Máy san
2008 Năm

Tìm thấy kết quả: 24
Cho leasing:
Cho leasing:
Có cần thêm tùy chọn lọc không?
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
Sắp xếp theo
Sắp xếp theo
Mức độ liên quan
Ngày: mới nhất
Ngày: cũ nhất
Giá: thấp nhất
Giá: cao nhất
Năm: mới nhất
Năm: cũ nhất
Nhãn hiệu, mẫu
2008
Caterpillar 140M - Máy san: hình 1
Caterpillar 140M - Máy san: hình 2
Caterpillar 140M - Máy san: hình 3
Caterpillar 140M - Máy san: hình 4
Caterpillar 140M - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 140M

Máy san
20089409Trọng lượng tịnh: 19000 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu E06366
Hỏi giá
20089409Trọng lượng tịnh: 19000 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
Caterpillar 130G Ex-army - Máy san: hình 1
Caterpillar 130G Ex-army - Máy san: hình 2
Caterpillar 130G Ex-army - Máy san: hình 3
Caterpillar 130G Ex-army - Máy san: hình 4
Caterpillar 130G Ex-army - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 130G Ex-army

Máy san
2008486Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu E06090
Hỏi giá
2008486Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
Cat 120M - CE - Máy san: hình 1
Cat 120M - CE - Máy san: hình 2
Cat 120M - CE - Máy san: hình 3
Cat 120M - CE - Máy san: hình 4
Cat 120M - CE - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Cat 120M - CE

Máy san
200814578Trọng lượng tịnh: 17534 kg155 mã lực
Hà lan, Venlo
Được phát hành: 1NgàySố tham chiếu 213680

112 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 3 262 792 500 VND
  • ≈ 126 221 USD
200814578Trọng lượng tịnh: 17534 kg155 mã lực
Hà lan, Venlo
Liên hệ người bán
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 1
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 2
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 3
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 4
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 130G Ex-Army

Máy san
2008781Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu E06215
Hỏi giá
2008781Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 1
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 2
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 3
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 4
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 130G Ex-Army

Máy san
2008982Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 2NgàySố tham chiếu E06096
Hỏi giá
2008982Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 1
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 2
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 3
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 4
Caterpillar 130G Ex-Army - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 130G Ex-Army

Máy san
2008134Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Được phát hành: 3NgàySố tham chiếu E06415
Hỏi giá
2008134Trọng lượng tịnh: 12365 kg
Hà lan, Deurne
Liên hệ người bán
Caterpillar 140M AWD Veghøvel m/ Frontskjær, midtskjær og Maskinstyring – 8300 timer - Máy san: hình 1
Caterpillar 140M AWD Veghøvel m/ Frontskjær, midtskjær og Maskinstyring – 8300 timer - Máy san: hình 2
Caterpillar 140M AWD Veghøvel m/ Frontskjær, midtskjær og Maskinstyring – 8300 timer - Máy san: hình 3
Caterpillar 140M AWD Veghøvel m/ Frontskjær, midtskjær og Maskinstyring – 8300 timer - Máy san: hình 4
Caterpillar 140M AWD Veghøvel m/ Frontskjær, midtskjær og Maskinstyring – 8300 timer - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (40)

Caterpillar 140M AWD Veghøvel m/ Frontskjær, midtskjær og Maskinstyring – 8300 timer

Máy san
2008268 mã lực
Na Uy, Vinstra
Được phát hành: 5NgàySố tham chiếu 24777

158 500EUR

  • ≈ 4 596 912 100 VND
  • ≈ 177 832 USD
2008268 mã lực
Na Uy, Vinstra
Liên hệ người bán
Równiarka drogowa HBM BG 190TA-4 - Máy san: hình 1
Równiarka drogowa HBM BG 190TA-4 - Máy san: hình 2
Równiarka drogowa HBM BG 190TA-4 - Máy san: hình 3
Równiarka drogowa HBM BG 190TA-4 - Máy san: hình 4
Równiarka drogowa HBM BG 190TA-4 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (7)

Równiarka drogowa HBM BG 190TA-4

Máy san
200810616
Ba Lan, Główczyce
Được phát hành: 10NgàySố tham chiếu 2023

94 860EUR

  • ≈ 2 751 186 636 VND
  • ≈ 106 430 USD
200810616
Ba Lan, Główczyce
Liên hệ người bán
Caterpillar 140M Ripper + Pushblock - Máy san: hình 1
Caterpillar 140M Ripper + Pushblock - Máy san: hình 2
Caterpillar 140M Ripper + Pushblock - Máy san: hình 3
Caterpillar 140M Ripper + Pushblock - Máy san: hình 4
Caterpillar 140M Ripper + Pushblock - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 140M Ripper + Pushblock

Máy san
200812472Trọng lượng tịnh: 15000 kg
Hà lan, Velddriel
Được phát hành: 15NgàySố tham chiếu 00031069

79 000EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 2 291 205 400 VND
  • ≈ 88 635 USD
200812472Trọng lượng tịnh: 15000 kg
Hà lan, Velddriel
Liên hệ người bán
CATERPILLAR CAT 140H GRADER - Máy san: hình 1
CATERPILLAR CAT 140H GRADER - Máy san: hình 2
CATERPILLAR CAT 140H GRADER - Máy san: hình 3
CATERPILLAR CAT 140H GRADER - Máy san: hình 4
CATERPILLAR CAT 140H GRADER - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (48)

CATERPILLAR CAT 140H GRADER

Máy san
2008
Trung Quốc, Bao Shan Qu
Được phát hành: 19Ngày
120 000EUR

-73,3%

32 000EUR

  • ≈ 928 083 200 VND
  • ≈ 35 903 USD
2008
Trung Quốc, Bao Shan Qu
2008 Komatsu GD405A-3 MOTOR GRADER, 5915 HOUR, CNP, Blade, SCARIFIER, BLADE: 3130mm - Máy san: hình 1
2008 Komatsu GD405A-3 MOTOR GRADER, 5915 HOUR, CNP, Blade, SCARIFIER, BLADE: 3130mm - Máy san: hình 2
2008 Komatsu GD405A-3 MOTOR GRADER, 5915 HOUR, CNP, Blade, SCARIFIER, BLADE: 3130mm - Máy san: hình 3
2008 Komatsu GD405A-3 MOTOR GRADER, 5915 HOUR, CNP, Blade, SCARIFIER, BLADE: 3130mm - Máy san: hình 4
2008 Komatsu GD405A-3 MOTOR GRADER, 5915 HOUR, CNP, Blade, SCARIFIER, BLADE: 3130mm - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (43)

2008 Komatsu GD405A-3 MOTOR GRADER, 5915 HOUR, CNP, Blade, SCARIFIER, BLADE: 3130mm

Máy san
20085915
Nhật Bản, Tokyo
Được phát hành: 22NgàySố tham chiếu 200817192160
Hỏi giá
20085915
Nhật Bản, Tokyo
Liên hệ người bán
Caterpillar 140M CE - Certified - Máy san: hình 1
Caterpillar 140M CE - Certified - Máy san: hình 2
Caterpillar 140M CE - Certified - Máy san: hình 3
Caterpillar 140M CE - Certified - Máy san: hình 4
Caterpillar 140M CE - Certified - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Caterpillar 140M CE - Certified

Máy san
200817658
Hà lan, Veghel
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 70334031

109 950EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 3 188 835 870 VND
  • ≈ 123 360 USD
200817658
Hà lan, Veghel
BAS World trên Truck1
Liên hệ người bán
Volvo G 940 - Máy san: hình 1
Volvo G 940 - Máy san: hình 2
Volvo G 940 - Máy san: hình 3
Volvo G 940 - Máy san: hình 4
Volvo G 940 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (21)

Volvo G 940

Máy san
20082149168 mã lực
Anh Quốc, Tamworth
Được phát hành: 1Tháng Số tham chiếu 70983
Hỏi giá
20082149168 mã lực
Anh Quốc, Tamworth
Liên hệ người bán
Volvo G960 AC / RIPPER / CE ! - Máy san: hình 1
Volvo G960 AC / RIPPER / CE ! - Máy san: hình 2
Volvo G960 AC / RIPPER / CE ! - Máy san: hình 3
Volvo G960 AC / RIPPER / CE ! - Máy san: hình 4
Volvo G960 AC / RIPPER / CE ! - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Volvo G960 AC / RIPPER / CE !

Máy san
200815187Trọng lượng tịnh: 19180 kg245 mã lực
Estonia, Paldiski
Được phát hành: 2Tháng Số tham chiếu M752-5294

48 900EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 418 227 140 VND
  • ≈ 54 864 USD
200815187Trọng lượng tịnh: 19180 kg245 mã lực
Estonia, Paldiski
Liên hệ người bán
New Holland F 156.6 / 6x4 - Máy san: hình 1
New Holland F 156.6 / 6x4 - Máy san: hình 2
New Holland F 156.6 / 6x4 - Máy san: hình 3
New Holland F 156.6 / 6x4 - Máy san: hình 4
New Holland F 156.6 / 6x4 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (26)

New Holland F 156.6 / 6x4

Máy san
200812939160 mã lực
România, Tarcea

62 500EUR

  • ≈ 1 812 662 500 VND
  • ≈ 70 123 USD
200812939160 mã lực
România, Tarcea
LORGER trên Truck1
Liên hệ người bán
Caterpillar 140H - Máy san: hình 1
Caterpillar 140H - Máy san: hình 2
Caterpillar 140H - Máy san: hình 3
Caterpillar 140H - Máy san: hình 4
Caterpillar 140H - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (8)

