Mua Cưa cắt kim loại đã qua sử dụng - Truck1 Việt Nam

Cưa cắt kim loại

Tìm thấy kết quả: 47
cho leasing
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
1 / 3
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Liên quan
Ngày – quảng cáo mới trước
Ngày – quảng cáo cũ trước
Giá – thấp đến cao
Giá – cao đến thấp
Năm sản xuất – mới trước
Năm sản xuất – cũ trước
Nhãn hiệu, mẫu
Xin tất cả hình có sẵn

Bügelsägeautomat KASTO

Cưa cắt kim loại
Đức, Klarenthal
Được phát hành: 14NgàySố tham chiếu 27558
Hỏi giá
Đức, Klarenthal
Liên hệ người bán
STARETT Reciprocating Saw - Cưa cắt kim loại: hình 1

STARETT Reciprocating Saw

Cưa cắt kim loại
Pháp, -
Được phát hành: 15NgàySố tham chiếu Lot No. 5050
Đấu giá
Pháp, -
Liên hệ người bán
Pressta Eisele Prisma 600 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Pressta Eisele Prisma 600 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Pressta Eisele Prisma 600 - Cưa cắt kim loại: hình 3
Pressta Eisele Prisma 600 - Cưa cắt kim loại: hình 4
Pressta Eisele Prisma 600 - Cưa cắt kim loại: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Pressta Eisele Prisma 600

Cưa cắt kim loại
Đức, Gütersloh
Được phát hành: 21NgàySố tham chiếu 022711111

14 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 438 263 950 VND
  • ≈ 16 706 USD
Đức, Gütersloh
Liên hệ người bán
Elumatec MGS 245 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Elumatec MGS 245 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Elumatec MGS 245 - Cưa cắt kim loại: hình 3
Elumatec MGS 245 - Cưa cắt kim loại: hình 4
Elumatec MGS 245 - Cưa cắt kim loại: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Elumatec MGS 245

Cưa cắt kim loại
Đức, Gütersloh
Được phát hành: 21NgàySố tham chiếu 0667875

15 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 474 534 070 VND
  • ≈ 18 089 USD
Đức, Gütersloh
Liên hệ người bán
KASTO OB 1731 - Cưa cắt kim loại: hình 1
KASTO OB 1731 - Cưa cắt kim loại: hình 2
KASTO OB 1731 - Cưa cắt kim loại: hình 3
KASTO OB 1731 - Cưa cắt kim loại: hình 4
KASTO OB 1731 - Cưa cắt kim loại: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

KASTO OB 1731

Cưa cắt kim loại
Áo, Böheimkirchen
Được phát hành: 22NgàySố tham chiếu 10-10099

800EUR

  • ≈ 24 180 080 VND
  • ≈ 921 USD
Áo, Böheimkirchen
Liên hệ người bán
PRESSTA EISELE PROFILMA 460 - Cưa cắt kim loại: hình 1
PRESSTA EISELE PROFILMA 460 - Cưa cắt kim loại: hình 2

PRESSTA EISELE PROFILMA 460

Cưa cắt kim loại
Thụy Sĩ, Niederhelfenschwil
Được phát hành: 23NgàySố tham chiếu 45703
Hỏi giá
Thụy Sĩ, Niederhelfenschwil
Liên hệ người bán
Elumatec DG 79 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Elumatec DG 79 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Elumatec DG 79 - Cưa cắt kim loại: hình 3
Elumatec DG 79 - Cưa cắt kim loại: hình 4
Elumatec DG 79 - Cưa cắt kim loại: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Elumatec DG 79

Cưa cắt kim loại
Đức, Gütersloh
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 00552890

7 700EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 232 733 270 VND
  • ≈ 8 871 USD
Đức, Gütersloh
Liên hệ người bán
Amada H1080 - Cưa cắt kim loại: hình 1

Amada H1080

Cưa cắt kim loại
Đức, Dorsten
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 1077-04091
Hỏi giá
Đức, Dorsten
Liên hệ người bán
Soco MC-350 automatic cutting hacksaw /ct1081 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Soco MC-350 automatic cutting hacksaw /ct1081 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Soco MC-350 automatic cutting hacksaw /ct1081 - Cưa cắt kim loại: hình 3
Soco MC-350 automatic cutting hacksaw /ct1081 - Cưa cắt kim loại: hình 4
Soco MC-350 automatic cutting hacksaw /ct1081 - Cưa cắt kim loại: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

Soco MC-350 automatic cutting hacksaw /ct1081

Cưa cắt kim loại
Hung gia lợi, Tata
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu ct1081
Hỏi giá
Hung gia lợi, Tata
Liên hệ người bán
Festool Kapp-Zugsäge KAPEX KS 60 E-UG-Set/XL - Cưa cắt kim loại: hình 1
Festool Kapp-Zugsäge KAPEX KS 60 E-UG-Set/XL - Cưa cắt kim loại: hình 2
Festool Kapp-Zugsäge KAPEX KS 60 E-UG-Set/XL - Cưa cắt kim loại: hình 3
Festool Kapp-Zugsäge KAPEX KS 60 E-UG-Set/XL - Cưa cắt kim loại: hình 4

