Xe tải
2012 Năm, hộp số: số sàn

Tìm thấy kết quả: 177
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
2012
Số sàn
MAN TGS 26.440 - Xe tải hộp: hình 1
MAN TGS 26.440 - Xe tải hộp: hình 2
MAN TGS 26.440 - Xe tải hộp: hình 3
MAN TGS 26.440 - Xe tải hộp: hình 4
MAN TGS 26.440 - Xe tải hộp: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGS 26.440

Xe tải hộp
20121209605 km6x2Euro 5441 mã lựcKhối hàng: 14100 kgTổng trọng lượng: 26000 kg
Litva, Vilnius
Được phát hành: 4Giờ

18 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 522 626 400 VND
  • ≈ 20 181 USD
20121209605 km6x2Euro 5441 mã lựcKhối hàng: 14100 kgTổng trọng lượng: 26000 kg
Litva, Vilnius
Liên hệ người bán
Renault Midlum 4X2 Chłodnia 18 Palet Supra 950 MT Dwie Komory - Xe tải đông lạnh: hình 1
Renault Midlum 4X2 Chłodnia 18 Palet Supra 950 MT Dwie Komory - Xe tải đông lạnh: hình 2
Renault Midlum 4X2 Chłodnia 18 Palet Supra 950 MT Dwie Komory - Xe tải đông lạnh: hình 3
Renault Midlum 4X2 Chłodnia 18 Palet Supra 950 MT Dwie Komory - Xe tải đông lạnh: hình 4
Renault Midlum 4X2 Chłodnia 18 Palet Supra 950 MT Dwie Komory - Xe tải đông lạnh: hình 5
Xem tất cả ảnh (34)

Renault Midlum 4X2 Chłodnia 18 Palet Supra 950 MT Dwie Komory

Xe tải đông lạnh
2012342293 km4x2270 mã lựcKhối hàng: 6300 kgTổng trọng lượng: 16283 kg
Ba Lan, Piasek
Được phát hành: 10Giờ

14 145EUR

  • ≈ 410 697 246 VND
  • ≈ 15 859 USD
2012342293 km4x2270 mã lựcKhối hàng: 6300 kgTổng trọng lượng: 16283 kg
Ba Lan, Piasek
Liên hệ người bán
Volvo FE - Xe tải hộp: hình 1
Volvo FE - Xe tải hộp: hình 2
Volvo FE - Xe tải hộp: hình 3
Volvo FE - Xe tải hộp: hình 4
Volvo FE - Xe tải hộp: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

Volvo FE

Xe tải hộp
2012764100 km4x2Euro 5Tổng trọng lượng: 19000 kg
Pháp, Ablis
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 26-0019

9 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 261 313 200 VND
  • ≈ 10 090 USD
2012764100 km4x2Euro 5Tổng trọng lượng: 19000 kg
Pháp, Ablis
Liên hệ người bán
Renault Midlum 270CDI 4X2 Klima Rama do Zabudowy Pneumatyka - Xe tải khung gầm: hình 1
Renault Midlum 270CDI 4X2 Klima Rama do Zabudowy Pneumatyka - Xe tải khung gầm: hình 2
Renault Midlum 270CDI 4X2 Klima Rama do Zabudowy Pneumatyka - Xe tải khung gầm: hình 3
Renault Midlum 270CDI 4X2 Klima Rama do Zabudowy Pneumatyka - Xe tải khung gầm: hình 4
Renault Midlum 270CDI 4X2 Klima Rama do Zabudowy Pneumatyka - Xe tải khung gầm: hình 5
Xem tất cả ảnh (18)

Renault Midlum 270CDI 4X2 Klima Rama do Zabudowy Pneumatyka

Xe tải khung gầm
2012342293 km4x2270 mã lựcTổng trọng lượng: 16000 kg
Ba Lan, Piasek
Được phát hành: 1Ngày

11 398EUR

  • ≈ 330 938 650 VND
  • ≈ 12 779 USD
2012342293 km4x2270 mã lựcTổng trọng lượng: 16000 kg
Ba Lan, Piasek
Liên hệ người bán
Scania R500 V8 8x4*4 CR19 Highline Tipper Euro 5 - Xe ben: hình 1
Scania R500 V8 8x4*4 CR19 Highline Tipper Euro 5 - Xe ben: hình 2
Scania R500 V8 8x4*4 CR19 Highline Tipper Euro 5 - Xe ben: hình 3
Scania R500 V8 8x4*4 CR19 Highline Tipper Euro 5 - Xe ben: hình 4
Scania R500 V8 8x4*4 CR19 Highline Tipper Euro 5 - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania R500 V8 8x4*4 CR19 Highline Tipper Euro 5

