Mua Xe tải nhỏ 2022 Năm đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Xe tải nhỏ
2022 Năm

Tìm thấy kết quả: 798
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
2022
2022 Fiat Ducato 33 MH2 2.3 MJT 160CV E6D-Temp Cargo Van - Xe tải nhỏ: hình 1
2022 Fiat Ducato 33 MH2 2.3 MJT 160CV E6D-Temp Cargo Van - Xe tải nhỏ: hình 2
2022 Fiat Ducato 33 MH2 2.3 MJT 160CV E6D-Temp Cargo Van - Xe tải nhỏ: hình 3
2022 Fiat Ducato 33 MH2 2.3 MJT 160CV E6D-Temp Cargo Van - Xe tải nhỏ: hình 4
2022 Fiat Ducato 33 MH2 2.3 MJT 160CV E6D-Temp Cargo Van - Xe tải nhỏ: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

2022 Fiat Ducato 33 MH2 2.3 MJT 160CV E6D-Temp Cargo Van

Xe tải nhỏ
2022139059 km
Ý, Caorso
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022139059 km
Ý, Caorso
Liên hệ người bán
Renault Trafic 2.0 dCi 150 pk Aut. L2 NL Auto/ LED/ Carplay/ Camera/ Cruise/ Airco/ 16’LMV/ Sidesteps/ PDC - Xe van nhỏ gọn: hình 1
Renault Trafic 2.0 dCi 150 pk Aut. L2 NL Auto/ LED/ Carplay/ Camera/ Cruise/ Airco/ 16’LMV/ Sidesteps/ PDC - Xe van nhỏ gọn: hình 2
Renault Trafic 2.0 dCi 150 pk Aut. L2 NL Auto/ LED/ Carplay/ Camera/ Cruise/ Airco/ 16’LMV/ Sidesteps/ PDC - Xe van nhỏ gọn: hình 3
Renault Trafic 2.0 dCi 150 pk Aut. L2 NL Auto/ LED/ Carplay/ Camera/ Cruise/ Airco/ 16’LMV/ Sidesteps/ PDC - Xe van nhỏ gọn: hình 4
Renault Trafic 2.0 dCi 150 pk Aut. L2 NL Auto/ LED/ Carplay/ Camera/ Cruise/ Airco/ 16’LMV/ Sidesteps/ PDC - Xe van nhỏ gọn: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

Renault Trafic 2.0 dCi 150 pk Aut. L2 NL Auto/ LED/ Carplay/ Camera/ Cruise/ Airco/ 16’LMV/ Sidesteps/ PDC

Xe van nhỏ gọn
202280008 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3150 mã lựcKhối hàng: 1246 kgTổng trọng lượng: 3070 kg
Hà lan, Helmond
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu VRR64G

19 744EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 584 211 139 VND
  • ≈ 22 490 USD
202280008 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3150 mã lựcKhối hàng: 1246 kgTổng trọng lượng: 3070 kg
Hà lan, Helmond
Liên hệ người bán
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 1
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 2
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 3
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 4
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (48)

Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak)

Xe van chở hàng
2022148299 kmdầu
Ba Lan, Pępowo
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022148299 kmdầu
Ba Lan, Pępowo
Liên hệ người bán
Volkswagen Transporter T6.1 TDI L2H1 Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 1
Volkswagen Transporter T6.1 TDI L2H1 Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 2
Volkswagen Transporter T6.1 TDI L2H1 Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 3
Volkswagen Transporter T6.1 TDI L2H1 Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 4
Volkswagen Transporter T6.1 TDI L2H1 Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (37)

Volkswagen Transporter T6.1 TDI L2H1 Furgon (blaszak)

Xe van chở hàng
2022156389 kmdầu
Ba Lan, Słomczyn
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022156389 kmdầu
Ba Lan, Słomczyn
Liên hệ người bán
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (37)

Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak)

Xe van chở hàng
2022187551 kmdầu
Ba Lan, Gdańsk
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022187551 kmdầu
Ba Lan, Gdańsk
Liên hệ người bán
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 1
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 2
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 3
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 4
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (45)

Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak)

Xe van chở hàng
2022131684 kmdầu
Ba Lan, Gdańsk
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022131684 kmdầu
Ba Lan, Gdańsk
Liên hệ người bán
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 1
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 2
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 3
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 4
Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

Ford Transit Custom 300 L2H1 Trend Furgon (blaszak)

