Máy san
2012 Năm

Tìm thấy kết quả: 19
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
2012
Caterpillar 160M - Máy san: hình 1
Caterpillar 160M - Máy san: hình 2
Caterpillar 160M - Máy san: hình 3
Caterpillar 160M - Máy san: hình 4
Caterpillar 160M - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 160M

Máy san
20129644Trọng lượng tịnh: 20540 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 21Giờ Số tham chiếu E06383
Hỏi giá
20129644Trọng lượng tịnh: 20540 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
Caterpillar 14M - Máy san: hình 1
Caterpillar 14M - Máy san: hình 2
Caterpillar 14M - Máy san: hình 3
Caterpillar 14M - Máy san: hình 4
Caterpillar 14M - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 14M

Máy san
201219418Trọng lượng tịnh: 24000 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 21Giờ Số tham chiếu E06393
Hỏi giá
201219418Trọng lượng tịnh: 24000 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
CATERPILLAR 16G USA 16G Grader - Máy san: hình 1
CATERPILLAR 16G USA 16G Grader - Máy san: hình 2
CATERPILLAR 16G USA 16G Grader - Máy san: hình 3
CATERPILLAR 16G USA 16G Grader - Máy san: hình 4
CATERPILLAR 16G USA 16G Grader - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

CATERPILLAR 16G USA 16G Grader

Máy san
20126000
Trung Quốc, Bao Shan Qu
Được phát hành: 2Ngày

39 000EUR

  • ≈ 1 132 357 200 VND
  • ≈ 43 727 USD
20126000
Trung Quốc, Bao Shan Qu
CATERPILLAR 16G ORIGI USA GRADER - Máy san: hình 1
CATERPILLAR 16G ORIGI USA GRADER - Máy san: hình 2
CATERPILLAR 16G ORIGI USA GRADER - Máy san: hình 3
CATERPILLAR 16G ORIGI USA GRADER - Máy san: hình 4
CATERPILLAR 16G ORIGI USA GRADER - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

CATERPILLAR 16G ORIGI USA GRADER

Máy san
20126000
Trung Quốc, Bao Shan Qu
Được phát hành: 2Ngày

39 000EUR

  • ≈ 1 132 357 200 VND
  • ≈ 43 727 USD
20126000
Trung Quốc, Bao Shan Qu
Volvo G946B - Máy san: hình 1
Volvo G946B - Máy san: hình 2
Volvo G946B - Máy san: hình 3
Volvo G946B - Máy san: hình 4
Volvo G946B - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

Volvo G946B

Máy san
201217842
Ba Lan, Babica
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu VCEG946BA0S575117

76 000EUR

Đấu giá
  • ≈ 2 206 644 800 VND
  • ≈ 85 212 USD
201217842
Ba Lan, Babica
Liên hệ người bán
Xin tất cả hình có sẵn

Caterpillar 12M Motor Grader

Máy san
201217407
Hà lan, Velddriel
Được phát hành: 20NgàySố tham chiếu 00032662

77 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 250 197 000 VND
  • ≈ 86 894 USD
201217407
Hà lan, Velddriel
Liên hệ người bán
CAT 120M - Máy san: hình 1
CAT 120M - Máy san: hình 2
CAT 120M - Máy san: hình 3
CAT 120M - Máy san: hình 4
CAT 120M - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (9)

CAT 120M

Máy san
201211000
Tây ban nha, Moron de la Frontera
Được phát hành: 27Ngày
Hỏi giá
201211000
Tây ban nha, Moron de la Frontera
Liên hệ người bán
CAT 140M AWD - Máy san: hình 1
CAT 140M AWD - Máy san: hình 2
CAT 140M AWD - Máy san: hình 3
CAT 140M AWD - Máy san: hình 4
CAT 140M AWD - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (10)

CAT 140M AWD

Máy san
201213000
Tây ban nha, Moron de la Frontera
Được phát hành: 27Ngày
Hỏi giá
201213000
Tây ban nha, Moron de la Frontera
Liên hệ người bán
CAT 12M2 - Máy san: hình 1
CAT 12M2 - Máy san: hình 2
CAT 12M2 - Máy san: hình 3
CAT 12M2 - Máy san: hình 4
CAT 12M2 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)