Xe ben
20121421000 km8x4Euro 5500 mã lựcKhối hàng: 18900 kgTổng trọng lượng: 32000 kg
Đan Mạch, Padborg
Được phát hành: 3Ngày

14 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 432 618 520 VND
  • ≈ 16 706 USD
20121421000 km8x4Euro 5500 mã lựcKhối hàng: 18900 kgTổng trọng lượng: 32000 kg
Đan Mạch, Padborg
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.320 4X4 Hydrodrive Saug & Spülwagen Kanal-Müller Vacumaster TGS 18.320 4x4 - Xe bồn: hình 1
MAN TGS 18.320 4X4 Hydrodrive Saug & Spülwagen Kanal-Müller Vacumaster TGS 18.320 4x4 - Xe bồn: hình 2
MAN TGS 18.320 4X4 Hydrodrive Saug & Spülwagen Kanal-Müller Vacumaster TGS 18.320 4x4 - Xe bồn: hình 3
MAN TGS 18.320 4X4 Hydrodrive Saug & Spülwagen Kanal-Müller Vacumaster TGS 18.320 4x4 - Xe bồn: hình 4
MAN TGS 18.320 4X4 Hydrodrive Saug & Spülwagen Kanal-Müller Vacumaster TGS 18.320 4x4 - Xe bồn: hình 5
Xem tất cả ảnh (21)

MAN TGS 18.320 4X4 Hydrodrive Saug & Spülwagen Kanal-Müller Vacumaster TGS 18.320 4x4

Xe bồn
2012297900 km4x4Euro 5320 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Hausberge
Được phát hành: 4Ngày

69 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 029 532 520 VND
  • ≈ 78 373 USD
2012297900 km4x4Euro 5320 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Hausberge
Liên hệ người bán
MAN TGM 18.250 4x4 FASSI 275 2.25  Crane Kran Basket - Xe cẩu tự hành: hình 1
MAN TGM 18.250 4x4 FASSI 275 2.25  Crane Kran Basket - Xe cẩu tự hành: hình 2
MAN TGM 18.250 4x4 FASSI 275 2.25  Crane Kran Basket - Xe cẩu tự hành: hình 3
MAN TGM 18.250 4x4 FASSI 275 2.25  Crane Kran Basket - Xe cẩu tự hành: hình 4
MAN TGM 18.250 4x4 FASSI 275 2.25  Crane Kran Basket - Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

MAN TGM 18.250 4x4 FASSI 275 2.25 Crane Kran Basket

Xe cẩu tự hành
201288501 km4x4Euro 5250 mã lực
Ba Lan, Starachowice
Được phát hành: 5Ngày

122 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 3 542 245 600 VND
  • ≈ 136 788 USD
201288501 km4x4Euro 5250 mã lực
Ba Lan, Starachowice
2012 Renault Midlum 270Dxi 4x2 Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 1
2012 Renault Midlum 270Dxi 4x2 Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 2
2012 Renault Midlum 270Dxi 4x2 Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 3
2012 Renault Midlum 270Dxi 4x2 Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 4
2012 Renault Midlum 270Dxi 4x2 Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

2012 Renault Midlum 270Dxi 4x2 Flatbed Truck

Xe tải thùng lửng/ Phẳng
2012482886 km
Hà lan, Zevenbergen
Được phát hành: 5Ngày
Đấu giá
2012482886 km
Hà lan, Zevenbergen
Liên hệ người bán
Mercedes-Benz 2648 6X4 Schwarzmüller 3 Seitenkipper Retarder - Xe ben: hình 1
Mercedes-Benz 2648 6X4 Schwarzmüller 3 Seitenkipper Retarder - Xe ben: hình 2
Mercedes-Benz 2648 6X4 Schwarzmüller 3 Seitenkipper Retarder - Xe ben: hình 3
Mercedes-Benz 2648 6X4 Schwarzmüller 3 Seitenkipper Retarder - Xe ben: hình 4
Mercedes-Benz 2648 6X4 Schwarzmüller 3 Seitenkipper Retarder - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Mercedes-Benz 2648 6X4 Schwarzmüller 3 Seitenkipper Retarder