Xe van chở hàng
2022189140 kmdầu
Ba Lan, Mysłowice
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022189140 kmdầu
Ba Lan, Mysłowice
Liên hệ người bán
Iveco Daily 70C18H Daily MR`22 E6e 7.2t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 1
Iveco Daily 70C18H Daily MR`22 E6e 7.2t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 2
Iveco Daily 70C18H Daily MR`22 E6e 7.2t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 3
Iveco Daily 70C18H Daily MR`22 E6e 7.2t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 4
Iveco Daily 70C18H Daily MR`22 E6e 7.2t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

Iveco Daily 70C18H Daily MR`22 E6e 7.2t Dropside

Xe van thùng mui bạt
2022390511 kmdầu179 mã lực
Bị hư hỏng
Ba Lan, Miszewo
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022390511 kmdầu179 mã lực
Damaged
Ba Lan, Miszewo
Liên hệ người bán
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 1
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 2
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 3
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 4
Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak) - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (33)

Volkswagen Caddy Cargo Maxi 2.0 TDI Furgon (blaszak)

Xe van chở hàng
2022129960 kmdầu122 mã lực
Ba Lan, Gdańsk
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022129960 kmdầu122 mã lực
Ba Lan, Gdańsk
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter CDI MR`18 E6 3.5t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter CDI MR`18 E6 3.5t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter CDI MR`18 E6 3.5t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter CDI MR`18 E6 3.5t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter CDI MR`18 E6 3.5t Dropside - Xe van thùng mui bạt: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

Mercedes-Benz Sprinter CDI MR`18 E6 3.5t Dropside

Xe van thùng mui bạt
2022457049 kmdầu170 mã lực
Bị hư hỏng
Ba Lan, Gdańsk
Được phát hành: 1Ngày
Đấu giá
2022457049 kmdầu170 mã lực
Damaged
Ba Lan, Gdańsk
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Vito 114 L2 Carplay Camera AC - Xe van nhỏ gọn: hình 1
Mercedes-Benz Vito 114 L2 Carplay Camera AC - Xe van nhỏ gọn: hình 2
Mercedes-Benz Vito 114 L2 Carplay Camera AC - Xe van nhỏ gọn: hình 3
Mercedes-Benz Vito 114 L2 Carplay Camera AC - Xe van nhỏ gọn: hình 4
Mercedes-Benz Vito 114 L2 Carplay Camera AC - Xe van nhỏ gọn: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Vito 114 L2 Carplay Camera AC

Xe van nhỏ gọn
202261444 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3136 mã lựcKhối hàng: 780 kgTổng trọng lượng: 2800 kg
Hà lan, Vuren
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 330346

22 750EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 673 156 575 VND
  • ≈ 25 914 USD
202261444 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3136 mã lựcKhối hàng: 780 kgTổng trọng lượng: 2800 kg
Hà lan, Vuren
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter 315 Bakwagen Laadklep Zijdeur Spoiler NAP Euro6 Camera 1e Eigenaar Oh-Historie! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter 315 Bakwagen Laadklep Zijdeur Spoiler NAP Euro6 Camera 1e Eigenaar Oh-Historie! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter 315 Bakwagen Laadklep Zijdeur Spoiler NAP Euro6 Camera 1e Eigenaar Oh-Historie! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter 315 Bakwagen Laadklep Zijdeur Spoiler NAP Euro6 Camera 1e Eigenaar Oh-Historie! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter 315 Bakwagen Laadklep Zijdeur Spoiler NAP Euro6 Camera 1e Eigenaar Oh-Historie! - Xe tải nhỏ thùng kín: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

Mercedes-Benz Sprinter 315 Bakwagen Laadklep Zijdeur Spoiler NAP Euro6 Camera 1e Eigenaar Oh-Historie!

Xe tải nhỏ thùng kín
2022139025 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 2150 mã lựcKhối hàng: 1006 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Vuren
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 329253

32 850EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 972 008 505 VND
  • ≈ 37 419 USD
2022139025 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 2150 mã lựcKhối hàng: 1006 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Vuren
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Lang Aut Navigatie Trekhaak Adaptieve cruisecontrol Camera - Xe van chở hàng: hình 1
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Lang Aut Navigatie Trekhaak Adaptieve cruisecontrol Camera - Xe van chở hàng: hình 2
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Lang Aut Navigatie Trekhaak Adaptieve cruisecontrol Camera - Xe van chở hàng: hình 3
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Lang Aut Navigatie Trekhaak Adaptieve cruisecontrol Camera - Xe van chở hàng: hình 4
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Lang Aut Navigatie Trekhaak Adaptieve cruisecontrol Camera - Xe van chở hàng: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Vito 114 CDI Lang Aut Navigatie Trekhaak Adaptieve cruisecontrol Camera

Xe van chở hàng
202266028 kmdầu136 mã lực
Hà lan, Raamsdonksveer
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 939116

24 845EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 735 146 158 VND
  • ≈ 28 300 USD
202266028 kmdầu136 mã lực
Hà lan, Raamsdonksveer
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter 315 1.9 CDI Automaat L2H2 Trekhaak Climate Control Cruise Control Camera Carplay - Xe van nhỏ gọn: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter 315 1.9 CDI Automaat L2H2 Trekhaak Climate Control Cruise Control Camera Carplay - Xe van nhỏ gọn: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter 315 1.9 CDI Automaat L2H2 Trekhaak Climate Control Cruise Control Camera Carplay - Xe van nhỏ gọn: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter 315 1.9 CDI Automaat L2H2 Trekhaak Climate Control Cruise Control Camera Carplay - Xe van nhỏ gọn: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter 315 1.9 CDI Automaat L2H2 Trekhaak Climate Control Cruise Control Camera Carplay - Xe van nhỏ gọn: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Sprinter 315 1.9 CDI Automaat L2H2 Trekhaak Climate Control Cruise Control Camera Carplay

Xe van nhỏ gọn
2022115267 kmdầuSố chỗ ngồi: 3150 mã lựcTổng trọng lượng: 3200 kg
Hà lan, Veldhoven
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu BV001263

20 745EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 613 830 028 VND
  • ≈ 23 630 USD
2022115267 kmdầuSố chỗ ngồi: 3150 mã lựcTổng trọng lượng: 3200 kg
Hà lan, Veldhoven
Liên hệ người bán
Renault Master - Xe van thùng mui bạt: hình 1
Renault Master - Xe van thùng mui bạt: hình 2
Renault Master - Xe van thùng mui bạt: hình 3
Renault Master - Xe van thùng mui bạt: hình 4
Renault Master - Xe van thùng mui bạt: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

Renault Master

Xe van thùng mui bạt
202292545 kmdầuSố chỗ ngồi: 3163 mã lựcKhối hàng: 940 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Ba Lan, Ostrów Wielkopolski
Được phát hành: 1Ngày

22 843EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 675 908 379 VND
  • ≈ 26 020 USD
202292545 kmdầuSố chỗ ngồi: 3163 mã lựcKhối hàng: 940 kgTổng trọng lượng: 3500 kg
Ba Lan, Ostrów Wielkopolski
Liên hệ người bán
Ford e-Transit Zéros Emission endommagé - Xe tải nhỏ thùng kín, Xe van điện: hình 1
Ford e-Transit Zéros Emission endommagé - Xe tải nhỏ thùng kín, Xe van điện: hình 2
Ford e-Transit Zéros Emission endommagé - Xe tải nhỏ thùng kín, Xe van điện: hình 3
Ford e-Transit Zéros Emission endommagé - Xe tải nhỏ thùng kín, Xe van điện: hình 4
Ford e-Transit Zéros Emission endommagé - Xe tải nhỏ thùng kín, Xe van điện: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)
Điện

Ford e-Transit Zéros Emission endommagé

Xe tải nhỏ thùng kín, Xe van điện
202243300 kmđiện136 mã lựcTổng trọng lượng: 2519 kg
Bị hư hỏng
Pháp, Huttenheim
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 260105

7 500EUR

  • ≈ 221 919 750 VND
  • ≈ 8 543 USD
202243300 kmđiện136 mã lựcTổng trọng lượng: 2519 kg
Damaged
Pháp, Huttenheim
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K

Xe van đông lạnh
2022179770 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3170 mã lựcTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 70337682

29 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 884 720 070 VND
  • ≈ 34 059 USD
2022179770 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3170 mã lựcTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 1
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 2
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 3
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 4
Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K - Xe van đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Sprinter 317 CDI Automaat Koel/Vrieswagen Achterdeuren Thermo King V-500 MAX AC/Climate MBUX Carplay Navi Airco Camera Euro6 Koel Vries K

