Cẩu bánh lốp
2014 Năm

Tìm thấy kết quả: 21
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
2014
XCMG QY25K-II 25ton 2014 used second hand pickup crane for sale - Cẩu bánh lốp: hình 1
XCMG QY25K-II 25ton 2014 used second hand pickup crane for sale - Cẩu bánh lốp: hình 2
XCMG QY25K-II 25ton 2014 used second hand pickup crane for sale - Cẩu bánh lốp: hình 3
XCMG QY25K-II 25ton 2014 used second hand pickup crane for sale - Cẩu bánh lốp: hình 4
XCMG QY25K-II 25ton 2014 used second hand pickup crane for sale - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

XCMG QY25K-II 25ton 2014 used second hand pickup crane for sale

Cẩu bánh lốp
2014
Trung Quốc, Xuzhou
Được phát hành: 4Ngày
Hỏi giá
2014
Trung Quốc, Xuzhou
Liên hệ người bán
LIEBHERR LTM 1070 4.2 - Cẩu bánh lốp: hình 1
LIEBHERR LTM 1070 4.2 - Cẩu bánh lốp: hình 2
LIEBHERR LTM 1070 4.2 - Cẩu bánh lốp: hình 3

LIEBHERR LTM 1070 4.2

Cẩu bánh lốp
201486200 km9000
Pháp, Plourhan
Được phát hành: 11Ngày
Hỏi giá
201486200 km9000
Pháp, Plourhan
Liên hệ người bán
MAN TGS 35.360 8×2 / HDS FASSI F165A.2.22 crane / Remote control / t - Cẩu bánh lốp: hình 1
MAN TGS 35.360 8×2 / HDS FASSI F165A.2.22 crane / Remote control / t - Cẩu bánh lốp: hình 2
MAN TGS 35.360 8×2 / HDS FASSI F165A.2.22 crane / Remote control / t - Cẩu bánh lốp: hình 3
MAN TGS 35.360 8×2 / HDS FASSI F165A.2.22 crane / Remote control / t - Cẩu bánh lốp: hình 4
MAN TGS 35.360 8×2 / HDS FASSI F165A.2.22 crane / Remote control / t - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

MAN TGS 35.360 8×2 / HDS FASSI F165A.2.22 crane / Remote control / t

Cẩu bánh lốp
2014370000 kmTrọng lượng tịnh: 16215 kgKhối hàng: 15785 kg360 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 11NgàySố tham chiếu FHM-0516

71 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 061 470 800 VND
  • ≈ 79 606 USD
2014370000 kmTrọng lượng tịnh: 16215 kgKhối hàng: 15785 kg360 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
TEREX DEMAG AC 40-1 City - Cẩu bánh lốp: hình 1
TEREX DEMAG AC 40-1 City - Cẩu bánh lốp: hình 2
TEREX DEMAG AC 40-1 City - Cẩu bánh lốp: hình 3
TEREX DEMAG AC 40-1 City - Cẩu bánh lốp: hình 4
TEREX DEMAG AC 40-1 City - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

TEREX DEMAG AC 40-1 City

Cẩu bánh lốp
2014128232 km14003
Áo, Oberaschau
Được phát hành: 18Ngày
Hỏi giá
2014128232 km14003
Áo, Oberaschau
Liên hệ người bán
2014 Tadano GR-250N-3 MOBILE CRANE, 25TON, 13,654 HOUR, X-O/R, PT JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, 385/95R25, AC, 57,246km - Cẩu bánh lốp: hình 1
2014 Tadano GR-250N-3 MOBILE CRANE, 25TON, 13,654 HOUR, X-O/R, PT JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, 385/95R25, AC, 57,246km - Cẩu bánh lốp: hình 2
2014 Tadano GR-250N-3 MOBILE CRANE, 25TON, 13,654 HOUR, X-O/R, PT JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, 385/95R25, AC, 57,246km - Cẩu bánh lốp: hình 3
2014 Tadano GR-250N-3 MOBILE CRANE, 25TON, 13,654 HOUR, X-O/R, PT JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, 385/95R25, AC, 57,246km - Cẩu bánh lốp: hình 4
2014 Tadano GR-250N-3 MOBILE CRANE, 25TON, 13,654 HOUR, X-O/R, PT JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, 385/95R25, AC, 57,246km - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

2014 Tadano GR-250N-3 MOBILE CRANE, 25TON, 13,654 HOUR, X-O/R, PT JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, 385/95R25, AC, 57,246km

Cẩu bánh lốp
201457246
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 24NgàySố tham chiếu 200817192140
Hỏi giá
201457246
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
2014 KATO KR-75H MOBILE CRANE, 75 TON, 4,791 HOUR, 6 STAGE BOOM, H-O/R, PT JIB, AC, 8,310km - Cẩu bánh lốp: hình 1
2014 KATO KR-75H MOBILE CRANE, 75 TON, 4,791 HOUR, 6 STAGE BOOM, H-O/R, PT JIB, AC, 8,310km - Cẩu bánh lốp: hình 2
2014 KATO KR-75H MOBILE CRANE, 75 TON, 4,791 HOUR, 6 STAGE BOOM, H-O/R, PT JIB, AC, 8,310km - Cẩu bánh lốp: hình 3
2014 KATO KR-75H MOBILE CRANE, 75 TON, 4,791 HOUR, 6 STAGE BOOM, H-O/R, PT JIB, AC, 8,310km - Cẩu bánh lốp: hình 4
2014 KATO KR-75H MOBILE CRANE, 75 TON, 4,791 HOUR, 6 STAGE BOOM, H-O/R, PT JIB, AC, 8,310km - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (36)

2014 KATO KR-75H MOBILE CRANE, 75 TON, 4,791 HOUR, 6 STAGE BOOM, H-O/R, PT JIB, AC, 8,310km

Cẩu bánh lốp
20148310
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 25NgàySố tham chiếu 200817192130
Hỏi giá
20148310
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
2014 Tadano RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 1
2014 Tadano RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 2
2014 Tadano RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 3
2014 Tadano RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 4
2014 Tadano RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

2014 Tadano RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1

Cẩu bánh lốp
201453845
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 200817192111
Hỏi giá
201453845
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
2014 Kobelco RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 1
2014 Kobelco RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 2
2014 Kobelco RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 3
2014 Kobelco RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 4
2014 Kobelco RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

2014 Kobelco RK-130-1 MOBILE CRANE, 13T, 6,847 HOUR, H-O/R, PT JIB, 13t & BALL, 275/80R22.5, AC, OEM of TADANO GR-130N-1

Cẩu bánh lốp
201453845
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 200817192112
Hỏi giá
201453845
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
Tadano GR-750XL-2 - Cẩu bánh lốp: hình 1
Tadano GR-750XL-2 - Cẩu bánh lốp: hình 2
Tadano GR-750XL-2 - Cẩu bánh lốp: hình 3
Tadano GR-750XL-2 - Cẩu bánh lốp: hình 4
Tadano GR-750XL-2 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Tadano GR-750XL-2

Cẩu bánh lốp
201410713
Anh Quốc, Billingham
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu US3035

347 834EUR

  • ≈ 10 099 290 623 VND
  • ≈ 389 998 USD
201410713
Anh Quốc, Billingham
Liên hệ người bán
IVECO Eurocargo 160 E22K tipper / 60 tho. km!!! / Fassi F95A.21 crane - Cẩu bánh lốp: hình 1
IVECO Eurocargo 160 E22K tipper / 60 tho. km!!! / Fassi F95A.21 crane - Cẩu bánh lốp: hình 2
IVECO Eurocargo 160 E22K tipper / 60 tho. km!!! / Fassi F95A.21 crane - Cẩu bánh lốp: hình 3
IVECO Eurocargo 160 E22K tipper / 60 tho. km!!! / Fassi F95A.21 crane - Cẩu bánh lốp: hình 4
IVECO Eurocargo 160 E22K tipper / 60 tho. km!!! / Fassi F95A.21 crane - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (30)

IVECO Eurocargo 160 E22K tipper / 60 tho. km!!! / Fassi F95A.21 crane

Cẩu bánh lốp
201460000 kmTrọng lượng tịnh: 8899 kgKhối hàng: 7101 kg220 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu FHM-0396

56 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 625 948 800 VND
  • ≈ 62 788 USD
201460000 kmTrọng lượng tịnh: 8899 kgKhối hàng: 7101 kg220 mã lực
Hung gia lợi, XVIII. kerület
Liên hệ người bán
TADANO FAUN ATF 90 G-4 - Cẩu bánh lốp: hình 1