Festool Kapp-Zugsäge KAPEX KS 60 E-UG-Set/XL

Cưa cắt kim loại
Mới
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100001307
Hỏi giá
Mới
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Festool Tauchsäge TS 55 FEBQ-Plus-FS - Cưa cắt kim loại: hình 1
Festool Tauchsäge TS 55 FEBQ-Plus-FS - Cưa cắt kim loại: hình 2
Festool Tauchsäge TS 55 FEBQ-Plus-FS - Cưa cắt kim loại: hình 3
Festool Tauchsäge TS 55 FEBQ-Plus-FS - Cưa cắt kim loại: hình 4

Festool Tauchsäge TS 55 FEBQ-Plus-FS

Cưa cắt kim loại
Mới
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100001310
Hỏi giá
Mới
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Klaeger Plus 400 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Klaeger Plus 400 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Klaeger Plus 400 - Cưa cắt kim loại: hình 3
Klaeger Plus 400 - Cưa cắt kim loại: hình 4

Klaeger Plus 400

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100000972
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Kasto Bügelsäg Sägeautomat UBS 240 A - Cưa cắt kim loại: hình 1
Kasto Bügelsäg Sägeautomat UBS 240 A - Cưa cắt kim loại: hình 2
Kasto Bügelsäg Sägeautomat UBS 240 A - Cưa cắt kim loại: hình 3
Kasto Bügelsäg Sägeautomat UBS 240 A - Cưa cắt kim loại: hình 4

Kasto Bügelsäg Sägeautomat UBS 240 A

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100001092
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Festool KS 120 REB - Cưa cắt kim loại: hình 1
Festool KS 120 REB - Cưa cắt kim loại: hình 2
Festool KS 120 REB - Cưa cắt kim loại: hình 3
Festool KS 120 REB - Cưa cắt kim loại: hình 4

Festool KS 120 REB

Cưa cắt kim loại
Mới
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100001304
Hỏi giá
Mới
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Kasto Sägeautomat GKS 400AU - Cưa cắt kim loại: hình 1
Kasto Sägeautomat GKS 400AU - Cưa cắt kim loại: hình 2

Kasto Sägeautomat GKS 400AU

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100000660
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Kläger Bügelsäge -unbekannt- - Cưa cắt kim loại: hình 1
Kläger Bügelsäge -unbekannt- - Cưa cắt kim loại: hình 2
Kläger Bügelsäge -unbekannt- - Cưa cắt kim loại: hình 3

Kläger Bügelsäge -unbekannt-

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100000370
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Kaltenbach KKS 400 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Kaltenbach KKS 400 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Kaltenbach KKS 400 - Cưa cắt kim loại: hình 3
Kaltenbach KKS 400 - Cưa cắt kim loại: hình 4
Kaltenbach KKS 400 - Cưa cắt kim loại: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Kaltenbach KKS 400

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100001360
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Festool Akku-Tischkreissäge CSC SYS 50 EBI-Set - Cưa cắt kim loại: hình 1
Festool Akku-Tischkreissäge CSC SYS 50 EBI-Set - Cưa cắt kim loại: hình 2
Festool Akku-Tischkreissäge CSC SYS 50 EBI-Set - Cưa cắt kim loại: hình 3
Festool Akku-Tischkreissäge CSC SYS 50 EBI-Set - Cưa cắt kim loại: hình 4

Festool Akku-Tischkreissäge CSC SYS 50 EBI-Set

Cưa cắt kim loại
Mới
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100001305
Hỏi giá
Mới
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Kaltenbach Sägeblatter mit HM Schneiden - Cưa cắt kim loại: hình 1
Kaltenbach Sägeblatter mit HM Schneiden - Cưa cắt kim loại: hình 2
Kaltenbach Sägeblatter mit HM Schneiden - Cưa cắt kim loại: hình 3

Kaltenbach Sägeblatter mit HM Schneiden

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100000638
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
Metallkreissaege Kaltenbach HDM 750 - Cưa cắt kim loại: hình 1
Metallkreissaege Kaltenbach HDM 750 - Cưa cắt kim loại: hình 2
Metallkreissaege Kaltenbach HDM 750 - Cưa cắt kim loại: hình 3

Metallkreissaege Kaltenbach HDM 750

Cưa cắt kim loại
Đức, Riedbahn
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M100000173
Hỏi giá
Đức, Riedbahn
Liên hệ người bán
1 / 3
123
Trang 1 trong số 3

Cưa cắt kim loại: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

BEHRINGER, KALTENBACH, SOCO SYSTEMS

Địa điểm mua hàng chính

Đức (Khuyến mãi: 35), Thổ Nhĩ Kỳ (Khuyến mãi: 6), Thụy Sĩ (Khuyến mãi: 2), Ba Lan (Khuyến mãi: 1), Hung gia lợi (Khuyến mãi: 1)

Thông số kỹ thuật

Giá, EUR800–15 700
Năm1970–2024

Giá cho Cưa cắt kim loại

T1 new listing page - Cưa cắt kim loại
Bằng việc sử dụng trang web này, bạn đồng ý với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu cá nhân của mình. Tìm hiểu thêm