Mua Máy cưa vòng cắt gỗ đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Máy cưa vòng cắt gỗ

Tìm thấy kết quả: 20
cho leasing
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
AC 700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
AC 700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
AC 700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
AC 700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
AC 700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

AC 700

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Enter
Được phát hành: 1Ngày
Hỏi giá
Hà lan, Enter
Liên hệ người bán
Logosol B1001 Hydraulic - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Logosol B1001 Hydraulic - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Logosol B1001 Hydraulic - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Logosol B1001 Hydraulic - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Logosol B1001 Hydraulic - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (40)

Logosol B1001 Hydraulic

Máy cưa vòng cắt gỗ
Thụy Điển, Växjö
Được phát hành: 2Ngày

3 082EUR

Đấu giá
  • ≈ 92 543 214 VND
  • ≈ 3 552 USD
Thụy Điển, Växjö
Liên hệ người bán
THIERION R 55 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
THIERION R 55 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
THIERION R 55 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3

THIERION R 55

Máy cưa vòng cắt gỗ
Pháp, Leucate
Được phát hành: 15NgàySố tham chiếu agora-407230

300EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 9 008 100 VND
  • ≈ 345 USD
Pháp, Leucate
Liên hệ người bán
Centauro CL900 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Centauro CL900 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Centauro CL900 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Centauro CL900 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Centauro CL900 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Centauro CL900

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Enter
Được phát hành: 16NgàySố tham chiếu 2064
Hỏi giá
Hà lan, Enter
Liên hệ người bán
Bomar Transverse 510.330 DGH - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Bomar Transverse 510.330 DGH - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Bomar Transverse 510.330 DGH - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Bomar Transverse 510.330 DGH - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Bomar Transverse 510.330 DGH - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Bomar Transverse 510.330 DGH

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Haaksbergen
Được phát hành: 25NgàySố tham chiếu 1091-7

360EUR

Giá chưa có thuế GTGT

Đấu giá
  • ≈ 10 809 720 VND
  • ≈ 414 USD
Hà lan, Haaksbergen
Centauro R 800 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Centauro R 800 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Centauro R 800 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Centauro R 800 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Centauro R 800 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Centauro R 800

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Wijchen
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu HOU10.620

12 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 375 337 500 VND
  • ≈ 14 409 USD
Hà lan, Wijchen
Liên hệ người bán
Stenner ST 9 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Stenner ST 9 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Stenner ST 9 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Stenner ST 9 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Stenner ST 9 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Stenner ST 9

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Wijchen
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu HOU10.410

9 800EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 294 264 600 VND
  • ≈ 11 296 USD
Hà lan, Wijchen
Liên hệ người bán
6662 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO SUPERCUT 80 2017r - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
6662 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO SUPERCUT 80 2017r - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
6662 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO SUPERCUT 80 2017r - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
6662 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO SUPERCUT 80 2017r - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
6662 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO SUPERCUT 80 2017r - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

6662 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO SUPERCUT 80 2017r

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Biertowice
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 6662
Hỏi giá
Ba Lan, Biertowice
Liên hệ người bán
Pehaka Band saw - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Pehaka Band saw - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Pehaka Band saw - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Pehaka Band saw - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Pehaka Band saw - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Pehaka Band saw

Máy cưa vòng cắt gỗ
Đức, Tauberbischofsheim
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 1328-400212
Hỏi giá
Đức, Tauberbischofsheim
Liên hệ người bán
Agazzani NRA700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Agazzani NRA700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Agazzani NRA700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Agazzani NRA700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Agazzani NRA700 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Agazzani NRA700

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Enter
Được phát hành: 2Tháng
Hỏi giá
Hà lan, Enter
Liên hệ người bán
High-point HP 400 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
High-point HP 400 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
High-point HP 400 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
High-point HP 400 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
High-point HP 400 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

High-point HP 400

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Wijchen
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu HOU.1968

15 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 465 418 500 VND
  • ≈ 17 867 USD
Hà lan, Wijchen
Liên hệ người bán
Scm S 45 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Scm S 45 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Scm S 45 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Scm S 45 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Scm S 45 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (16)