TADANO FAUN ATF 90 G-4

Cẩu bánh lốp
2014138661 km9835Khối hàng: 100000 kg
Latvia, Zemgales priekšpilsēta
Được phát hành: 2Tháng

350 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 10 162 180 000 VND
  • ≈ 392 427 USD
2014138661 km9835Khối hàng: 100000 kg
Latvia, Zemgales priekšpilsēta
Liên hệ người bán
Liebherr LTM 1130-5.1 - Cẩu bánh lốp: hình 1
Liebherr LTM 1130-5.1 - Cẩu bánh lốp: hình 2
Liebherr LTM 1130-5.1 - Cẩu bánh lốp: hình 3
Liebherr LTM 1130-5.1 - Cẩu bánh lốp: hình 4
Liebherr LTM 1130-5.1 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Liebherr LTM 1130-5.1

Cẩu bánh lốp
201410874
Anh Quốc, Billingham
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 9960

456 870EUR

  • ≈ 13 265 129 076 VND
  • ≈ 512 251 USD
201410874
Anh Quốc, Billingham
Liên hệ người bán
2014 KATO KR-25H-V8 MOBILE CRANE, 25 TON, 18,640(h) H-O/R, E-JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, AC, 385/95R25, 78,369km - Cẩu bánh lốp: hình 1
2014 KATO KR-25H-V8 MOBILE CRANE, 25 TON, 18,640(h) H-O/R, E-JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, AC, 385/95R25, 78,369km - Cẩu bánh lốp: hình 2
2014 KATO KR-25H-V8 MOBILE CRANE, 25 TON, 18,640(h) H-O/R, E-JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, AC, 385/95R25, 78,369km - Cẩu bánh lốp: hình 3
2014 KATO KR-25H-V8 MOBILE CRANE, 25 TON, 18,640(h) H-O/R, E-JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, AC, 385/95R25, 78,369km - Cẩu bánh lốp: hình 4
2014 KATO KR-25H-V8 MOBILE CRANE, 25 TON, 18,640(h) H-O/R, E-JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, AC, 385/95R25, 78,369km - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

2014 KATO KR-25H-V8 MOBILE CRANE, 25 TON, 18,640(h) H-O/R, E-JIB, 4 STAGES BOOM, 25t & BALL, AC, 385/95R25, 78,369km

Cẩu bánh lốp
201478369
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 200817191949
Hỏi giá
201478369
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
Demag AC 100-4L - Cẩu bánh lốp: hình 1
Demag AC 100-4L - Cẩu bánh lốp: hình 2
Demag AC 100-4L - Cẩu bánh lốp: hình 3
Demag AC 100-4L - Cẩu bánh lốp: hình 4
Demag AC 100-4L - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Demag AC 100-4L

Cẩu bánh lốp
20141427
Anh Quốc, Billingham
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu US2930
Hỏi giá
20141427
Anh Quốc, Billingham
Liên hệ người bán
Grove GMK 5095 - Cẩu bánh lốp: hình 1
Grove GMK 5095 - Cẩu bánh lốp: hình 2
Grove GMK 5095 - Cẩu bánh lốp: hình 3
Grove GMK 5095 - Cẩu bánh lốp: hình 4
Grove GMK 5095 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Grove GMK 5095

Cẩu bánh lốp
20147429
Anh Quốc, Billingham

360 000EUR

  • ≈ 10 452 528 000 VND
  • ≈ 403 639 USD
20147429
Anh Quốc, Billingham
Liên hệ người bán
Maeda MC285 CRME-2 - Cẩu bánh lốp: hình 1
Maeda MC285 CRME-2 - Cẩu bánh lốp: hình 2
Maeda MC285 CRME-2 - Cẩu bánh lốp: hình 3
Maeda MC285 CRME-2 - Cẩu bánh lốp: hình 4
Maeda MC285 CRME-2 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Maeda MC285 CRME-2

Cẩu bánh lốp
20143332Trọng lượng tịnh: 1900 kg
Hà lan, Velddriel

25 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 752 001 320 VND
  • ≈ 29 039 USD
20143332Trọng lượng tịnh: 1900 kg
Hà lan, Velddriel
Liên hệ người bán
Kobelco CK1100G - Cẩu bánh lốp: hình 1
Kobelco CK1100G - Cẩu bánh lốp: hình 2
Kobelco CK1100G - Cẩu bánh lốp: hình 3
Kobelco CK1100G - Cẩu bánh lốp: hình 4
Kobelco CK1100G - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