Xe van đông lạnh
2022179770 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3170 mã lựcTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 70337682

29 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 884 720 070 VND
  • ≈ 34 059 USD
2022179770 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3170 mã lựcTổng trọng lượng: 3500 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Aut. DC Dubbel Cabine Buffl Leder/ 2x Schuifdeur/ Carplay/ Navi/ Spoiler/ Frontlip/ Sidebars/ 18”LMV/ Cruise/ Airco - Xe van nhỏ gọn, Xe tải van: hình 1
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Aut. DC Dubbel Cabine Buffl Leder/ 2x Schuifdeur/ Carplay/ Navi/ Spoiler/ Frontlip/ Sidebars/ 18”LMV/ Cruise/ Airco - Xe van nhỏ gọn, Xe tải van: hình 2
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Aut. DC Dubbel Cabine Buffl Leder/ 2x Schuifdeur/ Carplay/ Navi/ Spoiler/ Frontlip/ Sidebars/ 18”LMV/ Cruise/ Airco - Xe van nhỏ gọn, Xe tải van: hình 3
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Aut. DC Dubbel Cabine Buffl Leder/ 2x Schuifdeur/ Carplay/ Navi/ Spoiler/ Frontlip/ Sidebars/ 18”LMV/ Cruise/ Airco - Xe van nhỏ gọn, Xe tải van: hình 4
Mercedes-Benz Vito 114 CDI Aut. DC Dubbel Cabine Buffl Leder/ 2x Schuifdeur/ Carplay/ Navi/ Spoiler/ Frontlip/ Sidebars/ 18”LMV/ Cruise/ Airco - Xe van nhỏ gọn, Xe tải van: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Mercedes-Benz Vito 114 CDI Aut. DC Dubbel Cabine Buffl Leder/ 2x Schuifdeur/ Carplay/ Navi/ Spoiler/ Frontlip/ Sidebars/ 18”LMV/ Cruise/ Airco

Xe van nhỏ gọn, Xe tải van
202229462 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 5136 mã lựcKhối hàng: 777 kgTổng trọng lượng: 2800 kg
Hà lan, Helmond
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu VRZ16S

38 944EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 152 325 699 VND
  • ≈ 44 361 USD
202229462 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 5136 mã lựcKhối hàng: 777 kgTổng trọng lượng: 2800 kg
Hà lan, Helmond
Liên hệ người bán
Iveco Daily 72C21 3.0L Automaat Lamberet Laadklep Koelwagen 210PK Dubbellucht Carrier Supra 750 Airco Cruise Euro6 Koel Koeler Kühl Kühler K - Xe van đông lạnh: hình 1
Iveco Daily 72C21 3.0L Automaat Lamberet Laadklep Koelwagen 210PK Dubbellucht Carrier Supra 750 Airco Cruise Euro6 Koel Koeler Kühl Kühler K - Xe van đông lạnh: hình 2
Iveco Daily 72C21 3.0L Automaat Lamberet Laadklep Koelwagen 210PK Dubbellucht Carrier Supra 750 Airco Cruise Euro6 Koel Koeler Kühl Kühler K - Xe van đông lạnh: hình 3
Iveco Daily 72C21 3.0L Automaat Lamberet Laadklep Koelwagen 210PK Dubbellucht Carrier Supra 750 Airco Cruise Euro6 Koel Koeler Kühl Kühler K - Xe van đông lạnh: hình 4
Iveco Daily 72C21 3.0L Automaat Lamberet Laadklep Koelwagen 210PK Dubbellucht Carrier Supra 750 Airco Cruise Euro6 Koel Koeler Kühl Kühler K - Xe van đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Iveco Daily 72C21 3.0L Automaat Lamberet Laadklep Koelwagen 210PK Dubbellucht Carrier Supra 750 Airco Cruise Euro6 Koel Koeler Kühl Kühler K

Xe van đông lạnh
2022196249 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3210 mã lựcKhối hàng: 2055 kgTổng trọng lượng: 7200 kg
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu 70333777

35 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 062 255 870 VND
  • ≈ 40 893 USD
2022196249 kmdầuEuro 6Số chỗ ngồi: 3210 mã lựcKhối hàng: 2055 kgTổng trọng lượng: 7200 kg
Hà lan, Veghel
Liên hệ người bán
1 / 40
1234567...40
Trang 1 trong số 40

Giá cho Xe tải nhỏ

T1 new listing page - Xe tải nhỏ
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm