Tìm LIEBHERRĐi tới danh sách LIEBHERR
Mở danh mục
Tin đăng Cần cẩu tháp Liebherr 32TT không còn khả dụng, nhưng chúng tôi đã tìm thấy các ưu đãi tương tự (6)
Khuyến mãi tương tự:
Phù hợp nhất
Liebherr 32 TT Liebherr 32 TT - Cần cẩu tháp: hình 1
Liebherr 32 TT Liebherr 32 TT - Cần cẩu tháp: hình 2
Liebherr 32 TT Liebherr 32 TT - Cần cẩu tháp: hình 3
Liebherr 32 TT Liebherr 32 TT - Cần cẩu tháp: hình 4
Liebherr 32 TT Liebherr 32 TT - Cần cẩu tháp: hình 5
Xem tất cả ảnh (11)

Liebherr 32 TT Liebherr 32 TT

Cần cẩu tháp
2004
România, Borș

36 000EUR

  • ≈ 1 044 093 600 VND
  • ≈ 40 390 USD
2004
România, Borș
Liên hệ người bán
Liebherr 32K - Cần cẩu tháp: hình 1
Liebherr 32K - Cần cẩu tháp: hình 2
Liebherr 32K - Cần cẩu tháp: hình 3
Liebherr 32K - Cần cẩu tháp: hình 4
Liebherr 32K - Cần cẩu tháp: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Liebherr 32K

Cần cẩu tháp
1995Khối hàng: 3500 kg
Ba Lan, Katowice
Được phát hành: 9Ngày

10 900EUR

  • ≈ 316 128 340 VND
  • ≈ 12 229 USD
1995Khối hàng: 3500 kg
Ba Lan, Katowice
Liên hệ người bán
Liebherr 56K - Cần cẩu tháp: hình 1
Liebherr 56K - Cần cẩu tháp: hình 2
Liebherr 56K - Cần cẩu tháp: hình 3
Liebherr 56K - Cần cẩu tháp: hình 4
Liebherr 56K - Cần cẩu tháp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Liebherr 56K

Cần cẩu tháp
2006Trọng lượng tịnh: 1100 kgKhối hàng: 4500 kg
Ba Lan, Katowice
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
2006Trọng lượng tịnh: 1100 kgKhối hàng: 4500 kg
Ba Lan, Katowice
Liên hệ người bán
Liebherr 80km/h axeles 32K 35K 42K 50K 63K 71K 81K - Cần cẩu tháp: hình 1
Liebherr 80km/h axeles 32K 35K 42K 50K 63K 71K 81K - Cần cẩu tháp: hình 2
Liebherr 80km/h axeles 32K 35K 42K 50K 63K 71K 81K - Cần cẩu tháp: hình 3
Liebherr 80km/h axeles 32K 35K 42K 50K 63K 71K 81K - Cần cẩu tháp: hình 4
Liebherr 80km/h axeles 32K 35K 42K 50K 63K 71K 81K - Cần cẩu tháp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Liebherr 80km/h axeles 32K 35K 42K 50K 63K 71K 81K

Cần cẩu tháp
1994
Croatia, Brinje
Hỏi giá
1994
Croatia, Brinje
Liên hệ người bán
Liebherr 32K/35K/50K/63K axels + adapters TRA100KY1 /TRA120GY1 - Cần cẩu tháp: hình 1
Liebherr 32K/35K/50K/63K axels + adapters TRA100KY1 /TRA120GY1 - Cần cẩu tháp: hình 2
Liebherr 32K/35K/50K/63K axels + adapters TRA100KY1 /TRA120GY1 - Cần cẩu tháp: hình 3
Liebherr 32K/35K/50K/63K axels + adapters TRA100KY1 /TRA120GY1 - Cần cẩu tháp: hình 4
Liebherr 32K/35K/50K/63K axels + adapters TRA100KY1 /TRA120GY1 - Cần cẩu tháp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)
Hỏi giá
1992
Ba Lan, Katowice
Liên hệ người bán
LIEBHERR LTM 1200-5.1 - Cần cẩu: hình 1

LIEBHERR LTM 1200-5.1

Cần cẩu
2006
Tây ban nha, Horta-Guinardó
Được phát hành: 1Tháng
Hỏi giá
2006
Tây ban nha, Horta-Guinardó
Liên hệ người bán

Cần cẩu tháp Liebherr 32TT

Xem tương tự
Hmm có vẻ như mặt hàng đã được bán
Cần cẩu tháp Liebherr 32TT: hình 1

Tìm phiếu mua hàng mới trong danh mục

Mở danh mục
zoom in
Cần cẩu tháp Liebherr 32TT: hình 1
See what's in stock now
Máy móc hạng nặng LIEBHERR
4.6
Nhận xét: 2
ĐÃ BÁN

The seller didn't indicate the price

Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.

Nhãn hiệu

Năm sản xuất

Khối hàng

4000 kg
Chiều cao nâng

22000 mm
Màu

vàng
Địa điểm

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Máy móc hạng nặng LIEBHERR
4.6
Nhận xét: 2
ĐÃ BÁN

The seller didn't indicate the price

Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.

Ưu đãi độc đáo với giá thấp nhất!

Bạn cũng có thể đăng một quảng cáo tìm kiếm và chúng tôi sẽ gửi yêu cầu của bạn đến hàng nghìn người bán.
🍪 Bánh quy

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ khác để cung cấp chức năng cho trang web của chúng tôi, tích hợp phương tiện truyền thông xã hội, cá nhân hóa nội dung và quảng cáo, và phân tích lưu lượng truy cập đến trang web của chúng tôi. Chính sách quyền riêng tư

Bằng cách nhấn vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý sử dụng cookie cho tất cả các mục đích nêu trên. Bạn cũng có thể cấu hình lựa chọn của mình bằng cách nhấn vào "Tùy chỉnh".

Bạn cũng có thể thay đổi ý kiến hoặc phản đối việc sử dụng cookie bất kỳ lúc nào bằng cách nhấn vào "Cài đặt cookie" ở cuối mỗi trang.

Với sự cho phép của bạn, các đối tác quảng cáo của chúng tôi sử dụng cookie và mã định danh để xử lý dữ liệu duyệt web và tương tác nhằm phục vụ quảng cáo được cá nhân hóa. Bạn có thể thay đổi hoặc rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào trong phần cài đặt Cookie.
t1 old test archive
t1 test archive - Construction machinery
t1 test archive - POLRENA.EU