Xe ben
2012337000 km6x4Euro 5476 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Đức, Würselen
Được phát hành: 6Ngày

52 999EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 538 815 365 VND
  • ≈ 59 423 USD
2012337000 km6x4Euro 5476 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Đức, Würselen
Liên hệ người bán
MAN TGL 8 150 !!! EURO 5 !!! WYWROTKA - Xe ben: hình 1
MAN TGL 8 150 !!! EURO 5 !!! WYWROTKA - Xe ben: hình 2
MAN TGL 8 150 !!! EURO 5 !!! WYWROTKA - Xe ben: hình 3
MAN TGL 8 150 !!! EURO 5 !!! WYWROTKA - Xe ben: hình 4
MAN TGL 8 150 !!! EURO 5 !!! WYWROTKA - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

MAN TGL 8 150 !!! EURO 5 !!! WYWROTKA

Xe ben
2012477000 km4x2150 mã lựcKhối hàng: 3320 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Ba Lan, Świętoszówka
Được phát hành: 8Ngày

13 710EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 398 067 108 VND
  • ≈ 15 371 USD
2012477000 km4x2150 mã lựcKhối hàng: 3320 kgTổng trọng lượng: 7490 kg
Ba Lan, Świętoszówka
Liên hệ người bán
MAN TGL 8.180 MILLER 3-STRONNY WYWROT - Xe ben: hình 1
MAN TGL 8.180 MILLER 3-STRONNY WYWROT - Xe ben: hình 2
MAN TGL 8.180 MILLER 3-STRONNY WYWROT - Xe ben: hình 3
MAN TGL 8.180 MILLER 3-STRONNY WYWROT - Xe ben: hình 4
MAN TGL 8.180 MILLER 3-STRONNY WYWROT - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

MAN TGL 8.180 MILLER 3-STRONNY WYWROT

Xe ben
2012324000 km180 mã lựcKhối hàng: 2850 kg
Ba Lan, Szówsko
Được phát hành: 10Ngày

22 866EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 663 909 736 VND
  • ≈ 25 637 USD
2012324000 km180 mã lựcKhối hàng: 2850 kg
Ba Lan, Szówsko
Liên hệ người bán
Renault Midlum 180 dxi EURO 5, MBB Palfinger, Steel, Manual - Xe tải hộp: hình 1
Renault Midlum 180 dxi EURO 5, MBB Palfinger, Steel, Manual - Xe tải hộp: hình 2
Renault Midlum 180 dxi EURO 5, MBB Palfinger, Steel, Manual - Xe tải hộp: hình 3
Renault Midlum 180 dxi EURO 5, MBB Palfinger, Steel, Manual - Xe tải hộp: hình 4
Renault Midlum 180 dxi EURO 5, MBB Palfinger, Steel, Manual - Xe tải hộp: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

Renault Midlum 180 dxi EURO 5, MBB Palfinger, Steel, Manual

Xe tải hộp
2012593000 km4x2Euro 5180 mã lựcKhối hàng: 6159 kgTổng trọng lượng: 13000 kg
Hà lan, Ede
Được phát hành: 11NgàySố tham chiếu 006392

5 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 171 305 320 VND
  • ≈ 6 615 USD
2012593000 km4x2Euro 5180 mã lựcKhối hàng: 6159 kgTổng trọng lượng: 13000 kg
Hà lan, Ede
Liên hệ người bán
MAN TGS 33.360 / 6x4 / WYWROTKA - 5,7 M + HDS HIAB XS 122 HIDUO / MAX WYSÓW - 8,2 M / MAX UDŹWIG - 4 800 KG / KLAPO - DRZWI / MANUAL / PILOT / - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 1
MAN TGS 33.360 / 6x4 / WYWROTKA - 5,7 M + HDS HIAB XS 122 HIDUO / MAX WYSÓW - 8,2 M / MAX UDŹWIG - 4 800 KG / KLAPO - DRZWI / MANUAL / PILOT / - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 2
MAN TGS 33.360 / 6x4 / WYWROTKA - 5,7 M + HDS HIAB XS 122 HIDUO / MAX WYSÓW - 8,2 M / MAX UDŹWIG - 4 800 KG / KLAPO - DRZWI / MANUAL / PILOT / - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 3
MAN TGS 33.360 / 6x4 / WYWROTKA - 5,7 M + HDS HIAB XS 122 HIDUO / MAX WYSÓW - 8,2 M / MAX UDŹWIG - 4 800 KG / KLAPO - DRZWI / MANUAL / PILOT / - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 4
MAN TGS 33.360 / 6x4 / WYWROTKA - 5,7 M + HDS HIAB XS 122 HIDUO / MAX WYSÓW - 8,2 M / MAX UDŹWIG - 4 800 KG / KLAPO - DRZWI / MANUAL / PILOT / - Xe ben, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

