




Wyposażenie New Holland NEW HOLLAND TLA ,TS 2009 Tuz Przedni podnośnik ZUIDBERG
2 291EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 66 471 303 VND
- ≈ 2 569 USD





New Holland / CNH Wielgewichten 2x250kg
1 950EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 56 577 495 VND
- ≈ 2 186 USD




Tuz do ciągników MF Massey Ferguson i New Holland
1 947EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 56 490 452 VND
- ≈ 2 183 USD





Kemper C3003 Pick-up fits New Holland FR
19 500EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 565 774 950 VND
- ≈ 21 867 USD





Wyposażenie nn Claas, New Holland, Johan Derre Sita do kombajnów





New Holland / CNH Wielgewichten 2x454kg (T7 LWB)
2 450EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 71 084 545 VND
- ≈ 2 747 USD


New Holland



New Holland 2813009



New Holland 4552547



New Holland 4552559



New Holland 4552657



New Holland 4552548



New Holland 2438601




New Holland 2405860



New Holland 4552809




New Holland 84094055


New Holland 87408056



New Holland 2405855


New Holland 4524684


New Holland 72182327



New Holland 2438690



New Holland 4574800


New Holland 87407129


New Holland 4524965


New Holland 4526578



New Holland 2813016


New Holland 4524966




New Holland 72182689



New Holland 4552745



New Holland 4552744


New Holland 84094139



New Holland 2405853


New Holland 92252586



New Holland 2840587



New Holland 2840513


New Holland 87375219



New Holland 2164731



New Holland 2813015


New Holland 4524680


New Holland 87407129


THERMO KING Slxi300
7 117EUR
- ≈ 206 493 349 VND
- ≈ 7 980 USD










NEW HOLLAND E225BSR
7 950EUR
Giá chưa có thuế GTGT
- ≈ 230 662 095 VND
- ≈ 8 915 USD





New Holland Loader arm medium MSL
1 000EUR
- ≈ 29 014 100 VND
- ≈ 1 121 USD


New Holland T7030 Hitchtræk
1 806EUR
- ≈ 52 399 464 VND
- ≈ 2 025 USD





New Holland E 215
2 500EUR
- ≈ 72 535 250 VND
- ≈ 2 803 USD







New Holland 4574842



New Holland 4552656



New Holland 2813008



New Holland 2405902



New Holland 2910145


New Holland 76054248





New Holland 84136678





New Holland 86992686


New Holland 76074486





New Holland Kobelco





New Holland 76093764



New Holland 2438614



New Holland 2813015
Đính kèm New Holland 300FP
Xem tương tựThe seller didn't indicate the price
Quảng cáo này được lưu trong kho lưu trữ để tham khảo (thông số kỹ thuật, giá điển hình). Không có quảng cáo lỗi thời trên trang web — tất cả các tùy chọn đang hoạt động có thể được tìm thấy bên dưới.
For sale 2018 New Holland 300FP 3 meter gras pick-up to fit New Holland FR series forage harvesters, including double compression rollers, hydraulic foldable wheels, 3th center wheel and automatic chain lubrication.
More information
Applicable material: Grass
Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.
The seller didn't indicate the price
Ưu đãi này chỉ mang tính chất cung cấp thông tin. Vui lòng xác nhận chi tiết trực tiếp từ người bán.