Scm S 45

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Wijchen
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu HOU9.925

1 450EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 43 539 150 VND
  • ≈ 1 671 USD
Hà lan, Wijchen
Liên hệ người bán
Wravor WRC 1015 AC - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
Wravor WRC 1015 AC - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
Wravor WRC 1015 AC - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
Wravor WRC 1015 AC - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
Wravor WRC 1015 AC - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Wravor WRC 1015 AC

Máy cưa vòng cắt gỗ
Hà lan, Wijchen
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu HOU9.758
Hỏi giá
Hà lan, Wijchen
Liên hệ người bán
Lignuma MM-700HK Band Saw - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1

Lignuma MM-700HK Band Saw

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Kałduny
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 011190326
Hỏi giá
Ba Lan, Kałduny
Liên hệ người bán
6300 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO R800 NOWA - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
6300 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO R800 NOWA - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
6300 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO R800 NOWA - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
6300 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO R800 NOWA - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
6300 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO R800 NOWA - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

6300 - PIŁA ROZDZIELCZA CENTAURO R800 NOWA

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Biertowice
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 6300
Hỏi giá
Ba Lan, Biertowice
Liên hệ người bán
6301 - PIŁA TAŚMOWA AGAZZANI/ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
6301 - PIŁA TAŚMOWA AGAZZANI/ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
6301 - PIŁA TAŚMOWA AGAZZANI/ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
6301 - PIŁA TAŚMOWA AGAZZANI/ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
6301 - PIŁA TAŚMOWA AGAZZANI/ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

6301 - PIŁA TAŚMOWA AGAZZANI/ITALPRESSE

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Biertowice
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 6301
Hỏi giá
Ba Lan, Biertowice
Liên hệ người bán
6312 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO SUPERCUT 80 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
6312 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO SUPERCUT 80 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
6312 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO SUPERCUT 80 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
6312 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO SUPERCUT 80 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
6312 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO SUPERCUT 80 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

6312 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO SUPERCUT 80

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Biertowice
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 6312
Hỏi giá
Ba Lan, Biertowice
Liên hệ người bán
6230 - PIŁA TAŚMOWA ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
6230 - PIŁA TAŚMOWA ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
6230 - PIŁA TAŚMOWA ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
6230 - PIŁA TAŚMOWA ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
6230 - PIŁA TAŚMOWA ITALPRESSE - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

6230 - PIŁA TAŚMOWA ITALPRESSE

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Biertowice
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 6230
Hỏi giá
Ba Lan, Biertowice
Liên hệ người bán
6647 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO COMPACT CO 600 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
6647 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO COMPACT CO 600 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
6647 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO COMPACT CO 600 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
6647 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO COMPACT CO 600 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
6647 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO COMPACT CO 600 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

6647 - PIŁA TAŚMOWA CENTAURO COMPACT CO 600

Máy cưa vòng cắt gỗ
Ba Lan, Biertowice
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 6647
Hỏi giá
Ba Lan, Biertowice
Liên hệ người bán
FRIGGI VAS400x65x160 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 1
FRIGGI VAS400x65x160 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 2
FRIGGI VAS400x65x160 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 3
FRIGGI VAS400x65x160 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 4
FRIGGI VAS400x65x160 - Máy cưa vòng cắt gỗ: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

FRIGGI VAS400x65x160

Máy cưa vòng cắt gỗ
Đức, Dorsten
Hỏi giá
Đức, Dorsten
Liên hệ người bán

Máy cưa vòng cắt gỗ: tổng quan thị trường

Địa điểm mua hàng chính

Hà lan (Khuyến mãi: 9), Ba Lan (Khuyến mãi: 7), Đức (Khuyến mãi: 2), Pháp (Khuyến mãi: 1), Thụy Điển (Khuyến mãi: 1)

Thông số kỹ thuật

Giờ máy57–57
Giá, EUR300–15 500
Năm1992–2025

Giá cho Máy cưa vòng cắt gỗ

T1 new listing page - Máy cưa vòng cắt gỗ
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm