Mua Xe đầu kéo MAN TGS 18.360 từ Hà lan - ID: 7333410
Tìm MAN TGS 18.360Đi tới danh sách MAN TGS 18.360
Quảng cáo lưu trữ

Mục quảng cáo này đã bị xóa khỏi cơ sở dữ liệu của bạn. Tuy nhiên, bạn có thể gởi biểu mẫu "Xe mong muốn": MAN TGS 18.360

Gửi yêu cầu "Tôi đang tìm kiếm"
Mở danh mục
Tin đăng Xe đầu kéo MAN TGS 18.360 không còn khả dụng, nhưng chúng tôi đã tìm thấy các ưu đãi tương tự (20)
Khuyến mãi tương tự:
MAN TGS 18.360 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.360 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.360 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.360 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.360 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGS 18.360

Xe đầu kéo
2019611074 km4x2Euro 6360 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Mainz-Kastel
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 4321541

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 483 771 810 VND
  • ≈ 18 530 USD
2019611074 km4x2Euro 6360 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Mainz-Kastel
Liên hệ người bán
MAN TGS 18. 400 / XLX / EURO 6 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18. 400 / XLX / EURO 6 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18. 400 / XLX / EURO 6 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18. 400 / XLX / EURO 6 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18. 400 / XLX / EURO 6 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (40)

MAN TGS 18. 400 / XLX / EURO 6

Xe đầu kéo
2016466000 km4x2Euro 6400 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 2Tháng

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 483 771 810 VND
  • ≈ 18 530 USD
2016466000 km4x2Euro 6400 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
MAN TGS 18.360 4x2  (Nr. 5331) - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.360 4x2  (Nr. 5331) - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.360 4x2  (Nr. 5331) - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.360 4x2  (Nr. 5331) - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.360 4x2  (Nr. 5331) - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

MAN TGS 18.360 4x2 (Nr. 5331)

Xe đầu kéo
2015765610 km4x2Euro 6360 mã lực
Đức, Lang-Göns

15 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Thuê
  • ≈ 471 601 450 VND
  • ≈ 18 064 USD
2015765610 km4x2Euro 6360 mã lực
Đức, Lang-Göns
Liên hệ người bán
Xin tất cả hình có sẵn

MAN TGS 18.460 LX+INTARDER+HYDR

Xe đầu kéo
2017503675 km4x2Euro 6460 mã lựcTổng trọng lượng: 19000 kg
Pháp, Steenvoorde
Được phát hành: 10NgàySố tham chiếu E66115

15 850EUR

  • ≈ 482 250 515 VND
  • ≈ 18 472 USD
2017503675 km4x2Euro 6460 mã lựcTổng trọng lượng: 19000 kg
Pháp, Steenvoorde
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (39)

MAN TGS 18.440 / XLX / NAVI

Xe đầu kéo
2016554000 km4x2Euro 6440 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 2Tháng

16 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 514 197 710 VND
  • ≈ 19 696 USD
2016554000 km4x2Euro 6440 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
MAN TGS 18. 440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18. 440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18. 440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18. 440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18. 440 / XLX / NAVI - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (40)

MAN TGS 18. 440 / XLX / NAVI

Xe đầu kéo
2016555000 km4x2Euro 6440 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
Được phát hành: 2Tháng

16 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 514 197 710 VND
  • ≈ 19 696 USD
2016555000 km4x2Euro 6440 mã lực
Ba Lan, Leśna-Stara Wieś
MAN TGS 18.420 / 33 units / ADR / 4x2 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.420 / 33 units / ADR / 4x2 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.420 / 33 units / ADR / 4x2 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.420 / 33 units / ADR / 4x2 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.420 / 33 units / ADR / 4x2 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGS 18.420 / 33 units / ADR / 4x2

Xe đầu kéo
2018790000 km4x2Euro 6420 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Áo, Selzthal

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 483 771 810 VND
  • ≈ 18 530 USD
2018790000 km4x2Euro 6420 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Áo, Selzthal
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.360 LAGE KM STAND - GOEDE STAAT - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.360 LAGE KM STAND - GOEDE STAAT - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.360 LAGE KM STAND - GOEDE STAAT - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.360 LAGE KM STAND - GOEDE STAAT - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.360 LAGE KM STAND - GOEDE STAAT - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

MAN TGS 18.360 LAGE KM STAND - GOEDE STAAT

Xe đầu kéo
2019556142 kmEuro 6360 mã lựcKhối hàng: 10897 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Hà lan, Rijnsburg
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu K1992

14 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 453 345 910 VND
  • ≈ 17 365 USD
2019556142 kmEuro 6360 mã lựcKhối hàng: 10897 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Hà lan, Rijnsburg
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.440 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (42)

MAN TGX 18.440

Xe đầu kéo
2016899000 km4x2Euro 6440 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 29NgàySố tham chiếu IMP-4642

15 400EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 468 558 860 VND
  • ≈ 17 948 USD
2016899000 km4x2Euro 6440 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.440 PTO für Kompressor, Retarder - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.440 PTO für Kompressor, Retarder - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.440 PTO für Kompressor, Retarder - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.440 PTO für Kompressor, Retarder - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.440 PTO für Kompressor, Retarder - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGS 18.440 PTO für Kompressor, Retarder

Xe đầu kéo
2016687000 km4x2Euro 6440 mã lựcKhối hàng: 10825 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Ennigerloh
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 475/23

16 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 515 719 005 VND
  • ≈ 19 754 USD
2016687000 km4x2Euro 6440 mã lựcKhối hàng: 10825 kgTổng trọng lượng: 18000 kg
Đức, Ennigerloh
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

MAN TGX 18.480/RETARDER/

Xe đầu kéo
2016864957 km4x2Euro 5480 mã lực
Bồ Đào Nha, Botão

16 500EUR

  • ≈ 502 027 350 VND
  • ≈ 19 230 USD
2016864957 km4x2Euro 5480 mã lực
Bồ Đào Nha, Botão
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.480/RETARDER/ - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (19)

MAN TGX 18.480/RETARDER/

Xe đầu kéo
2016982346 km4x2Euro 6480 mã lực
Bồ Đào Nha, Botão

16 500EUR

  • ≈ 502 027 350 VND
  • ≈ 19 230 USD
2016982346 km4x2Euro 6480 mã lực
Bồ Đào Nha, Botão
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor deutsches Fahrzeug - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor deutsches Fahrzeug - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor deutsches Fahrzeug - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor deutsches Fahrzeug - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor deutsches Fahrzeug - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor deutsches Fahrzeug

Xe đầu kéo
2016515000 km4x2Euro 6399 mã lựcKhối hàng: 11576 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Đức, Ennigerloh
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 417/23

16 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 515 719 005 VND
  • ≈ 19 754 USD
2016515000 km4x2Euro 6399 mã lựcKhối hàng: 11576 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Đức, Ennigerloh
Liên hệ người bán
2009 MAN TGS 26.360 6x2, MANUAL, DIESEL, SLEEPER CAB - Xe đầu kéo: hình 1
2009 MAN TGS 26.360 6x2, MANUAL, DIESEL, SLEEPER CAB - Xe đầu kéo: hình 2
2009 MAN TGS 26.360 6x2, MANUAL, DIESEL, SLEEPER CAB - Xe đầu kéo: hình 3
2009 MAN TGS 26.360 6x2, MANUAL, DIESEL, SLEEPER CAB - Xe đầu kéo: hình 4
2009 MAN TGS 26.360 6x2, MANUAL, DIESEL, SLEEPER CAB - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

2009 MAN TGS 26.360 6x2, MANUAL, DIESEL, SLEEPER CAB

Xe đầu kéo
2009
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 200817190792

16 216EUR

  • ≈ 493 386 394 VND
  • ≈ 18 899 USD
2009
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor Retarder, deutsches Fahrzeug, - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor Retarder, deutsches Fahrzeug, - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor Retarder, deutsches Fahrzeug, - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor Retarder, deutsches Fahrzeug, - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor Retarder, deutsches Fahrzeug, - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGS 18.400 PTO für Kompressor Retarder, deutsches Fahrzeug,

Xe đầu kéo
2016474610 km4x2Euro 6399 mã lựcKhối hàng: 11501 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Đức, Ennigerloh
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 462/23

16 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 515 719 005 VND
  • ≈ 19 754 USD
2016474610 km4x2Euro 6399 mã lựcKhối hàng: 11501 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Đức, Ennigerloh
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.480 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.480 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.480 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.480 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.480 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGX 18.480

Xe đầu kéo
2016676 km473 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Hung gia lợi, Fót
Được phát hành: 1Tháng

16 800EUR

  • ≈ 511 155 120 VND
  • ≈ 19 579 USD
2016676 km473 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Hung gia lợi, Fót
Liên hệ người bán
MAN TGS 18.400 4X2BLS PTO für Kompressor - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGS 18.400 4X2BLS PTO für Kompressor - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGS 18.400 4X2BLS PTO für Kompressor - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGS 18.400 4X2BLS PTO für Kompressor - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGS 18.400 4X2BLS PTO für Kompressor - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGS 18.400 4X2BLS PTO für Kompressor

Xe đầu kéo
2016524000 km4x2Euro 6399 mã lựcKhối hàng: 11534 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Đức, Ennigerloh
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 350/23

16 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 515 719 005 VND
  • ≈ 19 754 USD
2016524000 km4x2Euro 6399 mã lựcKhối hàng: 11534 kgTổng trọng lượng: 18600 kg
Đức, Ennigerloh
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.440 4x2 LLS SZM - Kipphyd. Euro 6 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.440 4x2 LLS SZM - Kipphyd. Euro 6 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.440 4x2 LLS SZM - Kipphyd. Euro 6 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.440 4x2 LLS SZM - Kipphyd. Euro 6 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.440 4x2 LLS SZM - Kipphyd. Euro 6 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGX 18.440 4x2 LLS SZM - Kipphyd. Euro 6

Xe đầu kéo
2016721460 km4x2Euro 6440 mã lựcKhối hàng: 13351 kgTổng trọng lượng: 21000 kg
Đức, Papierfabrik

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 483 771 810 VND
  • ≈ 18 530 USD
2016721460 km4x2Euro 6440 mã lựcKhối hàng: 13351 kgTổng trọng lượng: 21000 kg
Đức, Papierfabrik
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.460 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.460 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.460 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.460 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.460 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

MAN TGX 18.460

Xe đầu kéo
20171024000 km4x2Euro 6460 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Áo, Selzthal

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 483 771 810 VND
  • ≈ 18 530 USD
20171024000 km4x2Euro 6460 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Áo, Selzthal
Liên hệ người bán
MAN TGX 18.500 - Xe đầu kéo: hình 1
MAN TGX 18.500 - Xe đầu kéo: hình 2
MAN TGX 18.500 - Xe đầu kéo: hình 3
MAN TGX 18.500 - Xe đầu kéo: hình 4
MAN TGX 18.500 - Xe đầu kéo: hình 5
Xem tất cả ảnh (15)

MAN TGX 18.500

Xe đầu kéo
20171062000 km4x2Euro 6500 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Áo, Selzthal

15 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 483 771 810 VND
  • ≈ 18 530 USD
20171062000 km4x2Euro 6500 mã lựcTổng trọng lượng: 18000 kg
Áo, Selzthal
Liên hệ người bán

Xe đầu kéo MAN TGS 18.360

Xem tương tự
Hmm có vẻ như mặt hàng đã được bán
Xe đầu kéo MAN TGS 18.360: hình 1

Tìm phiếu mua hàng mới trong danh mục

Mở danh mục
zoom in
Xe đầu kéo MAN TGS 18.360: hình 1
See what's in stock now
Phương tiện thương mại MAN
4.24
Nhận xét: 5
ĐÃ BÁN

15 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 485 293 105 VND
  • ≈ 18 589 USD

2 Tháng 6 2023

Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.

Nhãn hiệu

Kiểu

Số tham chiếu

50BGX3
Năm sản xuất

Số dặm

893460 km
Ngày đăng ký đầu tiên

29.03.2016
Trọng lượng tịnh

7117 kg
Tổng trọng lượng

20500 kg
Khối hàng

13383 kg
Chiều dài

5980 mm
Chiều rộng

2550 mm
Chiều cao

3840 mm
Địa điểm

Hà lan, Woudenbergseweg 116, NL-3953 AG Maarsbergen, The Netherlands
Động cơ/hệ thống truyền lực
phân loại khí thải

nhiên liệu

dầu
dung tích động cơ

10518 cc
các xilanh động cơ

6
công suất đầu ra

360 mã lực
hộp số

truyền động

Automatikgetriebe
Khung sườn/hệ thống treo
hệ thống treo

không khí
cấu hình trục

số lượng trục

2
khoảng cách hai trục

3600 mm
ABS

áo che bên khung sườn

Cabin/nội thất
đuôi cá trên mái

vè che chói nắng

cửa sổ cường lực

gương gập điện

khóa trung tâm

kiểm soát hành trình

radio

CD

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Phương tiện thương mại MAN
4.24
Nhận xét: 5
ĐÃ BÁN

15 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 485 293 105 VND
  • ≈ 18 589 USD

2 Tháng 6 2023

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Loạt khác của Xe đầu kéo MAN

Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm
t1 old test archive
t1 test archive - Tractor unit
t1 test archive - Van der Burg Trucks en Trailers