Kobelco CK1100G

Cẩu bánh lốp
20146930
Anh Quốc, Billingham

602 020EUR

  • ≈ 17 479 530 296 VND
  • ≈ 674 996 USD
20146930
Anh Quốc, Billingham
Liên hệ người bán
XCMG QY12B.5 - Cẩu bánh lốp: hình 1
XCMG QY12B.5 - Cẩu bánh lốp: hình 2
XCMG QY12B.5 - Cẩu bánh lốp: hình 3
XCMG QY12B.5 - Cẩu bánh lốp: hình 4
XCMG QY12B.5 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

XCMG QY12B.5

Cẩu bánh lốp
20142300Trọng lượng tịnh: 16000 kg228 mã lực
Trung Quốc, -

20 513EUR

  • ≈ 595 590 852 VND
  • ≈ 22 999 USD
20142300Trọng lượng tịnh: 16000 kg228 mã lực
Trung Quốc, -
Liên hệ người bán
Grove TMS760E - Cẩu bánh lốp: hình 1
Grove TMS760E - Cẩu bánh lốp: hình 2
Grove TMS760E - Cẩu bánh lốp: hình 3
Grove TMS760E - Cẩu bánh lốp: hình 4
Grove TMS760E - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Grove TMS760E

Cẩu bánh lốp
201410658
Hoa Kỳ, Georgetown

267 565EUR

  • ≈ 7 768 696 262 VND
  • ≈ 299 999 USD
201410658
Hoa Kỳ, Georgetown
Liên hệ người bán
Marchetti MTK35 - Cẩu bánh lốp: hình 1
Marchetti MTK35 - Cẩu bánh lốp: hình 2
Marchetti MTK35 - Cẩu bánh lốp: hình 3
Marchetti MTK35 - Cẩu bánh lốp: hình 4
Marchetti MTK35 - Cẩu bánh lốp: hình 5
Xem tất cả ảnh (6)

Marchetti MTK35

Cẩu bánh lốp
20145774
Anh Quốc, Billingham

215 975EUR

  • ≈ 6 270 790 930 VND
  • ≈ 242 155 USD
20145774
Anh Quốc, Billingham
Liên hệ người bán
1 / 2
12
Trang 1 trong số 2

Cẩu bánh lốp 2014 Năm: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

DEMAG, GROVE, KATO, KOBELCO, TADANO

Địa điểm mua hàng chính

Anh Quốc (Khuyến mãi: 6), Nhật Bản (Khuyến mãi: 5), Hoa Kỳ (Khuyến mãi: 2), Hung gia lợi (Khuyến mãi: 2), Trung Quốc (Khuyến mãi: 2)

Thông số kỹ thuật

Giờ máy1 427–78 369
Công suất đầu ra, mã lực220–360
Trọng lượng, kg16 000–36 000
Khả năng nâng, kg25 000–70 000
Giá, EUR20 513–717 965
Năm2014–2014

Giá cho Cẩu bánh lốp 2014 Năm

T1 new listing page - Cẩu bánh lốp
🍪 Bánh quy

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ khác để cung cấp chức năng cho trang web của chúng tôi, tích hợp phương tiện truyền thông xã hội, cá nhân hóa nội dung và quảng cáo, và phân tích lưu lượng truy cập đến trang web của chúng tôi. Chính sách quyền riêng tư

Bằng cách nhấn vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý sử dụng cookie cho tất cả các mục đích nêu trên. Bạn cũng có thể cấu hình lựa chọn của mình bằng cách nhấn vào "Tùy chỉnh".

Bạn cũng có thể thay đổi ý kiến hoặc phản đối việc sử dụng cookie bất kỳ lúc nào bằng cách nhấn vào "Cài đặt cookie" ở cuối mỗi trang.

Với sự cho phép của bạn, các đối tác quảng cáo của chúng tôi sử dụng cookie và mã định danh để xử lý dữ liệu duyệt web và tương tác nhằm phục vụ quảng cáo được cá nhân hóa. Bạn có thể thay đổi hoặc rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào trong phần cài đặt Cookie.