có khớp nối: hình 1
Volvo BM 861  - Xe ben đổ có khớp nối: hình 2
Volvo BM 861  - Xe ben đổ có khớp nối: hình 3
Volvo BM 861  - Xe ben đổ có khớp nối: hình 4

Volvo BM 861

Xe ben đổ có khớp nối
1995
România, Borș
Được phát hành: 1Tháng

15 000EUR

  • ≈ 454 486 500 VND
  • ≈ 17 293 USD
1995
România, Borș
Liên hệ người bán

Giá cho Xe ben đổ

T1 new listing page - Xe ben đổ
Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.