Mua Xe bus mini Ford Transit Custom mới - ID: 8221924
Tìm FORD TransitĐi tới danh sách FORD Transit
Quảng cáo lưu trữ

Mục quảng cáo này đã bị xóa khỏi cơ sở dữ liệu của bạn. Tuy nhiên, bạn có thể gởi biểu mẫu "Xe mong muốn": Ford Transit Custom

Gửi yêu cầu "Tôi đang tìm kiếm"
Mở danh mục
Tin đăng Xe bus mini Ford Transit Custom không còn khả dụng, nhưng chúng tôi đã tìm thấy các ưu đãi tương tự (10)
Khuyến mãi tương tự:
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

Ford Transit

Xe bus mini, Xe van chở khách
2019163400 kmEuro 6
Na Uy, Fosser
Được phát hành: 2Ngày

35 001EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 051 745 049 VND
  • ≈ 39 971 USD
2019163400 kmEuro 6
Na Uy, Fosser
Liên hệ người bán
Ford Transit Custom Kombi 320 L2 Trend 9 Sitzer KAMERA - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit Custom Kombi 320 L2 Trend 9 Sitzer KAMERA - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit Custom Kombi 320 L2 Trend 9 Sitzer KAMERA - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit Custom Kombi 320 L2 Trend 9 Sitzer KAMERA - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit Custom Kombi 320 L2 Trend 9 Sitzer KAMERA - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Ford Transit Custom Kombi 320 L2 Trend 9 Sitzer KAMERA

Xe bus mini, Xe van chở khách
35000 kmSố chỗ ngồi: 9
Đức, Cloppenburg
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 17272

28 487EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 856 005 863 VND
  • ≈ 32 532 USD
35000 kmSố chỗ ngồi: 9
Đức, Cloppenburg
Liên hệ người bán
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (33)

Ford Transit Custom

Xe bus mini, Xe van chở khách
202258000 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Goślinowo
Được phát hành: 13Ngày

23 294EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 699 961 406 VND
  • ≈ 26 601 USD
202258000 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Goślinowo
FORD TRANSIT - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
FORD TRANSIT - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
FORD TRANSIT - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
FORD TRANSIT - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
FORD TRANSIT - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

FORD TRANSIT

Xe bus mini, Xe van chở khách
2021288000 kmEuro 6Số chỗ ngồi: 18
Ba Lan, Stare Miasto
Được phát hành: 2Tháng

24 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 736 200 500 VND
  • ≈ 27 979 USD
2021288000 kmEuro 6Số chỗ ngồi: 18
Ba Lan, Stare Miasto
Ford Transit Custom Salon Pl L2H1 9 osobowy Serwisowany Gwarancja Super stan - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit Custom Salon Pl L2H1 9 osobowy Serwisowany Gwarancja Super stan - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit Custom Salon Pl L2H1 9 osobowy Serwisowany Gwarancja Super stan - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit Custom Salon Pl L2H1 9 osobowy Serwisowany Gwarancja Super stan - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit Custom Salon Pl L2H1 9 osobowy Serwisowany Gwarancja Super stan - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (35)

Ford Transit Custom Salon Pl L2H1 9 osobowy Serwisowany Gwarancja Super stan

Xe bus mini, Xe van chở khách
202371952 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Bodzentyn
Được phát hành: 16NgàySố tham chiếu 545

23 504EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 706 271 696 VND
  • ≈ 26 841 USD
202371952 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Bodzentyn
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (26)

Ford Transit

Xe bus mini, Xe van chở khách
Mới202610 km
Mới
Ba Lan, Urszulin
Được phát hành: 1Ngày

44 026EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Thuê
  • ≈ 1 322 937 274 VND
  • ≈ 50 278 USD
Mới202610 km
Mới
Ba Lan, Urszulin
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (21)

Ford Transit

Xe bus mini, Xe van chở khách
Mới202610 km
Mới
Ba Lan, Urszulin
Được phát hành: 1Ngày

44 026EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Thuê
  • ≈ 1 322 937 274 VND
  • ≈ 50 278 USD
Mới202610 km
Mới
Ba Lan, Urszulin
Ford Tourneo Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Tourneo Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Tourneo Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Tourneo Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Tourneo Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (40)

Ford Tourneo Custom

Xe bus mini, Xe van chở khách
2022181000 kmSố chỗ ngồi: 8
Ba Lan, Gniezno
Được phát hành: 1Tháng

23 294EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 699 961 406 VND
  • ≈ 26 601 USD
2022181000 kmSố chỗ ngồi: 8
Ba Lan, Gniezno
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit Custom - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (40)

Ford Transit Custom

Xe bus mini, Xe van chở khách
2020183000 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Gniezno
Được phát hành: 1Tháng

18 635EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 559 963 115 VND
  • ≈ 21 281 USD
2020183000 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Gniezno
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 1
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 2
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 3
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 4
Ford Transit - Xe bus mini, Xe van chở khách: hình 5
Xem tất cả ảnh (36)

Ford Transit

Xe bus mini, Xe van chở khách
2021160000 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Goślinowo
Được phát hành: 1Ngày

23 294EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 699 961 406 VND
  • ≈ 26 601 USD
2021160000 kmSố chỗ ngồi: 9
Ba Lan, Goślinowo

Xe bus mini mới, Xe van chở khách Ford Transit Custom

Xem tương tự
Hmm có vẻ như mặt hàng đã được bán
Xe bus mini, Xe van chở khách mới Ford Transit Custom: hình 1

Tìm phiếu mua hàng mới trong danh mục

Mở danh mục
zoom in
Xe bus mini, Xe van chở khách mới Ford Transit Custom: hình 1
See what's in stock now
ĐÃ BÁN

32 358EUR

  • ≈ 972 325 542 VND
  • ≈ 36 953 USD

4 Tháng 2 2025

Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.

Nhãn hiệu

Kiểu

Năm sản xuất

Số dặm

5 km
Mới

Màu

trắng
Địa điểm

Ba Lan, MIĘDZYLESKA 2-4 50-514 WROCŁAW, POLAND
Động cơ/hệ thống truyền lực
nhiên liệu

dung tích động cơ

1995 cc
công suất đầu ra

130 mã lực
hộp số

số sàn
Bổ sung
số chủ sở hữu trước đây

1

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

ĐÃ BÁN

32 358EUR

  • ≈ 972 325 542 VND
  • ≈ 36 953 USD

4 Tháng 2 2025

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Bằng cách bấm bất cứ liên kết hoặc đối tượng nào trên trang web này, bạn đồng ý vô điều kiện và cho phép chúng tôi xử lý dữ liệu cá nhân của bạn, bao gồm việc dùng các cookie và các công nghệ theo dõi khác. Nó được tiến hành để nâng cao và cá nhân hóa trải nghiệm của bạn trên trang web này, các trang web khác của chúng tôi và các trang web của các nhà quảng cáo bên thứ ba hợp tác với chúng tôi. Các công ty phối hợp với chúng tôi cũng có thể lưu trữ các cookie trên thiết bị của bạn hoặc dùng công nghệ tương tự để thu thập và xử lý thông tin cá nhân. Tìm hiểu thêm về cách chúng tôi xử lý thông tin cá nhân của bạn.
t1 old test archive
t1 test archive - Bus
t1 test archive - SPI POLSKA SPÓŁKA Z OGRANICZONĄ ODPOWIEDZIALNOŚCIĄ