Caterpillar 140H

Máy san
2008Trọng lượng tịnh: 15000 kgKhối hàng: 15600 kg
Trung Quốc, Shanghai

58 026EUR

  • ≈ 1 682 904 867 VND
  • ≈ 65 103 USD
2008Trọng lượng tịnh: 15000 kgKhối hàng: 15600 kg
Trung Quốc, Shanghai
HBM Nobas BG160TA FOR PARTS HBM Nobas BG160TA FOR PARTS - Máy san: hình 1
HBM Nobas BG160TA FOR PARTS HBM Nobas BG160TA FOR PARTS - Máy san: hình 2
HBM Nobas BG160TA FOR PARTS HBM Nobas BG160TA FOR PARTS - Máy san: hình 3
HBM Nobas BG160TA FOR PARTS HBM Nobas BG160TA FOR PARTS - Máy san: hình 4
HBM Nobas BG160TA FOR PARTS HBM Nobas BG160TA FOR PARTS - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (13)
Hỏi giá
2008
România, Borș
Liên hệ người bán
Volvo G990 - 4.85m Blade / Pushblock / Airco - Máy san: hình 1
Volvo G990 - 4.85m Blade / Pushblock / Airco - Máy san: hình 2
Volvo G990 - 4.85m Blade / Pushblock / Airco - Máy san: hình 3
Volvo G990 - 4.85m Blade / Pushblock / Airco - Máy san: hình 4
Volvo G990 - 4.85m Blade / Pushblock / Airco - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Volvo G990 - 4.85m Blade / Pushblock / Airco

Máy san
200812184Trọng lượng tịnh: 21390 kg275 mã lực
Hà lan, Veldhoven

51 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 493 633 900 VND
  • ≈ 57 781 USD
200812184Trọng lượng tịnh: 21390 kg275 mã lực
Hà lan, Veldhoven
Liên hệ người bán
Volvo G946 AWD - 4.25m Blade Width / Airco / 6x6 - Máy san: hình 1
Volvo G946 AWD - 4.25m Blade Width / Airco / 6x6 - Máy san: hình 2
Volvo G946 AWD - 4.25m Blade Width / Airco / 6x6 - Máy san: hình 3
Volvo G946 AWD - 4.25m Blade Width / Airco / 6x6 - Máy san: hình 4
Volvo G946 AWD - 4.25m Blade Width / Airco / 6x6 - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (20)

Volvo G946 AWD - 4.25m Blade Width / Airco / 6x6

Máy san
200812146Trọng lượng tịnh: 17810 kg245 mã lực
Hà lan, Veldhoven

54 500EUR

Giá chưa có thuế GTGT

  • ≈ 1 580 641 700 VND
  • ≈ 61 147 USD
200812146Trọng lượng tịnh: 17810 kg245 mã lực
Hà lan, Veldhoven
Liên hệ người bán
HBM Bomag BG 190TA-4 (111673) - Máy san: hình 1
HBM Bomag BG 190TA-4 (111673) - Máy san: hình 2
HBM Bomag BG 190TA-4 (111673) - Máy san: hình 3
HBM Bomag BG 190TA-4 (111673) - Máy san: hình 4
HBM Bomag BG 190TA-4 (111673) - Máy san: hình 5
Xem tất cả ảnh (12)

HBM Bomag BG 190TA-4 (111673)

Máy san
2008172 mã lực
Áo, Ansfelden
Được phát hành: 1Năm Số tham chiếu 111673
Hỏi giá
2008172 mã lực
Áo, Ansfelden
Liên hệ người bán
1 / 2
12
Trang 1 trong số 2

Máy san 2008 Năm: tổng quan thị trường

Nhà sản xuất hàng đầu

BOMAG, CATERPILLAR, KOMATSU, NEW HOLLAND, VOLVO

Địa điểm mua hàng chính

Hà lan (Khuyến mãi: 10), Trung Quốc (Khuyến mãi: 4), România (Khuyến mãi: 3), Áo (Khuyến mãi: 2), Anh Quốc (Khuyến mãi: 1)

Thông số kỹ thuật

Giờ máy134–17 658
Công suất đầu ra, mã lực127–275
Trọng lượng, kg10 000–19 797
Giá, EUR32 000–158 500
Năm2008–2008

Giá cho Máy san 2008 Năm

T1 new listing page - Máy san
🍪 Bánh quy

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ khác để cung cấp chức năng cho trang web của chúng tôi, tích hợp phương tiện truyền thông xã hội, cá nhân hóa nội dung và quảng cáo, và phân tích lưu lượng truy cập đến trang web của chúng tôi. Chính sách quyền riêng tư

Bằng cách nhấn vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý sử dụng cookie cho tất cả các mục đích nêu trên. Bạn cũng có thể cấu hình lựa chọn của mình bằng cách nhấn vào "Tùy chỉnh".

Bạn cũng có thể thay đổi ý kiến hoặc phản đối việc sử dụng cookie bất kỳ lúc nào bằng cách nhấn vào "Cài đặt cookie" ở cuối mỗi trang.

Với sự cho phép của bạn, các đối tác quảng cáo của chúng tôi sử dụng cookie và mã định danh để xử lý dữ liệu duyệt web và tương tác nhằm phục vụ quảng cáo được cá nhân hóa. Bạn có thể thay đổi hoặc rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào trong phần cài đặt Cookie.