CAT 12M2

Máy san
201221049
Tây ban nha, Moron de la Frontera
Được phát hành: 27Ngày
Hỏi giá
201221049
Tây ban nha, Moron de la Frontera
Liên hệ người bán
Caterpillar 140M2 AWD - Máy san: hình 1
Caterpillar 140M2 AWD - Máy san: hình 2
Caterpillar 140M2 AWD - Máy san: hình 3
Caterpillar 140M2 AWD - Máy san: hình 4
Caterpillar 140M2 AWD - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (14)

Caterpillar 140M2 AWD

Máy san
201210781Trọng lượng tịnh: 18191 kg61 mã lực
Hà lan, Velddriel
Được phát hành: 28NgàySố tham chiếu 00033362

89 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 610 228 520 VND
  • ≈ 100 797 USD
201210781Trọng lượng tịnh: 18191 kg61 mã lực
Hà lan, Velddriel
Liên hệ người bán
CAT 140 M 2 - Máy san: hình 1
CAT 140 M 2 - Máy san: hình 2
CAT 140 M 2 - Máy san: hình 3
CAT 140 M 2 - Máy san: hình 4
CAT 140 M 2 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (31)

CAT 140 M 2

Máy san
20129300
Tây ban nha, Cádiz
Được phát hành: 2Tháng
Hỏi giá
20129300
Tây ban nha, Cádiz
Liên hệ người bán
2012 Komatsu MG230 MOTOR GRADER, 3539 HOUR, CNP, SCARIFIER, BLADE 3.1M - Máy san: hình 1
2012 Komatsu MG230 MOTOR GRADER, 3539 HOUR, CNP, SCARIFIER, BLADE 3.1M - Máy san: hình 2
2012 Komatsu MG230 MOTOR GRADER, 3539 HOUR, CNP, SCARIFIER, BLADE 3.1M - Máy san: hình 3
2012 Komatsu MG230 MOTOR GRADER, 3539 HOUR, CNP, SCARIFIER, BLADE 3.1M - Máy san: hình 4
2012 Komatsu MG230 MOTOR GRADER, 3539 HOUR, CNP, SCARIFIER, BLADE 3.1M - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (50)

2012 Komatsu MG230 MOTOR GRADER, 3539 HOUR, CNP, SCARIFIER, BLADE 3.1M

Máy san
20123539
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu 200817191961
Hỏi giá
20123539
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
Caterpillar 120M2 CE - Trimble 3D UTS - Máy san: hình 1
Caterpillar 120M2 CE - Trimble 3D UTS - Máy san: hình 2
Caterpillar 120M2 CE - Trimble 3D UTS - Máy san: hình 3
Caterpillar 120M2 CE - Trimble 3D UTS - Máy san: hình 4
Caterpillar 120M2 CE - Trimble 3D UTS - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 120M2 CE - Trimble 3D UTS

Máy san
201216987Trọng lượng tịnh: 18392 kg192 mã lực
Hà lan, Velddriel

115 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 3 339 002 000 VND
  • ≈ 128 940 USD
201216987Trọng lượng tịnh: 18392 kg192 mã lực
Hà lan, Velddriel
Liên hệ người bán
Caterpillar 140K . - Máy san: hình 1
Caterpillar 140K . - Máy san: hình 2
Caterpillar 140K . - Máy san: hình 3
Caterpillar 140K . - Máy san: hình 4
Caterpillar 140K . - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 140K .

Máy san
20122618Trọng lượng tịnh: 17300 kg191 mã lực
Đức, Goch
Hỏi giá
20122618Trọng lượng tịnh: 17300 kg191 mã lực
Đức, Goch
Liên hệ người bán
Caterpillar 14H, 140H Motor Grader Original Color CAT Machine - Máy san: hình 1
Caterpillar 14H, 140H Motor Grader Original Color CAT Machine - Máy san: hình 2
Caterpillar 14H, 140H Motor Grader Original Color CAT Machine - Máy san: hình 3
Caterpillar 14H, 140H Motor Grader Original Color CAT Machine - Máy san: hình 4
Caterpillar 14H, 140H Motor Grader Original Color CAT Machine - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (5)