MAN TGS 33.360 / 6x4 / WYWROTKA - 5,7 M + HDS HIAB XS 122 HIDUO / MAX WYSÓW - 8,2 M / MAX UDŹWIG - 4 800 KG / KLAPO - DRZWI / MANUAL / PILOT /

Xe ben, Xe cẩu tự hành
2012360000 km6x4Euro 5360 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 11Ngày

54 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 567 879 200 VND
  • ≈ 60 545 USD
2012360000 km6x4Euro 5360 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Renault Midlum 270 - Xe tải thùng mui bạt: hình 1
Renault Midlum 270 - Xe tải thùng mui bạt: hình 2
Renault Midlum 270 - Xe tải thùng mui bạt: hình 3
Renault Midlum 270 - Xe tải thùng mui bạt: hình 4
Renault Midlum 270 - Xe tải thùng mui bạt: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

Renault Midlum 270

Xe tải thùng mui bạt
2012501000 kmKhối hàng: 16000 kg
Ba Lan, Grzędy
Được phát hành: 11Ngày

10 528EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 305 678 374 VND
  • ≈ 11 804 USD
2012501000 kmKhối hàng: 16000 kg
Ba Lan, Grzędy
Liên hệ người bán
2012 Ford Transit 4x2 Crew Cab Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 1
2012 Ford Transit 4x2 Crew Cab Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 2
2012 Ford Transit 4x2 Crew Cab Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 3
2012 Ford Transit 4x2 Crew Cab Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 4
2012 Ford Transit 4x2 Crew Cab Flatbed Truck - Xe tải thùng lửng/ Phẳng: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

2012 Ford Transit 4x2 Crew Cab Flatbed Truck

Xe tải thùng lửng/ Phẳng
2012179465 km
Hà lan, Zevenbergen
Được phát hành: 11Ngày
Đấu giá
2012179465 km
Hà lan, Zevenbergen
Liên hệ người bán
Scania R620 to wood transport - ready to work - available 4 units - Xe chở gỗ, Xe cẩu tự hành: hình 1
Scania R620 to wood transport - ready to work - available 4 units - Xe chở gỗ, Xe cẩu tự hành: hình 2
Scania R620 to wood transport - ready to work - available 4 units - Xe chở gỗ, Xe cẩu tự hành: hình 3
Scania R620 to wood transport - ready to work - available 4 units - Xe chở gỗ, Xe cẩu tự hành: hình 4
Scania R620 to wood transport - ready to work - available 4 units - Xe chở gỗ, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

Scania R620 to wood transport - ready to work - available 4 units

Xe chở gỗ, Xe cẩu tự hành
2012620 mã lực
Ba Lan, Złotów
Được phát hành: 11Ngày

22 500EUR

  • ≈ 653 283 000 VND
  • ≈ 25 227 USD
2012620 mã lực
Ba Lan, Złotów
Scania * SCANIA G400 * Zestaw + Przyczepa * HDS Palfinger Kran PK 42500 * 3 Osie * Sprowadzona * Bardzo Dobry Stan * - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 1
Scania * SCANIA G400 * Zestaw + Przyczepa * HDS Palfinger Kran PK 42500 * 3 Osie * Sprowadzona * Bardzo Dobry Stan * - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 2
Scania * SCANIA G400 * Zestaw + Przyczepa * HDS Palfinger Kran PK 42500 * 3 Osie * Sprowadzona * Bardzo Dobry Stan * - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 3
Scania * SCANIA G400 * Zestaw + Przyczepa * HDS Palfinger Kran PK 42500 * 3 Osie * Sprowadzona * Bardzo Dobry Stan * - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 4
Scania * SCANIA G400 * Zestaw + Przyczepa * HDS Palfinger Kran PK 42500 * 3 Osie * Sprowadzona * Bardzo Dobry Stan * - Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành: hình 5
Xem tất cả ảnh (26)

Scania * SCANIA G400 * Zestaw + Przyczepa * HDS Palfinger Kran PK 42500 * 3 Osie * Sprowadzona * Bardzo Dobry Stan *