Caterpillar 14H, 140H Motor Grader Original Color CAT Machine

Máy san
2012Trọng lượng tịnh: 16000 kgKhối hàng: 16000 kg
Trung Quốc, Fengxian District
Hỏi giá
2012Trọng lượng tịnh: 16000 kgKhối hàng: 16000 kg
Trung Quốc, Fengxian District
Liên hệ người bán
CAT 14M - Máy san: hình 1

CAT 14M

Máy san
2012
Ý, Francia
Hỏi giá
2012
Ý, Francia
Liên hệ người bán
Cat 140M2 VHP 6x6 AWH - 4.88m Blade - Máy san: hình 1
Cat 140M2 VHP 6x6 AWH - 4.88m Blade - Máy san: hình 2
Cat 140M2 VHP 6x6 AWH - 4.88m Blade - Máy san: hình 3
Cat 140M2 VHP 6x6 AWH - 4.88m Blade - Máy san: hình 4
Cat 140M2 VHP 6x6 AWH - 4.88m Blade - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Cat 140M2 VHP 6x6 AWH - 4.88m Blade

Máy san
2012Trọng lượng tịnh: 17680 kg268 mã lực
Hà lan, Veldhoven

84 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 453 440 600 VND
  • ≈ 94 743 USD
2012Trọng lượng tịnh: 17680 kg268 mã lực
Hà lan, Veldhoven
Liên hệ người bán
Volvo G970 - 5.5 Meter Blade / EPA Certified - Máy san: hình 1
Volvo G970 - 5.5 Meter Blade / EPA Certified - Máy san: hình 2
Volvo G970 - 5.5 Meter Blade / EPA Certified - Máy san: hình 3
Volvo G970 - 5.5 Meter Blade / EPA Certified - Máy san: hình 4
Volvo G970 - 5.5 Meter Blade / EPA Certified - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (17)

Volvo G970 - 5.5 Meter Blade / EPA Certified

Máy san
20125871Trọng lượng tịnh: 20680 kg329 mã lực
Hà lan, Veldhoven

51 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 495 292 200 VND
  • ≈ 57 742 USD
20125871Trọng lượng tịnh: 20680 kg329 mã lực
Hà lan, Veldhoven
Liên hệ người bán
New Holland RG 200 B MOTORGRADER + RIPPER FROM 2012 HOURS 4237 - Máy san: hình 1
New Holland RG 200 B MOTORGRADER + RIPPER FROM 2012 HOURS 4237 - Máy san: hình 2
New Holland RG 200 B MOTORGRADER + RIPPER FROM 2012 HOURS 4237 - Máy san: hình 3
New Holland RG 200 B MOTORGRADER + RIPPER FROM 2012 HOURS 4237 - Máy san: hình 4
New Holland RG 200 B MOTORGRADER + RIPPER FROM 2012 HOURS 4237 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

New Holland RG 200 B MOTORGRADER + RIPPER FROM 2012 HOURS 4237

Máy san
20124237Trọng lượng tịnh: 17000 kg204 mã lực
Hà lan, Andelst

69 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 003 401 200 VND
  • ≈ 77 364 USD
20124237Trọng lượng tịnh: 17000 kg204 mã lực
Hà lan, Andelst
Liên hệ người bán

Giá cho Máy san 2012 Năm

T1 new listing page - Máy san
🍪 Bánh quy

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ khác để cung cấp chức năng cho trang web của chúng tôi, tích hợp phương tiện truyền thông xã hội, cá nhân hóa nội dung và quảng cáo, và phân tích lưu lượng truy cập đến trang web của chúng tôi. Chính sách quyền riêng tư

Bằng cách nhấn vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý sử dụng cookie cho tất cả các mục đích nêu trên. Bạn cũng có thể cấu hình lựa chọn của mình bằng cách nhấn vào "Tùy chỉnh".

Bạn cũng có thể thay đổi ý kiến hoặc phản đối việc sử dụng cookie bất kỳ lúc nào bằng cách nhấn vào "Cài đặt cookie" ở cuối mỗi trang.

Với sự cho phép của bạn, các đối tác quảng cáo của chúng tôi sử dụng cookie và mã định danh để xử lý dữ liệu duyệt web và tương tác nhằm phục vụ quảng cáo được cá nhân hóa. Bạn có thể thay đổi hoặc rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào trong phần cài đặt Cookie.