Xe tải thùng lửng/ Phẳng, Xe cẩu tự hành
2012687000 km400 mã lực
Ba Lan, Rogi
Được phát hành: 11Ngày

105 060EUR

  • ≈ 3 050 396 088 VND
  • ≈ 117 795 USD
2012687000 km400 mã lực
Ba Lan, Rogi
MAN * Kiper * Wywrotka * 35-440 * MAN TGS * 8X8 * Bordmatic * Bardzo Dobry Stan - Xe ben: hình 1
MAN * Kiper * Wywrotka * 35-440 * MAN TGS * 8X8 * Bordmatic * Bardzo Dobry Stan - Xe ben: hình 2
MAN * Kiper * Wywrotka * 35-440 * MAN TGS * 8X8 * Bordmatic * Bardzo Dobry Stan - Xe ben: hình 3
MAN * Kiper * Wywrotka * 35-440 * MAN TGS * 8X8 * Bordmatic * Bardzo Dobry Stan - Xe ben: hình 4
MAN * Kiper * Wywrotka * 35-440 * MAN TGS * 8X8 * Bordmatic * Bardzo Dobry Stan - Xe ben: hình 5
Xem tất cả ảnh (35)

MAN * Kiper * Wywrotka * 35-440 * MAN TGS * 8X8 * Bordmatic * Bardzo Dobry Stan

Xe ben
2012356000 km8x8440 mã lực
Ba Lan, Rogi
Được phát hành: 11Ngày

70 727EUR

  • ≈ 2 053 544 299 VND
  • ≈ 79 300 USD
2012356000 km8x8440 mã lực
Ba Lan, Rogi
Renault Midlum - Xe tải thùng mui bạt: hình 1
Renault Midlum - Xe tải thùng mui bạt: hình 2
Renault Midlum - Xe tải thùng mui bạt: hình 3
Renault Midlum - Xe tải thùng mui bạt: hình 4
Renault Midlum - Xe tải thùng mui bạt: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Renault Midlum

Xe tải thùng mui bạt
2012986529 km4x2270 mã lực
Anh Quốc, Stoke-on-Trent
Được phát hành: 12Ngày
Hỏi giá
2012986529 km4x2270 mã lực
Anh Quốc, Stoke-on-Trent
Liên hệ người bán
Scania P 320 + BDF SYSTEEM + MANUAL + EURO 5 - Xe tải hộp: hình 1
Scania P 320 + BDF SYSTEEM + MANUAL + EURO 5 - Xe tải hộp: hình 2
Scania P 320 + BDF SYSTEEM + MANUAL + EURO 5 - Xe tải hộp: hình 3
Scania P 320 + BDF SYSTEEM + MANUAL + EURO 5 - Xe tải hộp: hình 4
Scania P 320 + BDF SYSTEEM + MANUAL + EURO 5 - Xe tải hộp: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Scania P 320 + BDF SYSTEEM + MANUAL + EURO 5

Xe tải hộp
2012415131 km6x2Euro 5320 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Hà lan, Roosendaal
Được phát hành: 13NgàySố tham chiếu TR2062
Hỏi giá
2012415131 km6x2Euro 5320 mã lựcTổng trọng lượng: 26000 kg
Hà lan, Roosendaal
Liên hệ người bán
1 / 9
1234567...9
Trang 1 trong số 9

Giá cho Xe tải 2012 Năm, hộp số: số sàn

T1 new listing page - Xe tải
🍪 Bánh quy

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ khác để cung cấp chức năng cho trang web của chúng tôi, tích hợp phương tiện truyền thông xã hội, cá nhân hóa nội dung và quảng cáo, và phân tích lưu lượng truy cập đến trang web của chúng tôi. Chính sách quyền riêng tư

Bằng cách nhấn vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý sử dụng cookie cho tất cả các mục đích nêu trên. Bạn cũng có thể cấu hình lựa chọn của mình bằng cách nhấn vào "Tùy chỉnh".

Bạn cũng có thể thay đổi ý kiến hoặc phản đối việc sử dụng cookie bất kỳ lúc nào bằng cách nhấn vào "Cài đặt cookie" ở cuối mỗi trang.

Với sự cho phép của bạn, các đối tác quảng cáo của chúng tôi sử dụng cookie và mã định danh để xử lý dữ liệu duyệt web và tương tác nhằm phục vụ quảng cáo được cá nhân hóa. Bạn có thể thay đổi hoặc rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào trong phần cài đặt Cookie.